เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใน นาจอมเทียน, สัตหีบ
(มี บ้าน 100)
นาจอมเทียน
฿120,000/เดือน
(฿300/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นาคาวารี วิลเลจ บนทำเลของ นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.56 กม.
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
นาจอมเทียน
฿135,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿595/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
Movenpick Residences (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลสุดพิเศษเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดจอมเทียน ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อนอย่างเหนือระดับให้กับผู้พักอาศัย พร้อมกันนี้ "เมอเวนพิค เ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
227 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.09 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านทะเลพัทยา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน
฿140,000/เดือน
(฿280/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านทะเลพัทยา
บ้านเดี่ยวสไตล์วิลล่าหรูที่มีคุณภาพพร้อมวิวทะเลและบรรยากาศที่แสนจะโรแมนติก โดดเด่นทางด้านทำเลที่มีศักยภาพอยู่ติดชายหาดบางเสร่ และห่างจากตัวเมืองพัทยาเพียง 15 กิโลเมตร เพียบพร้อมไปด้วยสถานที่ท่องเที่ยว...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 4.55 กม.
สร้างเสร็จ 2557
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิวทะเล มารีนา
นาจอมเทียน
฿150,000/เดือน
(฿312/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล มารีนา
วิวทะเล มารีน่า (Viewtalay Marina)วิลล่าหรูเหนือระดับที่มาพร้อมกับท่าเรือสำหรับจอดเรือยอร์ชส่วนตัว สวยหรูกับการออกแบบและการตกแต่งแบบทรอปิคอลมารีน่าผสมไทยและบาหลี จะหาที่ไหนไม่ได้อีกนอกจาก "วิวทะเล มาร...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
ห้องสปา
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 7 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
นาจอมเทียน
฿150,000/เดือน
(฿577/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
สัมผัสกับความหรูหราทันสมัยอย่างแท้จริงได้ที่ Veranda Residence Pattaya โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ท่ามกลางความเป็นส่วนตัวอันเงียบสงบเหมาะสำหรับการพักผ่อน บนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวจากหาดนาจอมเทียน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.08 กม.
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสมประสงค์
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
นาจอมเทียน
฿150,000/เดือน
(฿457/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสมประสงค์
บ้านสมประสงค์ (Baan Somprasong)คอนโดมิเนียมหรูหรา เรียบง่ายติดชายทะเลตั้งอยู่บนชายหาดนาจอมเทียนห่างจากชายหาดเพียงแค่ 150 เมตร เป็นโครงการที่ได้มีการออกแบบและการตกแต่งแบบเรียบง่าย แต่คงไว้ด้วยความสะดวก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
328 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.35 กม.
สร้างเสร็จ 2530
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวสวนสาธารณะ
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
New Pool Villa in Huay Yai Spring valley
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน
฿155,000/เดือน
(฿620/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระย...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
นาจอมเทียน
฿250,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมเวนพิค ไวท์แซนด์บีช พัทยา
บทสรุปผู้บริหาร - บ้านพร้อมที่ดิน ในโครงการ Movenpick Pool Villa (V7) ขนาดพื้นที่ 130 ตร.ว. พื้นที่ใช้สอย 500 ตร.ม. - ตกแต่งและต่อเติมใหม่หมด โดย Sari Smith Interior ชื่อดังของเมืองไทย - ปัจจุบั...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.79 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa 2 minutes walk to the beach
นาจอมเทียน
฿300,000/เดือน
(฿625/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 0.15 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดาราวดี
นาจอมเทียน
฿900,000/เดือน
(฿1,940/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดาราวดี
ให้เช่า 75,000 บาท/เดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
464 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.78 กม.
สร้างเสร็จ 2541
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน นาจอมเทียน
>
1
2
3
4
91 - 100 จาก 100 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
สัตหีบ
นาจอมเทียน
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของนาจอมเทียน
แกรนด์ ฟลอริด้า
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿43K
ดูข้อมูลโครงการ
ณุศา ชีวานี่
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿65K - ฿79K
ดูข้อมูลโครงการ
บ้านสมประสงค์
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿26K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
นาคาวารี วิลเลจ
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿28K - ฿120K
ดูข้อมูลโครงการ
เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿135K
ดูข้อมูลโครงการ
น้ำทะเล คอนโด
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿9K - ฿16K
ดูข้อมูลโครงการ
ซันไรส์ บีช รีสอร์ต แอนด์ เรสซิเดนซ์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿36K
ดูข้อมูลโครงการ
ซันไชน์ บีช คอนโดเทล
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿27K
ดูข้อมูลโครงการ
ดาราวดี
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿100K - ฿900K
ดูข้อมูลโครงการ
โอเชียน พอร์ทโอฟิโน
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿87.5K