• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน ฉลอง, เมืองภูเก็ต

      (มี บ้าน 305)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย, ฉลอง
      โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย
      ฉลอง
      ฿350,000/เดือน (฿875/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย
      ส่งมอบความสุขแห่งการใช้ชีวิตในทุกวันไปกับ Mono Loft Villas Palai (โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย) โครงการพูลวิลล่าหรูที่ได้รับแรงบันดาลใจในการออกแบบมาจากแนวคิดของบ้านในชนบททางตะวันออก นำเสนอความเป็นญี่ปุ่น...
      Details:
      6 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2562
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      Villa Maan Ingfah
      ฉลอง
      ฿350,000/เดือน (฿479/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 731 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 731 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      Villa Nap Dau Crown
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      ฉลอง
      ฿380,000/เดือน (฿543/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 8 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค...
      Details:
      8 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 700 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 3.29 กม.
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      10 Bedroom Villa for Rent Surrounding by Nature
      ฉลอง
      ฿450,000/เดือน ฿500,000 /เดือน (฿450/ตรม.)
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
      Details:
      10 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 1,000 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 5.42 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต, ฉลอง
      10 Bedroom Villa for Rent with Stunning Mountains View
      ฉลอง
      ฿450,000/เดือน (฿563/ตรม.)
      วิลล่า 10 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 10 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล ฉลอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
      Details:
      10 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 5.42 กม.
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 9
      • 10
      • 11
      301 - 305 จาก 305 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. ฉลอง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของฉลอง

      ฉลอง มิราเคิล เลควิว
      ฉลอง มิราเคิล เลควิว
      มี 92 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿37K - ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
      ดีลักซ์ คอนโดมีเนียม
      มี 16 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ พาร์ค
      มี 14 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿175K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
      เดอะ เบลล์ คอนโดมิเนียม
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿42K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 3
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย
      โมโน ลอฟท์ วิลล่า ป่าหลาย
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿50K - ฿350K
      ดูข้อมูลโครงการ
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 2
      นูนวิลเลจ ทาวเวอร์ 2
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿57.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เจ้าฟ้า เวสท์ สวีท
      เจ้าฟ้า เวสท์ สวีท