เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใกล้ หอคอยพัทยาปาร์ค, เมืองพัทยา
(มี บ้าน 109)
รอยัล พาร์ค วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿50,000/เดือน
(฿208/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัล พาร์ค วิลเลจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รอยัล พาร์ค วิลเลจ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.67 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 25 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
รอยัล พาร์ค วิลเลจ
เมืองพัทยา
฿50,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รอยัล พาร์ค วิลเลจ
สัมผัสกับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าได้ที่ Royal Park Village โครงการบ้านเดี่ยว 2 ชั้น ที่ได้รับการออกแบบมาอย่างลงตัวทั้งภายนอกและภายใน มาพร้อมฟังก์ชันที่สามารถตอบโจทย์การอยู่อาศัยที่สะดวกสบายด้วยพื้นที่...
Details:
4
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.67 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวสระว่ายน้ำ
ท้องฟ้า ขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 22 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เบเวอรี่ เม้าเท้น เบย์ พัทยา
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿55,000/เดือน
(฿820/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เบเวอรี่ เม้าเท้น เบย์ พัทยา
รามาด้า พัทยา เม้าท์เทนเบย์ (Ramada Pattaya Mountain Bay) คอนโดมิเนียมสุดหรูระดับ 5 ดาว คุ้มค่าแห่งการลงทุน บนทำเลที่มีศักยภาพ พร้อมการบริหารจัดการในรูปแบบของโรงแรม RAMADA by WYNDHAM ด้วยจำนวนยูนิตที่...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
67 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.68 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ระเบียง
ระบบบ้านอัจฉริยะ
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms House For Rent Pratumnak Soi 5
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
฿55,000/เดือน
(฿458/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม.อยู่ในทำเล พัทยา, ชลบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿1...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.43 กม.
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 20 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
วิว ทะเล 1
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿60,000/เดือน
(฿133/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิว ทะเล 1
View Talay 1 (วิวทะเล 1)สัมผัสการพักผ่อนรูปแบบใหม่ บนทำเลทัพพระยา พร้อมทั้งมอบความสะดวกสบายในการใช้ชีวิตในทุก ๆ วันอย่างมีความสุข กับ "วิวทะเล 1" คอนโดมิเนียมคุณภาพที่มาพร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในห้อ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 1.15 กม.
แบบ High Rise
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เพดานสูงสองชั้น
บาร์ส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาโตดาเล ทาบาหลี คอนโดมิเนียม
เมืองพัทยา
฿65,000/เดือน
(฿260/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาโตดาเล ทาบาหลี คอนโดมิเนียม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาโตดาเล ทาบาหลี คอนโดมิเนียม บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
สวนส่วนตัว
สถานะการเช่า: 30 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านชายหาด
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿65,000/เดือน
(฿542/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านชายหาด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านชายหาด บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.81 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชาโตว์ เดล วิลล่า
เมืองพัทยา
฿65,000/เดือน
฿75,000 /เดือน
(฿361/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชาโตว์ เดล วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชาโตว์ เดล วิลล่า บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยรา...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.2 กม.
Palm View
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เทพพระยา ซอย 10
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿65,000/เดือน
(฿232/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เทพพระยา ซอย 10
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เทพพระยา ซอย 10 บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2552&n...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 1.06 กม.
สร้างเสร็จ 2552
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ
เมืองพัทยา
฿70,000/เดือน
(฿518/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ
คอนโดสวยหรู ติดริมชายหาด ให้ความเป็นส่วนตัว สัมผัสบรรยากาศที่แสนจะโรแมนติกที่ จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ (Jomtien Condotel and Village)คอนโดพักตากอากาศของการใช้ชีวิตแบบสมดุลร่วมไปกับหาดทราย สายลมแ...
Details:
2
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
135 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.84 กม.
สร้างเสร็จ 2556
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หอคอยพัทยาปาร์ค
บางละมุง
฿75,000/เดือน
(฿197/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้แบบสัญญาระย...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
ชายหาด 0.71 กม.
สร้างเสร็จ 2563
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหาดอู่ทอง
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿397/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหาดอู่ทอง
Baan Haad U Thong (บ้านหาดอู่ทอง) คอนโดมิเนียมหรูริมหาด ท่ามกลางธรรมชาติที่มีความสวยงามของทะเลอ่าวไทย ดื่มด่ำไปกับพักผ่อนในบรรยากาศแบบสบาย ๆ ในทุกช่วงเวลาของคุณ กับคอนโดที่มีความเป็นส่วนตัวสูง และมีคว...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
252 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.02 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ
เมืองพัทยา
฿100,000/เดือน
(฿357/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.84 กม.
แบบ High Rise
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องเก็บไวน์
โคมไฟระย้า
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa for Rent – Pratamnak Soi 5
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
บางละมุง
฿120,000/เดือน
(฿300/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2569
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Elegant 4 Bedrooms Pool Villa in Pratamnak
เมืองพัทยา
฿135,000/เดือน
(฿386/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ตลาด 0.26 กม.
สร้างเสร็จ 2560
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa House for rent
บางละมุง
฿140,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ
เมืองพัทยา
฿140,000/เดือน
(฿522/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
268 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.84 กม.
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิวทะเล 7
เมืองพัทยา
฿150,000/เดือน
(฿612/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล 7
View Talay 7 (วิวทะเล 7)สุดยอดที่พักอาศัยที่พร้อมรองรับทุกรูปแบบการใช้ชีวิตที่มีสีสัน ทันสมัยใกล้ชิดธรรมชาติ ติดชาย หาดจอมเทียน ที่คุณสามารถดื่มด่ำกับทะเล และชายหาดที่มีชื่อเสียงในพัทยา ด้วยห้องพักสุด...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
245 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
ชายหาด 0.21 กม.
สร้างเสร็จ 2553
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา
฿160,000/เดือน
(฿800/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้านแกรนด์คอนโดเทล บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาร...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.19 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 13 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
4
91 - 109 จาก 109 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
เมืองพัทยา
หอคอยพัทยาปาร์ค
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหอคอยพัทยาปาร์ค
แกรนด์ แคริบเบียน
มี 41 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
วิว ทะเล 1
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
สยาม ออเรียนทัล ทรอปิคอล การ์เด้น
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿8.99K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
จอมเทียน คอนโดเทล แอนด์ วิลเลจ
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿24K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
นีโอ คอนโด
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿25K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัลฮิลล์ รีสอร์ท
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿37.9K - ฿41.9K
ดูข้อมูลโครงการ
จอมเทียน ฮิลส์ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿30K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัล พาร์ค วิลเลจ
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
คอร์ริป วิลเลจ
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿45K
ดูข้อมูลโครงการ
วอเตอร์ ปาร์ค
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿10K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในหอคอยพัทยาปาร์ค
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหอคอยพัทยาปาร์ค
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง