• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวสนามกอล์ฟ ให้เช่า ใกล้ หาดบางเทา, เชิงทะเล

      (มี บ้าน 71)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า, เชิงทะเล
      อังศนา วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿350,000/เดือน ฿450,000 /เดือน (฿538/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อังศนา วิลล่า
      Angsana Villas (อังสนา วิลล่า)"Find a Home, Away from Home" วิลล่าส่วนตัวสุดหรู นิยามการพักผ่อนของคุณ เสมือนอยู่บ้าน ตั้งอยู่บนทำเลอันยอดเยี่ยมของลากุน่า ภูเก็ต โดยบรรยากาศบริเวณรอบ ๆ โครงการที่เงียบส...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.9 กม.
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ลากูน่า ลิ้งค์
      เชิงทะเล
      ฿370,000/เดือน (฿673/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
      ขอต้อนรับเข้าสู่ Laguna Links (ลากูน่า ลิ้งค์) โครงการพูลวิลล่าสไตล์บ้านเดี่ยวที่เป็นดั่งสวรรค์ของการพักผ่อนอย่างแท้จริง ซึ่งได้นำเอาความสะดวกสบายของวิถีการใช้ชีวิตแบบยุโรป และความงดงามของธรรมชาติที่อ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวสนามกอล์ฟ
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ลากูน่า ลิ้งค์
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿1,000/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2554
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์, เชิงทะเล
      ลากูน่า ลิ้งค์
      เชิงทะเล
      ฿450,000/เดือน (฿818/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า ลิ้งค์
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.25 กม.
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเลสาป
      วิวสนามกอล์ฟ
      Office
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿500,000/เดือน (฿844/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Laguna Homes (ลากูน่า โฮมส์) โครงการวิลล่าสุดหรู ที่จะมอบประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับอย่างครบวงจร ด้วยวิลล่าที่มีขนาดพื้นใช้สอยเริ่มต้นกว่า 400 ตร.ม. พร้อมการออกแบบสุดพิถีพิถันในสไตล์ร่วมสมัย ที่ตอ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 592 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า, เชิงทะเล
      เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿550,000/เดือน ฿650,000 /เดือน (฿846/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      Lakewood Hills Villa วิลล่าสไตล์เอเชีย บนเนินเขาที่มีความเงียบสงบ รายล้อมไปด้วยธรรมชาติที่สมบูรณ์แบบ ห่างไกลความวุ่นวาย มีพื้นที่พักผ่อน ที่ให้ความเป็นส่วนตัวสูง โดยทำเลที่ตั้ง อยู่ใกล้หาดบางเทา หาดลา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 650 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.98 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเลสาป
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿575,000/เดือน (฿1,010/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 570 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า, เชิงทะเล
      เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      เชิงทะเล
      ฿600,000/เดือน (฿827/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลควู้ด ฮิลส์ วิลล่า
      Details:
      6 Bedroom(s) 6.5 Bathroom(s) 725 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.98 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลสาป
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿650,000/เดือน ฿690,000 /เดือน (฿573/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      8 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,134 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์, เชิงทะเล
      ลากูน่า โฮมส์
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      เชิงทะเล
      ฿950,000/เดือน (฿913/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลากูน่า โฮมส์
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,040 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.18 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดบางเทา

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสนามกอล์ฟ ดูเพิ่มเติม วิวสนามกอล์ฟ วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท, เชิงทะเล
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท, เชิงทะเล
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท, เชิงทะเล
      รายัน เอสเตท
      เชิงทะเล
      ฿1,000,000/เดือน (฿666/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ รายัน เอสเตท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ รายัน เอสเตท บนทำเลของ เชิงทะเล, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2540 ซึ่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.65 กม.
      สร้างเสร็จ 2540
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 71 จาก 71 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. ถลาง
      4. เชิงทะเล
      5. หาดบางเทา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดบางเทา

      สกายพาร์ค
      สกายพาร์ค
      มี 20 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿70K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อัลลามันดา ลากูนา
      อัลลามันดา ลากูนา
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿118K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
      สกายปาร์ค ออโรร่า ลากูน่า ภูเก็ต
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
      อัลลามันดา 2 & 3 คอนโดมิเนียม
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿65.5K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สกายพาร์ค เซเลส ลากูน่า
      สกายพาร์ค เซเลส ลากูน่า
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿55K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า โฮมส์
      ลากูน่า โฮมส์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿500K - ฿950K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลากูน่า ลิ้งค์
      ลากูน่า ลิ้งค์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿200K - ฿450K