• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสระว่ายน้ำ ให้เช่า ใกล้ Sri Burapha MRT, หัวหมาก

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      มีบ้าน 5
      ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      มีบ้าน 2
      ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
      มีบ้าน 1
      ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น
      มีบ้าน 1
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง, หัวหมาก
      ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      หัวหมาก
      ฿7,500/เดือน ฿8,500 /เดือน (฿326/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 23 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 23 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.17 กม.
      ARL 3.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 16
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      เตาอบ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      หัวหมาก
      ฿10,000/เดือน (฿417/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคําแหง ห้องใหม่ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ  ห้องพร้อมอยู่เฟอร์นิเจอร์เตียง/ที่นอนอย่างดี 5 ฟุตตู้เสื้อผ้า Built inชั้นวางที่วี Built inครัว Built inชั้นวางของ Built inโซ...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 24 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.17 กม.
      ARL 3.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 3
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล Sri Burapha MRT, หัวหมาก
    • คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น, หัวหมาก
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น, หัวหมาก
      ดูรูปทั้งหมด
      ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น
      หัวหมาก
      ฿11,000/เดือน (฿440/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น
      ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น คอนโดมิเนียมที่สมบูรณ์แบบสำหรับคนรุ่นใหม่ หน้าที่ของเราคือการเพิ่มสีสันให้กับชีวิตของคุณ และเราพร้อมจะเปลี่ยนย่านรามคำแหง - ลำสาลี ให้มีชีวิตชีวาและมีชีวิตชีวามากขึ้นสำห...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 25 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.38 กม.
      ARL 3.55 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      แบบ High Rise
      ชั้น 14
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดสถานี BTS/MRT
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 28 ส.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง, หัวหมาก
      ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      หัวหมาก
      ฿12,000/เดือน (฿375/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย....
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 32 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.26 กม.
      ARL 3.81 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 8
      วิวสระว่ายน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง, หัวหมาก
      ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      หัวหมาก
      ฿13,000/เดือน (฿487/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26.71 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 26.71 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.17 กม.
      ARL 3.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 18
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      หัวหมาก
      ฿13,500/เดือน (฿519/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 26 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 26 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.17 กม.
      ARL 3.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 10
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เข้าสู่ระบบ เพื่อใช้งานได้ครบทุกฟีเจอร์ของเรา คุณจะได้รับส่วนลดค่าเช่าบ้าน ใกล้ Sri Burapha MRT
      ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      หัวหมาก
      ฿14,000/เดือน (฿437/ตรม.)
      คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 32 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค...
      Details:
      1 Bedroom(s) 1 Bathroom(s) 32 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.17 กม.
      ARL 3.53 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 4
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44, หัวหมาก
      ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
      หัวหมาก
      ฿18,000/เดือน (฿278/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
      สัมผัสประสบการณ์การอยู่อาศัยที่สมบูรณ์แบบได้ที่ Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44 คอนโดไฮไรส์สถาปัตยกรรมที่ทันสมัยแต่ยังคงไว้ซึ่งความเรียบง่าย สะท้อนรสนิยมและบ่งบอกตัวตนของผู้อยู่อาศัยได้เป็นอย่างดี นำเสน...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 64.63 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.22 กม.
      ARL 4.37 กม.
      สร้างเสร็จ 2550
      แบบ High Rise
      ชั้น 5
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      ทีวี
      สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้าน ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง, หัวหมาก
      ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      หัวหมาก
      ฿21,000/เดือน (฿447/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 47 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง บนทำเลของ หัวหมาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย....
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 47 ตรม. Property Type: คอนโด
      MRT 0.26 กม.
      ARL 3.81 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      แบบ Low Rise
      ชั้น 7
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางกะปิ
      4. หัวหมาก
      5. Sri Burapha MRT

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของSri Burapha MRT

      ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      ไนท์บริด คอลลาจ รามคำแหง
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿14K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿21K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
      ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น
      ไอดีโอ รามคำแหง ลำสาลี สเตชั่น
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในSri Burapha MRT

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในSri Burapha MRT คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง