บ้าน พร้อม วิวทะเล ให้เช่า ใน ชลบุรี
(มี บ้าน 1,457)
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿180,000/เดือน
฿290,000 /เดือน
(฿900/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คาซ่า จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿476/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน
Modern style pool villa for rent 6 bedrooms, 7 bathrooms Fully furnished, ready to move in Pool table 200,000/ด.รายปี#ทำธุรกิจได้ 6 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ โต๊ะพลู
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
420 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.29 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
จบทุกการค้นหาไปกับคอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาดพัทยา คอนโดที่สูงและโดดเด่นที่สุดในย่านนี้ เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก "นอร์ทพอยท์" ที่ไม่เพียงแต่มาพร้อมวิวทะเลสุดอลังการเท่านั้น ยังให้บริการสิ่งอำนวยควา...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 44
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ชานบ้าน
ระเบียง
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Villa for Rent in Nong Prue Pattaya
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.83 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอราส
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส
Aeras คอนโดมิเนียมริมชายหาดสุดหรู ระดับ Luxury การันตีด้วยรางวัล THAILAND PROPERTY AWARDS 2016 : BEST LUXURY CONDO DEVELOPMENT (EASTERN SEABOARD) พร้อมให้คุณสัมผัสบรรยากาศสุดโรแมนติก ริมหาดจอมเทียน ด้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿230,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 40
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
เพดานสูงสองชั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 2 วันที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿230,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นอร์ทพอยท์
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿250,000/เดือน
(฿625/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นอร์ทพอยท์
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.38 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ High Rise
ชั้น 46
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿250,000/เดือน
(฿679/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
Movenpick Residences (เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์ พัทยา) คอนโดมิเนียมสุดหรู บนทำเลสุดพิเศษเพียงไม่กี่ก้าวจากหาดจอมเทียน ที่มอบสุนทรียภาพแห่งการพักผ่อนอย่างเหนือระดับให้กับผู้พักอาศัย พร้อมกันนี้ "เมอเวนพิค เ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
368 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 2.09 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวภูเขา
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿299,000/เดือน
(฿977/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
Amari Residences Pattaya (อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา)ผ่อนคลายจิตใจ กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Residence ที่ "อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา" คอนโดมิเนียมให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
306 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 32
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿300,000/เดือน
(฿395/ตรม.)
วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
Details:
12
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.75 กม.
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Villa 2 minutes walk to the beach
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿300,000/เดือน
(฿625/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. อยู่ในทำเล นาจอมเทียน, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อ...
Details:
5
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ศูนย์การค้า 0.15 กม.
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
จากุซซี่
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿350,000/เดือน
(฿1,030/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เมอเวนพิค เรสซิเดนซ์
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
339 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.09 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวทะเล
Marina View
ระเบียง
ฟรี Wifi
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
House Sea view with private pool in Pattaya
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿350,000/เดือน
(฿821/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน หรื...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Pool Villa in Jomtien beach
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿350,000/เดือน
(฿821/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 426 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
426 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿840,000/เดือน
(฿5,600/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5-Star Beachfront Resort with 230 Rooms
บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
฿3,500,000/เดือน
(฿194/ตรม.)
โรงแรม ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2548 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿3,500,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยราคา ฿1,790,000,000
Details:
18,000 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
สร้างเสร็จ 2548
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
47
48
49
1,441 - 1,457 จาก 1,457 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 1,191 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿3.5M
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 162 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿0 - ฿350K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 105 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5K - ฿102K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7K - ฿45K
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿18,995
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿39,987
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,998
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿5,998
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
สยามโอเชี่ยน วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿44,985
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1716 โครงการ สำหรับบ้านในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง