เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้
(มี บ้าน 83)
ดูรูปทั้งหมด
Modern Pool Villa for Rent in Kamala Beach
กมลา
฿120,000/เดือน
(฿2,310/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 2 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 52 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
52 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.1 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
เข้าถึงหน้าหาดได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชียน่า กมลา
กมลา
฿130,000/เดือน
(฿867/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน่า กมลา
Oceana Kamala คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกมลา รายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งร้านอาหาร สถานบันเทิง ร้านสะดวกซื้อ สามารถตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ การใช้ชีวิตได้เป็นอย่างดี สัมผัสกับสถ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.5 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
ทีวี
ภาพมุมกว้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนเทชั่น
กมลา
฿140,000/เดือน
฿165,000 /เดือน
(฿583/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น
Plantation Kamala (แพลนเทชั่น กมลา) หนึ่งในคอนโดมิเนียมระดับลักชัวรี่ในจังหวัด ภูเก็ต ที่ทำให้คุณได้สัมผัสถึงความงามที่หาที่เปรียบไม่ได้ของชายฝั่งทะเลอันดามัน โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งที่ทำให้คุณได้สัมผั...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.89 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 5 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿1,290/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
นี่คือที่สุดแห่งความสมบูรณ์แบบ Namara - The Residences เป็นโครงการพูลวิลล่าสุดหรูที่ตั้งอยู่ในทำเลที่มีความเงียบสงบและเป็นส่วนตัวของเขากมลา ซึ่งโอบล้อมไปด้วยทัศนียภาพของพื้นที่สีเขียวที่ให้ความร่มรื่น...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
116 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.39 กม.
สร้างเสร็จ 2563
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Modern 4-Bed Pool Villa in Prime Kamala, Phuket
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿681/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220.40 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
220.40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Stunning 3-Bedroom, 4-Bath Beachfront Villa with Private Poo
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms Pool Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿300/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ แพลนเทชั่น
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿160,000/เดือน
(฿669/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
239 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.89 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Seaview Villa For Rent in Phuket
กมลา
฿180,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 10 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่าทานตะวัน
กมลา
฿180,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
วิลล่า 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่าทานตะวัน
Villa Tantawan (วิลล่าทานตะวัน) วิลล่าทานตะวัน ตั้งอยู่ในเนินเขากมลาอันเป็นคอลเลคชั่นวิลล่าที่สุดหรูหราแห่งเกาะภูเก็ต ซึ่งรายล้อมไปด้วยบรรยากาศอันสวยงามเงียบสงบและเป็นส่วนตัว เพียง 5 นาทีถึงหาดกมลา หา...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กมลา
นาคาเล ปาล์ม
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿200,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาเล ปาล์ม
Nakalay Palm (นาคาเลย์ ปาล์ม)ช่วงเวลาพิเศษกับความสงบสุข ที่คุณค้นพบได้ที่ นาคาเลย์ ปาล์ม คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาด สุดโรแมนติก ตั้งอยู่ในอ่าวที่เงียบสงบบนหาดกมลา รายล้อมไปด้วยป่าไม้อันเขียวขจี และทั...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.81 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอเชียน่า กมลา
กมลา
฿220,000/เดือน
(฿2,500/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเชียน่า กมลา
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.5 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่าทานตะวัน
กมลา
฿250,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่าทานตะวัน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
กมลา
฿258,000/เดือน
฿17,700,000 /เดือน
(฿859/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
The Woods Natural Park (เดอะ วูดส์ เนเจอรัล พาร์ค)ดื่มด่ำที่สุดของธรรมชาติใจกลางกมลา กับที่พักตากอากาศแห่งใหม่ของภูเก็ต "เดอะวูดส์ เนเจอรัล พาร์ค" รีสอร์ทสไตล์ทรอปิคอลที่ทันสมัย มาพร้อมกับสถาปัตยกรรมท...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.54 กม.
สร้างเสร็จ 2563
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Private Pool Villa Kamala for Sale
กมลา
฿300,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿350,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
657 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนบนดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เนเชอรัล ทัช วิลลา
กมลา
฿360,000/เดือน
(฿973/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เนเชอรัล ทัช วิลลา
Natural Touch Villas เป็นวิลล่าสไตล์รีสอร์ท ที่มีสระว่ายน้ำส่วนตัวทุกหลัง ตกแต่งอย่างทันสมัย ตั้งอยู่บนเนินเขาที่อยู่ห่างจากหาดกมลาเพียงแค่ 5 นาที หากเดินทางโดยรถยนต์ เป็นสถานที่พักอาศัยที่ลงตัวสำหรับ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
กมลา
฿420,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.54 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
กมลา ไฮท์
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 668 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา ไฮท์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่งคุณสามา...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.93 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Beach front 4+1 Bedrooms villa for Rent in Kamala
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
เราพร้อมให้คำแนะนำกับคุณในทุกวัน ด้วยทีมงานมากประสบการณ์
ดูรูปทั้งหมด
สามศาลา เอสเตท
กมลา
฿1,000,000/เดือน
(฿1,320/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา
฿1,100,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿2,400,000/เดือน
(฿1,140/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อันดารา รีสอร์ท แอนด์ วิลล่า
สัมผัสสุนทรียภาพแห่งการพักอาศัยอย่างเต็มรูปแบบไปกับ อันดารา (Andara) โครงการที่ตั้งอบู่บนเนินเขาอันเขียวขจี โดดเด่นด้วยทัศนียภาพของชายหาดที่สวยที่สุดแห่งหนึ่งของกมลา ที่อยู่เบื้องหน้า พร้อมให้คุณดื่มด...
Details:
6
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
2,100 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.31 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 83 จาก 83 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
กมลา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา
โอเชียน่า กมลา
มี 20 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿220K
ดูข้อมูลโครงการ
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
มี 8 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿100K - ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ แพลนเทชั่น
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿48K - ฿160K
ดูข้อมูลโครงการ
นาคาเล ปาล์ม
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿33K - ฿200K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ฟอลส์
มี 5 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา รีเจนท์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอคอน พาร์ค
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿45K - ฿75K