เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใกล้ Wongamat, นาเกลือ
(มี บ้าน 42)
นาเกลือ
฿43,000/เดือน
(฿694/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Zire Wongamat (ซายร์ วงศ์อมาตย์) คอนโดมิเนียมสไตล์รีสอร์ท ระดับ premium ติดหาดวงศ์อมาตย์ เป็นหาดที่ดีที่สุดใน พัทยาเหนือ อีกหนึ่งคอนโดมิเนียมที่คุณสามารถถือครองกรรมสิทธิ์โดยสมบูรณ์ ให้ความสำคัญกับการอ...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
62 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: 20 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿45,000/เดือน
(฿625/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
72 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 31
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿45,000/เดือน
(฿600/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 34
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
นาเกลือ
฿45,000/เดือน
(฿616/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
73 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿45,000/เดือน
(฿584/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
77 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿47,000/เดือน
(฿470/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
ระเบียง
พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
สวนเขตร้อน
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สกาย บีช
นาเกลือ
฿48,000/เดือน
(฿407/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช
Sky Beach คอนโดมิเนียมสไตล์โมเดิร์นที่เน้นความทันสมัยแต่ยังคงไว้ซึ่งความเรียบง่าย โดดเด่นด้วยสถาปัตยกรรมที่มีอัตลักษณ์สูงตระหง่านในย่านนาเกลือ สะดวกสบายในการเดินทางด้วยถนนสายหลัก 3 สาย ไม่ว่าจะเป็น ถน...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
118 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿55,000/เดือน
(฿561/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 28
วิวทะเล
วิวเมือง
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿60,000/เดือน
(฿606/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
99 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿65,000/เดือน
(฿663/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
98 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 26
วิวทะเล
วิวโล่งๆ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
เราตรวจสอบบ้านทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใกล้ Wongamat บน Klung Baan
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน Wongamat
นาเกลือ
฿65,000/เดือน
(฿401/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
162 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.34 กม.
สร้างเสร็จ 2535
แบบ High Rise
วิวทะเล
ติดริมชายหาด
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซายร์ วงศ์อมาตย์
นาเกลือ
฿75,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซายร์ วงศ์อมาตย์
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.52 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ High Rise
ชั้น 50
วิวทะเล
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
31 - 42 จาก 42 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
พัทยา
นาเกลือ
Wongamat
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของWongamat
ซายร์ วงศ์อมาตย์
มี 35 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿18K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
สกาย บีช
มี 7 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿65K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในWongamat
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง