• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน โรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์
          • เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใกล้ โรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์, บ่อผุด

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      วิง สมุย คอนโด
      มีบ้าน 3
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      มีบ้าน 3
      เดอะ วิลล์
      มีบ้าน 2
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      วิง สมุย คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿40,000/เดือน (฿1,340/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 30 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิง สมุย คอนโด บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2570 ซึ่ง...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.71 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      วิง สมุย คอนโด
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿40,000/เดือน (฿1,340/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 30 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.71 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล โรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์, บ่อผุด
    • อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิง สมุย คอนโด
      บ่อผุด
      ฿62,000/เดือน (฿891/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิง สมุย คอนโด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 70 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิง สมุย คอนโด บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2570...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 70 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 2.71 กม.
      คาดว่าจะเสร็จ 2570
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      เดอะ วิลล์
      บ่อผุด
      ฿89,000/เดือน (฿448/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล์ บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.36 กม.
      สนามบิน 4.26 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      Palm View
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบบ้านทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใกล้ โรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์ บน Klung Baan
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ, บ่อผุด
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿110,000/เดือน ฿120,000 /เดือน (฿841/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      "บ้านเรา" อยู่บนเนินเขาสูง มองเห็นภูเขา เห็นวิวทิวทัศน์กว้างไกลสุดสายตา พร้อมระบบฝังสายไฟฟ้าลงดินเพื่อให้เห็นวิวได้อย่างเต็มที่ ระบบน้ำอุปโภคมีเสถียรภาพด้วยการสำรองถึงสองร้อยกว่าคิวบิกเมตรและมีแท้งค์น...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 131 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.16 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 13 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿120,000/เดือน (฿481/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.16 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใกล้ โรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์
      บ่อผุด
      ฿140,000/เดือน (฿561/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.16 กม.
      วิวภูเขา
      วิวสวนสาธารณะ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สถานะการเช่า: 15 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      เดอะ วิลล์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿200,000/เดือน (฿642/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 313.20 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล์ บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 313.20 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.36 กม.
      สนามบิน 4.26 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      5 Bedroom Sea View Villa at Bophut
      บ่อผุด
      ฿280,000/เดือน (฿894/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 315 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 315 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ลิฟต์ส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. บ่อผุด
      5. โรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของโรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์

      วิง สมุย คอนโด
      วิง สมุย คอนโด
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿40.2K - ฿62.4K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿110K - ฿140K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วิลล์
      เดอะ วิลล์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿89.5K - ฿201K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในโรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในโรงพยาบาลบ้านดอนอินเตอร์ คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง