• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใน ประจวบคีรีขันธ์

      (มี บ้าน 219)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาหูกวาง, หัวหิน, นาหูกวาง, ทับสะแก, ประจวบคีรีขันธ์
      So Good Poolvilla
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      นาหูกวาง, ทับสะแก, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿85,000/เดือน (฿304/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาหูกวาง, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 279 ตรม. อยู่ในทำเล นาหูกวาง, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 279 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน, สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์
      4 Bedroom Villa for Rent for in Sam Roi Yod
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿89,000/เดือน (฿293/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 303.50 ตรม. อยู่ในทำเล สามร้อยยอด, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿89,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 303.50 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายทะเล หัวหิน, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      บ้านชายทะเล หัวหิน
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿93,000/เดือน ฿105,000 /เดือน (฿774/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายทะเล หัวหิน
      คอนโดบ้านชายทะเล เป็นโครงการคอนโดมิเนียมริมทะเล ที่นักพัฒนาโครงการได้ให้ความสำคัญเป็นพิเศษ โดยรังสรรค์ให้ทุกยูนิตสามารถมองเห็นวิวและทัศนียภาพที่สวยงาม พร้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการอย่างครบคร...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 4.17 กม.
      สร้างเสร็จ 2541
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      เคเบิลทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า, ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
      พาโนรามา พูลวิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿110,000/เดือน (฿460/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
      Panorama Pool Villas (พาโนรามา พูลวิลล่า)ยินดีต้อนรับสู่ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าแห่งใหม่ ใจกลางความอุดมสมบูรณ์ของธรรมชาติ และความเงียบสงบที่คุณไม่ควรพลาดได้ที่ "พาโนรามา พูลวิลล่า" โครงการที่อยู่อาศัยที่ม...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 239 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.88 กม.
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน
      หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿120,000/เดือน ฿130,000 /เดือน (฿1,500/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน
      InterContinental Residences Hua Hin (อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน) คอนโดมิเนียมตากอากาศระดับลักซ์ชัวรี่ เปิดประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับ ภายใต้การบริการสุดประทับใจจาก บริษัทอินเตอร์คอนติเ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดริมชายหาด
      ซาวน่า
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา ลัว รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์, ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ลา ลัว รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿140,000/เดือน (฿476/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา ลัว รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
      ยินดีต้อนรับเข้าสู่ ลา ลัว รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์ (La Lua Resort and Residence) โครงการอพาร์ทเม้นท์และวิลล่าสไตล์รีสอร์ท ที่จะให้คุณได้สัมผัสประสบการณ์แห่งการพักผ่อนที่เหนือระดับ พร้อมด้วยความเป็นส่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 294 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์, หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿150,000/เดือน (฿852/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาราเกซ เรสซิเดนซ์
      ขายด่วนคอนโด มาราเกซ หัวหิน ห้องใหญ่ที่สุดในตึก 3ห้องทุละกัน Project :Marrakesh Residences Unit Type: 3Bedrooms/ 4Bathrooms 3ห้องนอน 4ห้องน้ำ View : City View & Partly Seaview วิวทะเล Unit Area:...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 176 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 3.12 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเลบางส่วน
      วิวสวนสาธารณะ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน, หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      Exclusive Estate for Sale or Rent in Thap Tai Hua Hin
      หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿300,000/เดือน (฿300/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล หินเหล็กไฟ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญา...
      Details:
      8 Bedroom(s) 8.5 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงพยาบาล 0.52 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเลสาป
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      Luxury seaside pool villa, mountain view, 4.66 rai
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿300,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หัวหิน, หัวหิน
      🏖️ Luxury Beachside Pool Villa Near Hua Hin / Kui Buri (Ao Noi) ✨ Peaceful and private atmosphere with beach in front and mountain views at the back, set on over 4.66 rai (7,456 sqm) of land. The bea...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 720 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 6
      • 7
      • 8
      211 - 219 จาก 219 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ประจวบคีรีขันธ์

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของประจวบคีรีขันธ์

      หัวหิน
      หัวหิน
      มี 205 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.99K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ปราณบุรี
      ปราณบุรี
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿110K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      สามร้อยยอด
      สามร้อยยอด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿89K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ทับสะแก
      ทับสะแก
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿84.9K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในประจวบคีรีขันธ์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      ปราณลักษณ์
      ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿55,000 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      หัว หิน ฮิลไซด์ แฮมเลต 5-6
      ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿75,000 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน
      หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
      ฿47,933 ราคาเริ่มต้น
      3 รีวิว
      4
      ดิ 88 คอนโด หัวหิน