• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใกล้ หาดกะรน, กะรน

      (มี บ้าน 68)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      บ้าน กะตะ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กะรน
      ฿220,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.12 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      4 Bedroom Pool Villa for rent
      กะรน
      ฿220,000/เดือน (฿733/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.87 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      คนดูแลสวน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      กะรน
      ฿225,000/เดือน (฿1,020/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      กะรน
      ฿225,000/เดือน (฿978/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      อ่างอาบน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      กะรน
      ฿280,000/เดือน (฿1,040/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      กะรน
      ฿300,000/เดือน ฿360,000 /เดือน (฿808/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 371 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      Villa Ginborn 5 bedroom sea view pool villa in Kata
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      กะรน
      ฿500,000/เดือน (฿1,430/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿500,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      บ้าน กะตะ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กะรน
      ฿985,000/เดือน (฿821/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
      Baan Kata Villa (บ้าน กะตะ วิลล่า) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูสไตล์รีสอร์ทมาพร้อมกับความเป็นส่วนตัวที่ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศของธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของผืนป่าอันสมบูรณ์ และความสวยงามด้วยทัศนียภาพของวิวทะเ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.12 กม.
      วิวทะเล
      Palm View
      Electricity
      Water
      Integral Kitchen
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 68 จาก 68 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. กะรน
      5. หาดกะรน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดกะรน

      เดอะ วิว
      เดอะ วิว
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿120K - ฿300K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อีเดน รีสอร์ท - กะรน
      อีเดน รีสอร์ท - กะรน
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซันเซ็ท พลาซ่า คอนโดมิเนียม
      ซันเซ็ท พลาซ่า คอนโดมิเนียม
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชิค คอนโด
      ชิค คอนโด
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      กะรน บัตเตอร์ฟลาย
      กะรน บัตเตอร์ฟลาย
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿33K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดิ เอ็กเซ็นตา
      ดิ เอ็กเซ็นตา
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿40K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
      วอเตอร์ ฟร้อน กะรน
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿93K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซี แอนด์ สกาย
      ซี แอนด์ สกาย
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้าน กะตะ วิลล่า
      บ้าน กะตะ วิลล่า
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿220K - ฿985K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ยูโทเปีย กะรน
      ยูโทเปีย กะรน
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿35K