เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 62)
บ้านกลาง, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿290,000/เดือน
(฿724/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ เลคไซด์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เพอร์เฟค มาสเตอร์พีซ เลคไซด์ บนทำเลของ บ้านกลาง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้า...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลัมเบอร์แลนด์
คลองสอง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿2,070,000,000/เดือน
(฿100,000,000/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลัมเบอร์แลนด์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 20.62 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลัมเบอร์แลนด์ บนทำเลของ คลองสอง, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2566&...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
20.62 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
สร้างเสร็จ 2566
ชั้น 16
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เข้าถึงหน้าหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
61 - 62 จาก 62 ยูนิต
ไทย
ปทุมธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปทุมธานี
คลองหลวง
มี 34 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K - ฿2.07B
ดูทำเลเพิ่มเติม
ลำลูกกา
มี 21 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.99K - ฿9.99K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองปทุมธานี
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.99K - ฿290K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ธัญบุรี
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.99K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในปทุมธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง