เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้
(มี บ้าน 279)
กมลา
฿250,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่าทานตะวัน
Villa Tantawan (วิลล่าทานตะวัน) วิลล่าทานตะวัน ตั้งอยู่ในเนินเขากมลาอันเป็นคอลเลคชั่นวิลล่าที่สุดหรูหราแห่งเกาะภูเก็ต ซึ่งรายล้อมไปด้วยบรรยากาศอันสวยงามเงียบสงบและเป็นส่วนตัว เพียง 5 นาทีถึงหาดกมลา หา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Private Pool Villa Kamala for Sale
กมลา
฿300,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedrooms Luxury Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿320,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 1.29 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿350,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
657 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนบนดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
Exceptional Fully Renovated Villa for Sale and Rent in Kamala
กมลา
฿400,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2547 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
750 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2547
Palm View
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ยิมส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา ไฮท์
กมลา
฿450,000/เดือน
(฿674/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา ไฮท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 668 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา ไฮท์ บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2558 ซึ่งคุณสามา...
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
668 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.93 กม.
สร้างเสร็จ 2558
วิวทะเล
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Kamala Heights
กมลา
฿600,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,000 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
7
Bedroom(s)
8
Bathroom(s)
1,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
ชั้น 1
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ห้องดูหนัง/มัลติมีเดีย
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 5 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สามศาลา เอสเตท
กมลา
฿1,000,000/เดือน
(฿1,320/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สามศาลา เอสเตท
Samsara Estate พูลวิลล่าสุดหรู ระดับไฮเอนด์ที่ดีที่สุดในเกาะภูเก็ต ด้วยรูปแบบวิลล่าสวยงามและทันสมัยที่สุด ผ่านการออกแบบที่ได้รับแรงบันดาลใจจาก Frank Loyd Wright (สถาปนิกนักออกแบบชื่อดังของอเมริกา) บนพ...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
760 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2552
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ลิฟต์ส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา
฿1,100,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
...
8
9
10
271 - 279 จาก 279 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
กมลา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา
โอเชียน่า กมลา
มี 24 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿220K
ดูข้อมูลโครงการ
รอยัล กมลา
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿21K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ทรีส์ เรสซิเด้นซ์
มี 16 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา รีเจนท์
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ฟอลส์
มี 15 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿47K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอคอน พาร์ค
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วูด เนเชอรัล พาร์ค
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿85K
ดูข้อมูลโครงการ
แฟนตาซี คอนโด กมลา
มี 11 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
เซน สเปซ
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿30K - ฿60K
ดูข้อมูลโครงการ
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K - ฿75K
ทำเลที่ตั้ง
1
วิลล่าทานตะวัน
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿100,000
ราคาเริ่มต้น
8 รีวิว
4
เลค ทาวน์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿60,000
ราคาเริ่มต้น