• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใกล้ หาดโคซี่, เมืองพัทยา

      (มี บ้าน 162)

      เปิดแผนที่
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Townhouse for Sale and Rent in Pattaya
      บางละมุง
      ฿75,000/เดือน (฿197/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.71 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      รอยัลคลิฟการ์เด้น
      เมืองพัทยา
      ฿75,000/เดือน (฿397/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
      เปลี่ยนบรรยากาศการอยู่อาศัยท่ามกลางความเร่งรีบ และวุ่นวายของสังคมเมือง มาสัมผัสความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวได้ที่ Royal Cliff Garden คอนโดมิเนียม High-Rise สถาปัตยกรรมที่มีความโดดเด่นด้วยการออกแบบที่ทัน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 189 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.8 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 20
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น, เมืองพัทยา
      รอยัลคลิฟการ์เด้น
      เมืองพัทยา
      ฿80,000/เดือน (฿320/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัลคลิฟการ์เด้น
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 2.8 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 19
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Pool villa 5 Bedroom at Thap Phraya
      เมืองพัทยา
      ฿100,000/เดือน (฿167/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่...
      Details:
      5 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วัด 0.44 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง, เมืองพัทยา
      บ้านหาดอู่ทอง
      เมืองพัทยา
      ฿100,000/เดือน (฿397/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
      Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 252 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.02 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Luxury Pool Villa for Rent – Pratamnak Soi 5
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿120,000/เดือน (฿300/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Elegant 4 Bedrooms Pool Villa in Pratamnak
      เมืองพัทยา
      ฿135,000/เดือน (฿386/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ตลาด 0.26 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Pool Villa House for rent
      บางละมุง
      ฿140,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา, เมืองพัทยา
      Luxury House with Private Pool and Separate Land for Sale
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿200,000/เดือน ฿300,000 /เดือน (฿908/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 8 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿200,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดโคซี่

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา, เมืองพัทยา
      สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      เมืองพัทยา
      ฿299,000/เดือน (฿976/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
      Amari Residences Pattaya (อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา)ผ่อนคลายจิตใจ กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Residence ที่ "อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา" คอนโดมิเนียมให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 306 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      ชายหาด 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 32
      Gap Loan
      สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก, เมืองพัทยา
      มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿300,000/เดือน (฿395/ตรม.)
      วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
      Details:
      12 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 760 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.75 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      • 6
      151 - 162 จาก 162 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา
      5. หาดโคซี่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดโคซี่

      แกรนด์ แคริบเบียน
      แกรนด์ แคริบเบียน
      มี 41 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿45K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      ยูนิกซ์ เซาท์ พัทยา
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      ไดมอนด์ สวีท รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      เดอะ คลิฟ พัทยา
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อาคาเดีย บีช คอนติเนนทอล
      อาคาเดีย บีช คอนติเนนทอล
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น
      สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.99K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
      อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿59K
      ดูข้อมูลโครงการ
      รอยัลฮิลล์ รีสอร์ท
      รอยัลฮิลล์ รีสอร์ท