เชียงใหม่
บ้าน พร้อม วิว 360 องศา ให้เช่า ใน คลองตันเหนือ, วัฒนา
(มี บ้าน 76)
ดูรูปทั้งหมด
5bd 5br house in Thonglor
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿100,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
วิว 360 องศา
วิวเมือง
ดาดฟ้า
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โอเรียลเต็ล ทาวเวอร์
ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿120,000/เดือน
(฿263/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเรียลเต็ล ทาวเวอร์
Oriental Towers (โอเรียลเต็ล ทาวเวอร์)คอนโดมิเนียมบนทำเลทองหล่อ-พระโขนง เชื่อมต่อไลฟ์สไตล์คนเมืองได้อย่างลงตัว ใกล้แหล่งอำนวยความสะดวกที่ทำให้ชีวิตง่ายขึ้นอย่าง BTS สถานีเอกมัย เพียง 1.6 กิโลเมตร ดีไซ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
456 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.66 กม.
ARL 2.94 กม.
MRT 4.22 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิว 360 องศา
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาอบ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ฟายน์ แบงค็อค ทองหล่อ-เอกมัย
คลองตันเหนือ
฿120,000/เดือน
฿130,000 /เดือน
(฿1,170/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ฟายน์ แบงค็อค ทองหล่อ-เอกมัย
คอนโดหรู ตอบรับความต้องการของคนรุ่นใหม่ ใจกลางทองหล่อ-เอกมัย พัฒนาโดย SANKYO HOME (THAILAND) ร่วมกับ KEIHAN REAL ESTATE บริษัทอสังหาริมทรัพย์ญี่ปุ่น ด้วยสไตล์การตกแต่งบ้านแบบญี่ปุ่น “Luxury Mode...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
102 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.48 กม.
ARL 2.98 กม.
MRT 4.04 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: 27 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เมดิสัน
คลองตันเหนือ
฿120,000/เดือน
(฿856/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมดิสัน
คอนโดหรูพร้อมอยู่ท่ามกลางเมืองกรุง ใกล้รถไฟฟ้าให้ทุกการอยู่อาศัยสะดวกสบายกับการใช้ชีวิตในเมืองใหญ่เดอะ เมดิสัน (The Madison) เป็นคอนโดที่ก่อสร้างมานานแต่มีการดูแลบำรุงรักษาเป็นอย่างดีทั้งภายนอกและภายใ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
140 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.38 กม.
MRT 1.77 กม.
ARL 3.57 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิว 360 องศา
วิวเมือง
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านกลางกรุง บริติชทาวน์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ
฿120,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านกลางกรุง บริติชทาวน์ ทองหล่อ
"Baan Klang Krung (British Town -Thonglor) (บ้านกลางกรุง บริติชทาวน์ ทองหล่อ)" โครงการบ้านเดี่ยว บนทำเลทองย่านทองหล่อที่ทำให้คุณได้สัมผัสกับสีสันแห่งมหานครที่ไม่เคยหลับใหล ที่เป็นแหล่งรวมทุกไลฟ์สไตล์...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
ทาวน์เฮ้าส์
BTS 1.32 กม.
ARL 2.94 กม.
MRT 3.39 กม.
วิว 360 องศา
วิวสวนสาธารณะ
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ริธึ่ม เอกมัย เอสเตท
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿130,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ริธึ่ม เอกมัย เอสเตท
ด้วยแนวคิด Feel like home บ้านที่เป็นมากกว่าบ้าน บ้านที่ทำให้ผู้อยู่อาศัยหวนคิดถึงความอบอุ่นที่คุ้นเคย เป็นอย่างอื่นไปไม่ได้นอกจาก Rhythm Ekkamai Estate คอนโด high rise สุดหรูที่สูงถึง 32 ชั้น ครอบคลุ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 1.21 กม.
ARL 3.04 กม.
MRT 4.11 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 22
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ เมดิสัน
คลองตันเหนือ
฿140,000/เดือน
(฿608/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมดิสัน
THE MADISON SUKHUMVIT 41 🟩140K🟩 (ใกล้รถไฟฟ้าพร้อมพงษ์ BTS Phrom Phong) 3 Bedrooms, 3 Bathrooms, 1 Living Room • Maid Quarter (bed & bath) Size: 230 sqm, Floor: 20 Fully furni...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.38 กม.
MRT 1.77 กม.
ARL 3.57 กม.
สร้างเสร็จ 2549
แบบ High Rise
ชั้น 20
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
เดอะโมนูเมนต์ ทองหล่อ คอนโดมิเนียมสุดหรู 1 ใน 4 จาก Sansiri Luxury Collection ภายใต้คอนเซปต์ Luxury is Space เน้นพื้นที่ใช้สอยภายในห้องเป็นพิเศษ เป็นนิยามใหม่แห่งการอยู่อาศัยของครอบครัวยุคใหม่ เพื่อให...
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ARL 1.99 กม.
BTS 2.27 กม.
MRT 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 16
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดสถานี BTS/MRT
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ซาวน่า
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125.20 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 1.99 กม.
BTS 2.27 กม.
MRT 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿150,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
Details:
2
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 1.99 กม.
BTS 2.27 กม.
MRT 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 27
วิว 360 องศา
ติดสถานี BTS/MRT
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน คลองตันเหนือ
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ ดิโพลแมท 39
คลองตันเหนือ
฿160,000/เดือน
(฿1,010/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ดิโพลแมท 39
The Diplomat 39 (เดอะ ดิโพลแมท 39)เติมเต็มทุกไลฟ์สไตล์ด้วยการออกแบบที่เลอค่า หรูหรา ด้วยความงามเหนือกาลเวลาของเสน่ห์สถาปัตยกรรมที่คลาสสิก การผสมผสานความประยุกต์ ของสถาปัตยกรรมสมัยใหม่แบบ Modern กับสมั...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
158 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.33 กม.
MRT 1.59 กม.
ARL 3.45 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ชานบ้าน
ครัวฝรั่งครบชุด
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิตโตริโอ 39
คลองตันเหนือ
฿170,000/เดือน
(฿1,250/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิตโตริโอ 39
จากความหลงใหลในงานศิลปะ สู่ผลงานชิ้นโบแดงที่แฝงไปด้วยสถาปัตยกรรมคลาสสิค ภายใต้คอนเซปต์ “Living in the Masterpiece” โครงการได้รับแรงบันดาลใจมาจากพิพิธภัณฑ์ศิลปะประเทศอิตาลี ที่เน้นการออกแบบ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
136 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.32 กม.
MRT 1.58 กม.
ARL 3.44 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิว 360 องศา
วิวเมือง
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
โคมไฟระย้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
จรัญ ทาวเวอร์
คลองตันเหนือ
฿200,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ จรัญ ทาวเวอร์
จรัญ ทาวเวอร์, คอนโดมิเนียมสุดหรูใจกลางสุขุมวิท 43 มีการเดินทางสะดวกด้วยรถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ที่ห่างจากโครงการ เพียง 700 เมตร รายล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย เช่น ร้านอาหาร, ซูเปอร์มาร์เก็ต และห...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.74 กม.
MRT 2.07 กม.
ARL 3.92 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ดาดฟ้า
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชายน์@33
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
คลองตันเหนือ
฿220,000/เดือน
(฿955/ตรม.)
ร้านขายของ ให้เช่า ในโครงการ ชายน์@33
ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ชายน์@33 บนทำเลของ คลองตันเหนือ, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า ร้านขายของ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bathroom(s)
230 ตรม.
Property Type:
ร้านขายของ
BTS 1.06 กม.
MRT 1.39 กม.
ARL 2.67 กม.
สร้างเสร็จ 2569
แบบ Low Rise
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
คลองตันเหนือ
฿380,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
253 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ARL 1.99 กม.
BTS 2.27 กม.
MRT 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โมเดิร์น ทาวน์
คลองตันเหนือ
฿1,050,000/เดือน
(฿17,400/ตรม.)
60 ตรม. Office for rent at โมเดิร์น ทาวน์
ออฟฟิสถนน เอกมุัย ไกล้ ซอยทองหล่อ ห้องใหญ่ 60 ตรม. ชั้น 17 วิวสวยให้เช่า 32,000 บาท/เดือนพร้อมเข้าได้ทันทีห้องตกแต่งใหม่- ห้องขนาด 60ตร.ม
Details:
60 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 1.51 กม.
ARL 3.04 กม.
MRT 4.16 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ Low Rise
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 76 จาก 76 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
วัฒนา
คลองตันเหนือ
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของคลองตันเหนือ
พาร์ค ออริจิ้น ทองหล่อ
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿29K - ฿69.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ลาวิค สุขุมวิท 57
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿52.9K - ฿94.8K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ โมนูเมนต์ ทองหล่อ
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K - ฿380K
ดูข้อมูลโครงการ
ริธึ่ม เอกมัย เอสเตท
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿130K
ดูข้อมูลโครงการ
มารุ เอกมัย 2
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿31.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ซี เอกมัย
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿18K
ดูข้อมูลโครงการ
เอควา สุขมวิท 49
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿71.9K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เมดิสัน
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿120K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
เอช สุขุมวิท 43
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿36.9K - ฿54.9K
ดูข้อมูลโครงการ
ไท ปิง ทาวเวอร์ส
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿49.9K
ดูข้อมูลโครงการ
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในคลองตันเหนือ
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
เทลล่า ทองหล่อ
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿109,862
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
2
ศุภาลัย เพลส
คลองตันเหนือ, วัฒนา, กรุงเทพมหานคร
฿15,980