• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
      • เช่า
        • มีให้เช่าในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • คอนโด
          • อพาร์ทเม้นท์
        • ตลาดอสังหาฯ ในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร
          • เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวเส้นขอบฟ้า ให้เช่า ใกล้ หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร, วังใหม่

      (มี บ้าน 32)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ, ถนนเพชรบุรี
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ถนนเพชรบุรี
      ฿155,000/เดือน (฿2,120/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ ค้นพบที่พักอันหรูหราเสมือนบ้านหลังที่สองของคุณที่ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ เรสซิเดนซ์ ตั้งอยู่ในใจกลางย่านสยามที่มีชีวิตชีวา ศูนย์กลางไลฟ์สไตล์ของเมือง สถานที่แห่งนี้มอบความสะด...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 73 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.64 กม.
      ARL 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ, ถนนเพชรบุรี
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ถนนเพชรบุรี
      ฿220,000/เดือน (฿2,820/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 78 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      BTS 0.64 กม.
      ARL 1.14 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      แบบ High Rise
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      บาร์เครื่องดื่ม
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 32 จาก 32 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ปทุมวัน
      4. วังใหม่
      5. หอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      ไพน์ บาย แสนสิริ
      ไพน์ บาย แสนสิริ
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      เดอะรีเซิร์ฟ เกษมสันต์ 3
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿26K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิช แอท สยาม
      วิช แอท สยาม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿19K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คอนโด วัน สยาม
      คอนโด วัน สยาม
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿27K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      ชาเทรียม แกรนด์ กรุงเทพฯ
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿155K - ฿220K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี
      มาเอสโตร 14 สยาม - ราชเทวี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหอศิลปวัฒนธรรมแห่งกรุงเทพมหานคร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง