• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใกล้ หาดกะรน, กะรน

      (มี บ้าน 102)

      เปิดแผนที่
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม, กะรน
      คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      กะรน
      ฿162,400/เดือน (฿1,880/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      Q Conzept Condominium คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์น ทรอปิคอล บนทำเลที่ตั้งใกล้หาดกะตะ หาดกะรน ร้านอาหาร และร้านสะดวกซื้อ ภายในโครงการมีสิ่งอำนวยความสะดวกครบครันทั้งสระว่ายน้ำ ห้องออกกำลังกาย สวนหย่อม และ...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 86.40 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.34 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      ฟรี Wifi
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      กะรน
      ฿170,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      ค้นพบบรรยากาศการพักผ่อนสุดประทับใจไปกับ The View (เดอะ วิว) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ต ที่ทำให้คุณได้กลับสู่อ้อมกอดแห่งธรรมชาติอีกครั้ง ด้วยทำเลที่ตั้งบนเนินเขาที่รายล้อมไปด้วยป่าไม้เขตร้อนอันเขียวชอุ่ม...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 116 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      กะรน
      ฿170,000/เดือน (฿739/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      กะรน
      ฿182,000/เดือน (฿1,470/ตรม.)
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 124.10 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.34 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      จากุซซี่
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      A Seaview pool villa for Sale in Karon
      กะรน
      ฿200,000/เดือน (฿800/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2559 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.87 กม.
      สร้างเสร็จ 2559
      วิวทะเล
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      Retail Space For Rent
      กะรน
      ฿200,000/เดือน (฿1,670/ตรม.)
      พื้นที่ค้าปลีก สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น พื้นที่ค้าปลีก สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 120 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า พื้นที่ค้าปลีก นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 120 ตรม. Property Type: พื้นที่ค้าปลีก
      ชายหาด 0.87 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเรลี่ ซีวิว อพาร์ทเม้น, กะรน
      โอเรลี่ ซีวิว อพาร์ทเม้น
      กะรน
      ฿220,000/เดือน (฿1,100/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอเรลี่ ซีวิว อพาร์ทเม้น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โอเรลี่ ซีวิว อพาร์ทเม้น บนทำเลของ กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.28 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      วิวสวน
      จากุซซี่
      ระเบียง
      อ่างอาบน้ำ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      บ้าน กะตะ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กะรน
      ฿220,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.12 กม.
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      ติดริมชายหาด
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      ระเบียง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      กะรน
      ฿225,000/เดือน (฿1,020/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวทะเล
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว, กะรน
      เดอะ วิว
      กะรน
      ฿300,000/เดือน ฿360,000 /เดือน (฿808/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิว
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 371 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.41 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      จากุซซี่
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หาดกะรน

      • ภายในตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต, กะรน
      Oasis Villa Near Karon Beach
      กะรน
      ฿300,000/เดือน (฿750/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กะรน, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล กะรน, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ส.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2555
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า, กะรน
      บ้าน กะตะ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      กะรน
      ฿985,000/เดือน (฿821/ตรม.)
      วิลล่า 8 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน กะตะ วิลล่า
      Baan Kata Villa (บ้าน กะตะ วิลล่า) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูสไตล์รีสอร์ทมาพร้อมกับความเป็นส่วนตัวที่ตั้งอยู่ท่ามกลางบรรยากาศของธรรมชาติอันเขียวชอุ่มของผืนป่าอันสมบูรณ์ และความสวยงามด้วยทัศนียภาพของวิวทะเ...
      Details:
      8 Bedroom(s) 11 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 1.12 กม.
      วิวทะเล
      Palm View
      Electricity
      Water
      Integral Kitchen
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 102 จาก 102 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต
      4. กะรน
      5. หาดกะรน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดกะรน

      เดอะ บีช คอนโดเทล
      เดอะ บีช คอนโดเทล
      มี 15 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วิว
      เดอะ วิว
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿120K - ฿300K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โอโซน คอนโดเทล
      โอโซน คอนโดเทล
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿32K
      ดูข้อมูลโครงการ
      กะรน บัตเตอร์ฟลาย
      กะรน บัตเตอร์ฟลาย
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿28K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซันเซ็ท พลาซ่า คอนโดมิเนียม
      ซันเซ็ท พลาซ่า คอนโดมิเนียม
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55K - ฿85K
      ดูข้อมูลโครงการ
      อีเดน รีสอร์ท - กะรน
      อีเดน รีสอร์ท - กะรน
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ชิค คอนโด
      ชิค คอนโด
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      คิว คอนเซ็ปต์ คอนโดมีเนียม
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿182K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซี แอนด์ สกาย
      ซี แอนด์ สกาย
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿25K
      ดูข้อมูลโครงการ
      รูมเควสท์ กาตะ เรสซิเดนท์
      รูมเควสท์ กาตะ เรสซิเดนท์