เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวภูเขา ให้เช่า ใน ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
(มี บ้าน 48)
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿38,900/เดือน
฿49,000 /เดือน
(฿109/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 360 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.32 กม.
สร้างเสร็จ 2564
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Mountain View Villa for Rent
วังก์พง, ปราณบุรี
฿40,000/เดือน
(฿134/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังก์พง, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล วังก์พง, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สถานีรถไฟ 2.63 กม.
วิวภูเขา
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House for Rent Prachuap Khiri Khan
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ปราณบุรี, ปราณบุรี
฿41,000/เดือน
(฿41/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ปราณบุรี, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ปราณบุรี, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿41,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
โรงพยาบาล 3.82 กม.
วิวทะเลสาป
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 30 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beautiful Brand New House Pran Buri
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿45,000/เดือน
(฿257/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน
Beautiful brand new home, within walking distance to Pak num Pran beach, quite located ideally for holiday getaway from the crowds. The surrounding area has Bike lane, many choice of water sports and...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
176 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.71 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿45,000/เดือน
(฿163/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
พักผ่อนสุดฟินที่ Thongsuk Pool Villaพูลวิลล่าสวยงามท่ามกลางขุนเขา ใกล้ทะเล บรรยากาศเงียบสงบ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สนุกกับการเล่นน้ำได้ตลอดทั้งวัน สร้างความทรงจำสุดพิเศษ อีกทั้งยังเดินทางสะดวก...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
277.89 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาโนรามา พูลวิลล่า
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿45,000/เดือน
(฿181/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
Panorama Pool Villas (พาโนรามา พูลวิลล่า)ยินดีต้อนรับสู่ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าแห่งใหม่ ใจกลางความอุดมสมบูรณ์ของธรรมชาติ และความเงียบสงบที่คุณไม่ควรพลาดได้ที่ "พาโนรามา พูลวิลล่า" โครงการที่อยู่อาศัยที่ม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.88 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿49,000/เดือน
(฿246/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สานติพูรา คอนโด
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿49,500/เดือน
(฿175/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สานติพูรา คอนโด
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 284 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สานติพูรา คอนโด บนทำเลของ ปากน้ำปราณ, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2549 ซ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
284 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 4.78 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวภูเขา
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ปราณลักษณ์
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿60,000/เดือน
(฿241/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ปราณลักษณ์
Pran A Luxe ที่สุดของการอยู่อาศัยที่มีความหรูหรา โครงการบ้านสั่งสร้างที่ใช้ระยะเวลาในการก่อสร้างเพียง 8 เดือน บนพื้นที่โครงการขนาด 16 ไร่ ท่ามกลางบรรยากาศที่เงียบสงบ รายล้อมไปด้วยทิวมะพร้าวเขตร้อน อัน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.83 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะแมวเท่านั้น
สถานะการเช่า: 12 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿60,000/เดือน
(฿168/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปราณบุรี
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿71,000/เดือน
(฿273/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
262 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
มิลฟอร์ด พาราไดซ์
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿72,000/เดือน
(฿755/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มิลฟอร์ด พาราไดซ์
เต็มอิ่มไปกับการพักผ่อนที่เหนือระดับและการอยู่อาศัยอย่างสมบูรณ์แบบไปกับ Milford Paradise (มิลฟอร์ด พาราไดซ์ หัวหิน) โครงการคอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ทตากอากาศ ติดริมชายหาดที่มาพร้อมด้วยบรรยากาศที่แสนเงีย...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
ดูรูปทั้งหมด
🏘️Grand Private Villas Expansive Plots in Pranburi for Sale
อัพเดทล่าสุด 3 วันที่แล้ว
วังก์พง, ปราณบุรี
฿75,000/เดือน
฿110,000 /เดือน
(฿74/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล วังก์พง, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,020 ตรม. อยู่ในทำเล วังก์พง, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่...
Details:
6
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
1,020 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2562
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาโนรามา พูลวิลล่า
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿90,000/เดือน
(฿453/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.88 กม.
วิวทะเล
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront House in Pranburi for Rent
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿100,000/เดือน
(฿359/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล ปากน้ำปราณ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาโนรามา พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿110,000/เดือน
(฿463/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
239 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.88 กม.
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาโนรามา พูลวิลล่า
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿160,000/เดือน
(฿358/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.88 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
พาโนรามา พูลวิลล่า
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี
฿349,000/เดือน
(฿638/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.88 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 48 จาก 48 ยูนิต
ไทย
ประจวบคีรีขันธ์
ปราณบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของปราณบุรี
ปากน้ำปราณ
มี 32 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿351K
ดูทำเลเพิ่มเติม
วังก์พง
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.1K - ฿75.5K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปราณบุรี
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18.1K - ฿41.2K
ดูทำเลเพิ่มเติม
หนองตาแต้ม
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20.1K
ทำเลที่ตั้ง
1
ปราณลักษณ์
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
฿55,331
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 51 โครงการ สำหรับบ้านในปราณบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง