• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใกล้ BTS สนามเป้า, สามเสนใน

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      โนเบิล อราวน์ อารีย์
      มีบ้าน 3
      เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
      มีบ้าน 2
      ไซมิส ราชครู
      มีบ้าน 1
      แบงค์คอก พาติโอ
      มีบ้าน 1
      ฟินน์ อารีย์
      มีบ้าน 1
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แบงค์คอก พาติโอ, สามเสนใน
      แบงค์คอก พาติโอ
      สามเสนใน
      ฿6,000/เดือน (฿4/ตรม.)
      เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แบงค์คอก พาติโอ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น เพนท์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,580 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แบงค์คอก พาติโอ บนทำเลของ สามเสนใน, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า เพนท์เฮ้...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1.5 Bathroom(s) 1,580 ตรม. Property Type: เพนท์เฮ้าส์
      BTS 0.92 กม.
      ARL 2.48 กม.
      MRT 3.95 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส ราชครู, สามเสนใน
      ไซมิส ราชครู
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สามเสนใน
      ฿18,000/เดือน (฿529/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไซมิส ราชครู
      ไซมิส ราชครู (Siamese Ratchakru) เป็นคอนโดที่ตั้งอยู่บนทำเลศักยภาพที่ล้อมรอบไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกต่าง ๆ ครบครัน การเดินทางสะดวกสบายอยู่ใกล้รถไฟฟ้าถึง 2 สถานีคือ BTS อารีย์และ BTS สนามเป้า ตอบโจทย์ไ...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 34 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.37 กม.
      ARL 2.44 กม.
      MRT 3.08 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      แบบ High Rise
      ชั้น 13
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      ที่จอดรถ
      Seller Financing
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล BTS สนามเป้า, สามเสนใน
    • คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล อราวน์ อารีย์, สามเสนใน
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล อราวน์ อารีย์, สามเสนใน
      ดูรูปทั้งหมด
      โนเบิล อราวน์ อารีย์
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      สามเสนใน
      ฿23,000/เดือน (฿852/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล อราวน์ อารีย์
      Noble Around Ari (โนเบิล อราวน์ อารีย์) โครงการคอนโดมิเนียม High Rise ระดับ Super Luxury บนทำเลศักยภาพเพียง 100 เมตรจาก BTS อารีย์ ที่มอบความสะดวกสบายในการเดินทาง และเชื่อมต่อทุกจุดหมายปลายทางในมหานคร...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 27 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.51 กม.
      ARL 2.74 กม.
      MRT 2.81 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 33
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      โนเบิล อราวน์ อารีย์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      สามเสนใน
      ฿25,000/เดือน (฿926/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล อราวน์ อารีย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 27 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.51 กม.
      ARL 2.74 กม.
      MRT 2.81 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      Office
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น, พญาไท
      เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
      พญาไท
      ฿27,000/เดือน (฿562/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
      Centric Ari Station คอนโดมิเนียม ระดับ High Class ด้วยการออกแบบภายใน ให้ตอบโจทย์ทุกฟังก์ชันการใช้งาน โดยเลือกวัสดุคุณภาพ มีความเรียบหรูทันสมัย สะดวกสบายด้วยพื้นที่ส่วนกลาง ที่เน้นความเป็นส่วนตัว ให้ผู...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 48 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.49 กม.
      ARL 2.83 กม.
      MRT 3.01 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น, พญาไท
      เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
      พญาไท
      ฿29,000/เดือน (฿725/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซ็นทริค อารีย์ สเตชั่น
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 40 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.49 กม.
      ARL 2.83 กม.
      MRT 3.01 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ High Rise
      ชั้น 21
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 28 พ.ย. 2572
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้าน ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      สามเสนใน
      ฿30,000/เดือน (฿857/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โนเบิล อราวน์ อารีย์
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.51 กม.
      ARL 2.74 กม.
      MRT 2.81 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      แบบ High Rise
      ชั้น 8
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ระเบียง
      ห้องอบไอน้ำ
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ อารีย์, พญาไท
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ อารีย์, พญาไท
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ อารีย์, พญาไท
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ อารีย์, พญาไท
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ อารีย์, พญาไท
      ฟินน์ อารีย์
      พญาไท
      ฿41,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟินน์ อารีย์
      🎉 Move-in Ready | Fully Furnished with Premium Decor 🎉   📌 Room Details:   📐 41 sq.m. | 2 Bedrooms (1+1) | 1 Bathroom 🏢 6th Floor | 1 Living Room | 1 Kitchen | 1 Balcony 💰 Rental Price...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 41 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.88 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 6
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      ติดสถานี BTS/MRT
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      บ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร, พญาไท
      10 Bedrooms Private House to Sale 70 Meters From BTS Ari
      พญาไท
      ฿900,000/เดือน (฿600/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล พญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อ...
      Details:
      10 Bedroom(s) 13 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.3 กม.
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดสถานี BTS/MRT
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด