เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้
(มี บ้าน 170)
กมลา
฿180,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Kamala Regent คอนโดมิเนียม Low Rise ที่ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อ เพื่อการลงทุน เพื่อการพักผ่อนระยะสั้น หรือการอยู่อาศัยระยะยาว อีกหนึ่งเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ ในพื้นที่กมลา หาดที่เป็นที่รู้จัก ในฐาน...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿190,000/เดือน
(฿760/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นาคาเล ปาล์ม
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿200,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาเล ปาล์ม
Nakalay Palm (นาคาเลย์ ปาล์ม)ช่วงเวลาพิเศษกับความสงบสุข ที่คุณค้นพบได้ที่ นาคาเลย์ ปาล์ม คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาด สุดโรแมนติก ตั้งอยู่ในอ่าวที่เงียบสงบบนหาดกมลา รายล้อมไปด้วยป่าไม้อันเขียวขจี และทั...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.81 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Nice Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿200,000/เดือน
(฿1,110/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2565 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿225,000/เดือน
(฿399/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 564 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿225,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
564 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.71 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
5 bedroom pool villa for rent kamala
กมลา
฿250,000/เดือน
(฿676/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 370 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2566
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่าทานตะวัน
กมลา
฿250,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่าทานตะวัน
Villa Tantawan (วิลล่าทานตะวัน) วิลล่าทานตะวัน ตั้งอยู่ในเนินเขากมลาอันเป็นคอลเลคชั่นวิลล่าที่สุดหรูหราแห่งเกาะภูเก็ต ซึ่งรายล้อมไปด้วยบรรยากาศอันสวยงามเงียบสงบและเป็นส่วนตัว เพียง 5 นาทีถึงหาดกมลา หา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
กมลา
฿258,000/เดือน
฿17,700,000 /เดือน
(฿859/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
The Woods Natural Park (เดอะ วูดส์ เนเจอรัล พาร์ค)ดื่มด่ำที่สุดของธรรมชาติใจกลางกมลา กับที่พักตากอากาศแห่งใหม่ของภูเก็ต "เดอะวูดส์ เนเจอรัล พาร์ค" รีสอร์ทสไตล์ทรอปิคอลที่ทันสมัย มาพร้อมกับสถาปัตยกรรมท...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.54 กม.
สร้างเสร็จ 2563
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เวสต์ คีย์ กมลา วิลล่า
กมลา
฿264,000/เดือน
(฿795/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวสต์ คีย์ กมลา วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 332 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวสต์ คีย์ กมลา วิลล่า บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555 ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
332 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวสระว่ายน้ำ
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Private Pool Villa Kamala for Sale
กมลา
฿300,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กมลา
กมลา
฿320,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms Luxury Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿320,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.29 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿350,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
657 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนบนดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เนเชอรัล ทัช วิลลา
กมลา
฿360,000/เดือน
(฿973/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เนเชอรัล ทัช วิลลา
Natural Touch Villas เป็นวิลล่าสไตล์รีสอร์ท ที่มีสระว่ายน้ำส่วนตัวทุกหลัง ตกแต่งอย่างทันสมัย ตั้งอยู่บนเนินเขาที่อยู่ห่างจากหาดกมลาเพียงแค่ 5 นาที หากเดินทางโดยรถยนต์ เป็นสถานที่พักอาศัยที่ลงตัวสำหรับ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Exceptional Fully Renovated Villa for Sale and Rent in Kamala
กมลา
฿400,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2547
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา ไฮท์
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 668 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา ไฮท์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่งคุณสามา...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.93 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Kamala Heights
กมลา
฿600,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿650,000/เดือน
(฿717/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
Details:
6
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
907 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
สามศาลา เอสเตท
กมลา
฿1,000,000/เดือน
(฿1,320/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา
฿1,100,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
4
5
6
151 - 170 จาก 170 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
กมลา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา
กมลา รีเจนท์
มี 14 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัล กมลา
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอคอน พาร์ค
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿47.5K - ฿92.4K
ดูข้อมูลโครงการ
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿100K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ฮิลล์
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ รีเจ้นท์ โฮเทล กมาลา บีช
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿46K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
นาคาเล ปาล์ม
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿33K - ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ฟอลส์
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿47K
ทำเลที่ตั้ง
1
วิลล่าทานตะวัน
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿100,000
ราคาเริ่มต้น
8 รีวิว
4
เลค ทาวน์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต