• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใกล้ ซีไลฟ์ แบงคอก, ปทุมวัน

      (มี บ้าน 5)

      เปิดแผนที่
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      มีบ้าน 3
      แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      มีบ้าน 1
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      มีบ้าน 1
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม, ถนนเพชรบุรี
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      ถนนเพชรบุรี
      ฿18,000/เดือน (฿514/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      เต็มที่กับชีวิตในแบบที่คุณเลือกได้ ไปกับโครงการระดับมาสเตอร์พีซ ใจกลางถนนเพชรบุรี คอนโดมิเนียมสุดอลังการ ที่รวมสุดยอดนวัตกรรมประหยัดพลังงาน มาประยุกต์ใช้อย่างชาญฉลาด ออกแบบพื้นที่ในอาคารอย่างมีสัดส่วน...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 35 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.49 กม.
      ARL 0.89 กม.
      MRT 2.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 6
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      ลิฟต์ส่วนตัว
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      ครัว
      สถานะการเช่า: 31 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿22,000/เดือน (฿611/ตรม.)
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 36 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.49 กม.
      ARL 0.89 กม.
      MRT 2.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา, ถนนเพชรบุรี
      แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      ถนนเพชรบุรี
      ฿28,000/เดือน (฿431/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      เติมเต็มการอยู่อาศัยอย่างไร้ขีดจำกัดได้ที่ Grand Diamond Pratunam โครงการคอนโดมิเนียมที่มีความโดดเด่นสไตล์ยุโรปที่ได้รับการออกแบบอย่างชาญฉลาดและพิถีพิถันในการคัดสรรเฟอร์นิเจอร์ที่นำมาใช้ในการตกแต่งเพื...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 65 ตรม. Property Type: คอนโด
      ARL 0.93 กม.
      BTS 0.94 กม.
      MRT 2.68 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสวนสาธารณะ
      ระเบียง
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม, ถนนเพชรบุรี
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      ถนนเพชรบุรี
      ฿30,000/เดือน (฿714/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 42 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.49 กม.
      ARL 0.89 กม.
      MRT 2.78 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 27
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวเมือง
      เตาอบ
      ทีวี
      สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี, ถนนเพชรบุรี
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      ถนนเพชรบุรี
      ฿42,000/เดือน (฿763/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      For rent - The Line Ratchathewi Pool view with stylish decoration Move-in ready, just a few minutes from BTS Ratchathewi Nearby: •BTS Ratchathewi (220 m), Airport Rail Link Phaya Thai (650 m)...
      Details:
      2 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 55 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.4 กม.
      ARL 0.88 กม.
      MRT 2.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวสระว่ายน้ำ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 5 จาก 5 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. ปทุมวัน
      4. ปทุมวัน
      5. ซีไลฟ์ แบงคอก

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของซีไลฟ์ แบงคอก

      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      วิช ซิกเนเจอร์ มิดทาวน์ สยาม
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      แกรนด์ไดมอนด์ ประตูน้ํา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      เดอะ ไลน์ ราชเทวี
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿42K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในซีไลฟ์ แบงคอก

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในซีไลฟ์ แบงคอก คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ซีไลฟ์ แบงคอก

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในซีไลฟ์ แบงคอก

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ ซีไลฟ์ แบงคอก

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ ซีไลฟ์ แบงคอก อยู่ที่ ฿25,500 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ ซีไลฟ์ แบงคอก อยู่ที่ ฿25,500 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ ซีไลฟ์ แบงคอก อยู่ที่ ฿794 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ ซีไลฟ์ แบงคอก อยู่ที่ ฿794 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใกล้ ซีไลฟ์ แบงคอก ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 5 ยูนิตใกล้ ซีไลฟ์ แบงคอก