• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน สมุทรปราการ

      (มี บ้าน 937)

      เปิดแผนที่
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      ลมหายใจ ทรานควิล
      บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿400,000/เดือน (฿941/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 425 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลมหายใจ ทรานควิล บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 25...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4.5 Bathroom(s) 425 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2566
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      1,200 ตรม. Office for rent in สมุทรปราการ, แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      Bangpoo Industrial Estate
      แพรกษา, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      ฿400,000/เดือน (฿333/ตรม.)
      1,200 ตรม. Office for rent in สมุทรปราการ
       อยู่ในทำเล แพรกษา, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
      Details:
      1,200 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      BTS 5.99 กม.
      วิวสวน
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
      วินด์มิลล์ พาร์ค
      บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿500,000/เดือน (฿365/ตรม.)
      วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,369 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญ...
      Details:
      7 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,369 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นันทวัน บางนา กม.7, บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      นันทวัน บางนา กม.7
      บางแก้ว, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿500,000/เดือน (฿667/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นันทวัน บางนา กม.7
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นันทวัน บางนา กม.7 บนทำเลของ บางแก้ว, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 750 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค, บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
      วินด์มิลล์ พาร์ค
      บางพลีใหญ่, บางพลี, สมุทรปราการ
      ฿750,000/เดือน ฿1,200,000 /เดือน (฿548/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,369 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วินด์มิลล์ พาร์ค บนทำเลของ บางพลีใหญ่, สมุทรปราการ และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค...
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 1,369 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวเส้นขอบฟ้า
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ยิมส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ, บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
      Warehouse and Office Space for Rent in Bang Sao Thong
      บางเสาธง, บางเสาธง, สมุทรปราการ
      ฿840,000/เดือน (฿120/ตรม.)
      คลังสินค้า ให้เช่า ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ
       อยู่ในทำเล บางเสาธง, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿840,000 ต่อเดือน
      Details:
      7,000 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      MRT 10.86 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางบ่อ, สมุทรปราการ, บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ
      Whole Building for Rent at Samut Prakan Bang Bo
      บางบ่อ, บางบ่อ, สมุทรปราการ
      ฿1,000,000/เดือน (฿125/ตรม.)
      ตึกทั้งหมด 100 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางบ่อ, สมุทรปราการ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ตึกทั้งหมด สำหรับเช่า ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 8,000 ตรม. อยู่ในทำเล บางบ่อ, สมุทรปราการ ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,000,000 ต่อเดือน
      Details:
      100 Bedroom(s) 100 Bathroom(s) 8,000 ตรม. Property Type: ตึกทั้งหมด
      มหาวิทยาลัย 1.28 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 30
      • 31
      • 32
      931 - 937 จาก 937 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สมุทรปราการ

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสมุทรปราการ

      เมืองสมุทรปราการ
      เมืองสมุทรปราการ
      มี 446 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿3K - ฿400K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางพลี
      บางพลี
      มี 406 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿2.8K - ฿750K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พระประแดง
      พระประแดง
      มี 31 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿100K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางบ่อ
      บางบ่อ
      มี 22 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿5.5K - ฿1M
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางเสาธง
      บางเสาธง
      มี 22 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿6.5K - ฿840K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      พระสมุทรเจดีย์
      พระสมุทรเจดีย์
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿30K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสมุทรปราการ

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      1
      แอสปาย เอราวัณ
      ปากน้ำ, เมืองสมุทรปราการ, สมุทรปราการ
      ฿8,500 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว