• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสวนสาธารณะ ให้เช่า ใกล้ หาดโคซี่, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 42)

      เปิดแผนที่
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Townhouse for Sale at Pratumnak Hill
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿35,000/เดือน (฿140/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿35,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      Hotel 0.29 กม.
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      ระบบบ้านอัจฉริยะ
      ภาพมุมกว้าง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 15 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3, เมืองพัทยา
      ปาร์ค รอยัล 3
      เมืองพัทยา
      ฿36,000/เดือน (฿360/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปาร์ค รอยัล 3
      ปาร์ค รอยัล 3 (Park Royal 3) คอนโดมิเนียม พร้อมย้ายเข้าอยู่ ตั้งอยู่ในบริเวณระหว่างหาดจอมเทียนและหาดพัทยาใต้ การออกแบบสไตล์โมเดิร์นสวยงามและทันสมัย พร้อมการตกแต่งแบบผสมผสานรูปแบบทรอปิคอล บนทำเลที่สุดแ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      ฟรี Wifi
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอร์ริป วิลเลจ, เมืองพัทยา
      คอร์ริป วิลเลจ
      เมืองพัทยา
      ฿45,000/เดือน (฿225/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอร์ริป วิลเลจ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คอร์ริป วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาร...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 0.74 กม.
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน, เมืองพัทยา
      แกรนด์ แคริบเบียน
      เมืองพัทยา
      ฿45,000/เดือน ฿46,000 /เดือน (฿608/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ แคริบเบียน
      Grande Caribbean (แกรนด์ แคริบเบียน) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท บนทำเลศักยภาพแห่งเมืองพัทยา ที่ตั้งอยู่บนถนนทัพพระยาซึ่งเป็นถนนสายหลักที่เชื่อมระหว่างใจกลางเมืองพัทยาและจอมเทียน ที่รายล้อมไปด้วยสถา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 74 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 1
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Phratumnak Townhouse soi 5
      เมืองพัทยา
      ฿50,000/เดือน (฿156/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้ว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      ชั้น 1
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ดาดฟ้า
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 2, เมืองพัทยา
      เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 2
      เมืองพัทยา
      ฿50,000/เดือน (฿281/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 2
      เอคเซคคิวทิฟ เรสซิเดนซ์ 2 (Executive Residence II) ถือว่าเป็นคอนโดมิเนียมที่มีคุณภาพ อยู่ใกล้ชายทะเลอย่างหาดพัทยากลางเพียงไม่กี่นาที ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพและรายล้อมไปด้วยธรรมชาติ เน้นการอยู่อาศัยแบบเร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 178 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.64 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียนทัล การ์เด้น 1, เมืองพัทยา
      สยาม โอเรียนทัล การ์เด้น 1
      เมืองพัทยา
      ฿59,000/เดือน (฿364/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียนทัล การ์เด้น 1
      Siam Oriental Garden 1ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "Siam Oriental Garden 1" คอนโดมิเนียมที่แนบชิดชีวิตใจกลางเมืองแห่งใหม่ พร้อมทั้งมอบความเป็นส่วนตัวและความสะดวกสบายในการใช้ชีวิตในทุก ๆ วันอย่างลงตัว โดยโครงกา...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 162 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.09 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ซาวน่า
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      รอยัลคลิฟการ์เด้น
      เมืองพัทยา
      ฿80,000/เดือน (฿320/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
      เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.8 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿80,000/เดือน (฿317/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U-tong  2 ห้องนอน + 1  3 ห้องน้ำ  1 ห้องแม่บ้าน
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      เตาไมโครเวฟ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม, เมืองพัทยา
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      เมืองพัทยา
      ฿85,000/เดือน (฿675/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม (Andromeda Condominium) สวรรค์ของคนรักความหรูหราและชีวิตที่แสนสะดวกสบาย คอนโดมิเนียมตากอากาศ ในสไตล์ Modern Tropical ที่เปิดรับวิวทะเลแบบพาโนรามาได้ทุกยูนิต ให้คุณได้สัมผัสกับ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 126 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.33 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      แบบ High Rise
      ชั้น 12
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สถานะการเช่า: 28 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ข้อเสนอพิเศษ เฉพาะเมื่อจองผ่าน FazWaz

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดโคซี่

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      เมืองพัทยา
      ฿100,000/เดือน (฿397/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2, เมืองพัทยา
      สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿180,000/เดือน ฿290,000 /เดือน (฿900/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
      พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.74 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 42 จาก 42 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. หาดโคซี่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดโคซี่

      แกรนด์ แคริบเบียน
      แกรนด์ แคริบเบียน
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿13K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿22K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      แอนโดรเมด้า คอนโดมิเนียม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14.5K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ รีเจนท์ พระตำหนัก
      เดอะ รีเจนท์ พระตำหนัก
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ พีค ทาวเวอร์
      เดอะ พีค ทาวเวอร์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาร์ค รอยัล 3
      ปาร์ค รอยัล 3
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿36K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านหาดอู่ทอง
      บ้านหาดอู่ทอง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿80K - ฿100K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาร์ค รอยัล 2
      ปาร์ค รอยัล 2
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ปาร์ค รอยัล
      ปาร์ค รอยัล