เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต
(มี บ้าน 200)
กมลา, กะทู้
฿420,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
The Woods Natural Park (เดอะ วูดส์ เนเจอรัล พาร์ค)ดื่มด่ำที่สุดของธรรมชาติใจกลางกมลา กับที่พักตากอากาศแห่งใหม่ของภูเก็ต "เดอะวูดส์ เนเจอรัล พาร์ค" รีสอร์ทสไตล์ทรอปิคอลที่ทันสมัย มาพร้อมกับสถาปัตยกรรมท...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ฮิลล์ วิลล่า
ป่าตอง, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ฮิลล์ วิลล่า
Patong Hill Villa (ป่าตอง ฮิลล์ วิลล่า)อีกหนึ่งวิลล่าคุณภาพที่ตั้งอยู่บนทำเลที่เงียบสงบในย่านป่าตองเหมาะแก่การผ่อนคลายหย่อนใจ อีกทั้งยังมีพื้นที่ใช้สอยที่มีขนาดกว้างขวาง ประกอบไปด้วย ห้องนอน ห้องนั่งเ...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
900 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.34 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ออร์คิดเดอเรสซิเดนซ์
ป่าตอง, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ออร์คิดเดอเรสซิเดนซ์
L Orchidee Residences วิลล่าสุดหรู ใจกลางหาดป่าตอง เปรียบเสมือนโอเอซิสที่สุดแสนเงียบสงบและให้ความเป็นส่วนตัว ตั้งอยู่บนภูเขาสูง ด้วยทิวทัศน์อันงดงามซึ่งเบื้องหน้าของโครงการเป็นหาดป่าตองและด้านหลังติดก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
298 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.29 กม.
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Pool Villa for Rent
ป่าตอง, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿450/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
โรงพยาบาล 0.03 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Beach front 4+1 Bedrooms villa for Rent in Kamala
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
กมลา ไฮท์
กมลา, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 668 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา ไฮท์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่งคุณสามา...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.93 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Baan Heaven
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ฟรี Wifi
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Traditional Thai 5 Beds 6 Baths Patong
ป่าตอง, กะทู้
฿500,000/เดือน
(฿1,430/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2561
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Luxury Villa with Stunning Sea View
ป่าตอง, กะทู้
฿550,000/เดือน
(฿1,220/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 452 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
7
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
452 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.3 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
5 bedrooms Luxury amazing pool villa sea view
ป่าตอง, กะทู้
฿800,000/เดือน
(฿2,110/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
380 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กะทู้
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedroom new modern luxury pool villa for Rent
ป่าตอง, กะทู้
฿800,000/เดือน
(฿1,230/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 650 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿800,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
650 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
Absolute SeaView RockStar Villa in Patong
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้
฿850,000/เดือน
(฿708/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿850,000 ต่อเดือน หรือซื้อด...
Details:
6
Bedroom(s)
7.5
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
8 Bedroom Special Seaview Pool Villa
ป่าตอง, กะทู้
฿900,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน
Details:
8
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
750 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
10 Bedroom Luxury Villa in Patong
ป่าตอง, กะทู้
฿900,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿900,000 ต่อเดือน
Details:
10
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
1,200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สามศาลา เอสเตท
กมลา, กะทู้
฿1,000,000/เดือน
(฿1,320/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa Patong in Phuket for Sale and Rent
ป่าตอง, กะทู้
฿1,000,000/เดือน
(฿1,080/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 928 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่รา...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
928 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา, กะทู้
฿1,100,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Traditional Thai Style Luxury Villa Patong for Rent
ป่าตอง, กะทู้
฿1,500,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 13 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 13 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 2,000 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
Details:
13
Bedroom(s)
15
Bathroom(s)
2,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.27 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Elite Villa the most unique luxury villa in Patong Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้
฿2,000,000/เดือน
(฿1,610/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,240 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ร...
Details:
5
Bedroom(s)
9
Bathroom(s)
1,240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿2,400,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...