เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน สมุทรปราการ
(มี บ้าน 227)
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ บางนา 2
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿220,000/เดือน
(฿564/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 390 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2 บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
390 ตรม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นันทวัน บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿220,000/เดือน
฿238,000 /เดือน
(฿661/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นันทวัน บางนา กม.7
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 333 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นันทวัน บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2563&...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
333 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2563
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
เครื่องซักผ้า
เตาอบ
ทีวี
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿230,000/เดือน
(฿575/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 บนทำเลของ ราชาเทวะ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿250,000/เดือน
฿300,000 /เดือน
(฿694/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 บนทำเลของ ราชาเทวะ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ARL 4.06 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
คนดูแลสวน
ฟรี Wifi
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿250,000/เดือน
(฿417/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
Perfect Masterpiece Sukhumvit 77 Ultra-Luxury Residence
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวสวน
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿250,000/เดือน
(฿694/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 บนทำเลของ ราชาเทวะ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เซนโทร บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿250,000/เดือน
(฿862/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซนโทร บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 290 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เซนโทร บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญา...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
290 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ บางนา 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿250,000/เดือน
(฿601/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 416 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2 บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
416 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ บางนา
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿260,000/เดือน
(฿625/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 416 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
416 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿285,000/เดือน
(฿509/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
Luxurious Six-Bedroom House for Rent in Racha Thewa, Bang Phli This modern two-story house, located in the highly sought-after area of Racha Thewa in Bang Phli, offers an exceptional living experience...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
560 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สมุทรปราการ
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ บางนา กม.10
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿320,000/เดือน
(฿849/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เศรษฐสิริ บางนา กม.10
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 377 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐสิริ บางนา กม.10 บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
377 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2569
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿350,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 315 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 บนทำเลของ ราชาเทวะ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแ...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
315 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
สร้างเสร็จ 2558
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เศรษฐสิริ บางนา กม.10
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿360,000/เดือน
(฿938/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 384 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เศรษฐสิริ บางนา กม.10 บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
384 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2569
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
Fireplace
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿365,000/เดือน
(฿507/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 720 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 บนทำเลของ ราชาเทวะ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
720 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77
ราชาเทวะ, บางพลี, สมุทรปราการ
฿365,000/เดือน
(฿507/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 720 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ สุขุมวิท 77 บนทำเลของ ราชาเทวะ, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแ...
Details:
6
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
720 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ARL 4.06 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ บางนา กม.7
บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
฿380,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา กม.7
The City Bangna Km.7 (เดอะ ซิตี้ บางนา กม.7)บ้านเดี่ยวฟังก์ชั่นใหม่ออกแบบเพื่อรองรับชีวิตคนเมือง บนทำเลศักยภาพ ใกล้ เมกะ บางนา และสนามบินสุวรรณภูมิ พร้อมทั้งเดินทางสะดวกใกล้ทางด่วนบูรพาวิถี และถนนกาญจ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
375 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 1.9 กม.
วิวสวนสาธารณะ
วิวสระว่ายน้ำ
ระเบียง
คนดูแลสระว่ายน้ำ
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ซิตี้ บางนา 2
บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
฿550,000/เดือน
(฿1,120/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 492 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซิตี้ บางนา 2 บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
492 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2567
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
6
7
8
211 - 227 จาก 227 ยูนิต
ไทย
สมุทรปราการ
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรปราการ
บางพลี
มี 159 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿550K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองสมุทรปราการ
มี 53 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.9K - ฿78K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางเสาธง
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿100K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระประแดง
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿27.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
พระสมุทรเจดีย์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿26.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บางบ่อ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
แอสปาย เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿8,500
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
ไอดีโอ สุขุมวิท 115
เทพารักษ์, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿7,900
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
3
เดอะ ทรัสต์ คอนโด แอทบีทีเอส เอราวัณ
ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
฿7,900
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 778 โครงการ สำหรับบ้านในสมุทรปราการ
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง