เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน ถนนพญาไท, ราชเทวี
(มี บ้าน 383)
ถนนพญาไท
฿48,000/เดือน
(฿690/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ราชเทวี
สัมผัสและดื่มด่ำกับการใช้ชีวิตในใจกลางเมืองกรุงเทพมหานครได้ที่ Villa Rachatewi (วิลล่า ราชเทวี) โครงการคอนโดมิเนียมที่จะให้คุณได้สัมผัสประสบการณ์การเดินทางที่สะดวกสบาย และเชื่อมต่อทุกการเดินทางด้วยทำเ...
Details:
1
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.3 กม.
ARL 0.43 กม.
MRT 2.93 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิว 360 องศา
วิวเส้นขอบฟ้า
ชานบ้าน
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เอลีท พญาไท
ถนนพญาไท
฿49,000/เดือน
(฿524/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท
สัมผัสประสบการณ์การอยู่อาศัยที่เหนือกว่าไปกับ Supalai Elite Phayathai คอนโดมิเนียมไฮคลาส สไตล์โมเดิร์น หลากหลายรูปแบบและขนาดให้เลือก บนทำเลศักยภาพ เพียง 650 เมตร จาก BTS พญาไท และเพียง 450 เมตร จาก Ai...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
94 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
ARL 0.49 กม.
MRT 3.35 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 25
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว วิคตอรี่
ถนนพญาไท
฿50,000/เดือน
(฿926/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่
Ideo Q Victory BTS Victory Monument อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ) 2 Bedroom, 2 Bathroom, 1 Living Room Size: 54.3 sqm, Floor: 21–50 Fully furnished!! Nearby Places: • BTS Victory Monument (อ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
54.30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.04 กม.
ARL 0.79 กม.
MRT 3.71 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 21
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ติดสถานี BTS/MRT
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท - รางน้ำ
ถนนพญาไท
฿50,000/เดือน
(฿898/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท - รางน้ำ
The Extro Phayathai - Rangnam (ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท)"The Extro Phayathai - Rangnam (ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท)" โครงการคอนโดมิเนียมสุดหรู ที่ถูกพัฒนาโดยบริษัท สิงห์ เอสเตท ซึ่งมาพร้อมการออกแบบในสไตล์โมเดิร์นลั...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
56 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.84 กม.
MRT 3.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เดอะรูม พญาไท
ถนนพญาไท
฿50,000/เดือน
(฿729/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะรูม พญาไท
The Room Phayathai คอนโดหรู บนทำเลศักยภาพย่านพญาไท ที่ใส่ใจทุกรายละเอียดการออกแบบภายใต้คอนเซปต์ "พื้นที่ที่ถูกดีไซน์...ให้ความวุ่นวายอยู่แค่ภายนอก" ตอบโจทย์ความเป็นส่วนตัวท่ามกลางไลฟ์สไตล์สังคมเมือง เ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
69 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.36 กม.
BTS 0.79 กม.
MRT 2.99 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 12
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
เตาอบ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿54,000/เดือน
(฿679/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
หลีกหนีความวุ่นวายของสังคมเมืองไปกับการอยู่อาศัยที่เหนือกว่าบนพื้นที่ส่วนตัวของโครงการ XT Phayathai คอนโดมิเนียมสุดหรู ท่ามกลางธรรมชาติที่สามารถเชื่อมคุณสู่จุดหมายปลายทางด้วยหลากหลายทางเลือกในการเดินท...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 39
เตาไมโครเวฟ
สถานะการเช่า: 28 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เอลีท พญาไท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿55,000/เดือน
(฿576/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท
ศุภาลัยเอลีท พญาไท 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ ชั้น 15 เฟอนิเจอร์ครบพร้อมการตกแต่งห้องรวมถึงบิวอินอย่างดี พร้อมสำหรับการเข้าพักอยู่ในทันที อยู่ใกล้โรงพยาบาลพญาไท 1 และ BTS พญาไทอยู่ในระยะเดินเพียง 10 นาที และใก...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
96 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
ARL 0.49 กม.
MRT 3.35 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 15
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
ทีวี
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿55,000/เดือน
(฿688/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
80.48 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
ถนนพญาไท
฿60,000/เดือน
(฿702/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 27
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 16 ธ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ศุภาลัย เอลีท พญาไท
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿60,000/เดือน
(฿525/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภาลัย เอลีท พญาไท
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
115 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.42 กม.
ARL 0.49 กม.
MRT 3.35 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 30
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวสวนสาธารณะ
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ยิมส่วนตัว
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ถนนพญาไท
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ไอดีโอ คิว วิคตอรี่
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿60,000/เดือน
(฿850/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่
ไอดีโอ คิว วิคตอรี่ (Ideo Q Victory)"ไอดีโอ คิว วิคตอรี่ (Ideo Q Victory)" โครงการคอนโดมิเนียมที่นำเสนอการดีไซน์ที่เป็นเอกลักษณ์ โดดเด่นไม่ซ้ำใครภายใต้แนวคิด "เพื่ออนาคต ความทันสมัย และกลมกลืนกับธรรมช...
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
71 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.04 กม.
ARL 0.79 กม.
MRT 3.71 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
ระเบียง
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ไอดีโอ คิว วิคตอรี่
ถนนพญาไท
฿60,000/เดือน
(฿850/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอดีโอ คิว วิคตอรี่
Details:
2
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
71 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.04 กม.
ARL 0.79 กม.
MRT 3.71 กม.
สร้างเสร็จ 2562
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ชานบ้าน
ระเบียง
วอล์คอิน ตู้เสื้อผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอ็กซ์โทร พญาไท - รางน้ำ
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿62,000/เดือน
(฿935/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
66.70 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.48 กม.
ARL 0.84 กม.
MRT 3.46 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
ระเบียง
ภาพมุมกว้าง
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿65,000/เดือน
(฿760/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
86 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 38
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
ถนนพญาไท
฿65,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
อพาร์ทเม้นท์ 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น อพาร์ทเม้นท์ สำหรับเช่า ขนาด 1 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2554
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ แอดเดรส สยาม
ถนนพญาไท
฿65,000/เดือน
(฿991/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ แอดเดรส สยาม
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 66 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ แอดเดรส สยาม บนทำเลของ ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2550&nb...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
66 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.44 กม.
ARL 0.84 กม.
MRT 2.83 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ High Rise
ชั้น 23
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
สมัยใหม่หรือร่วมสมัย
ครัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿70,000/เดือน
(฿828/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
85 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 32
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ทีวี
ระบบบ้านอัจฉริยะ
สถานะการเช่า: 26 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
ถนนพญาไท
฿85,000/เดือน
(฿847/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 13
วิวสวนสาธารณะ
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿905/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
100 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 11
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โรงแรมเซ็นเตอร์พอยต์ ประตูน้ำ
ถนนพญาไท
฿90,000/เดือน
(฿1,510/ตรม.)
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
60 ตรม.
Property Type:
อพาร์ทเม้นท์
สร้างเสร็จ 2554
แบบ High Rise
วิวเมือง
ระเบียง
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เอ็กซ์ที พญาไท
ถนนพญาไท
฿100,000/เดือน
(฿996/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอ็กซ์ที พญาไท
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
101 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ARL 0.53 กม.
BTS 0.69 กม.
MRT 3.16 กม.
สร้างเสร็จ 2565
แบบ High Rise
ชั้น 18
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ไปสถานี BTS/MRT ได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
5 Bedroom House with Large Garden and Swimming Pool for rent
ถนนพญาไท
฿120,000/เดือน
(฿483/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2537 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
Details:
5
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.27 กม.
สร้างเสร็จ 2537
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Rent in Pratunam
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ถนนพญาไท
฿200,000/เดือน
(฿155/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร
อยู่ในทำเล ถนนพญาไท, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ตึกทั้งหมด นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน