• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน บางนา, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 909)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร, บางนา, บางนา
      5 Bedroom 3 bathroom House for Rent
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      บางนา, บางนา
      ฿200,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวเมือง
      Office
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร, บางนา, บางนา
      Pool Villa for Rent Near BTS Udomsuk
      บางนา, บางนา
      ฿200,000/เดือน (฿444/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ศูนย์การค้า 0.45 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอริ สุขุมวิท-บางนา กม.5, บางนา, บางนา
      แอริ สุขุมวิท-บางนา กม.5
      บางนา, บางนา
      ฿250,000/เดือน (฿409/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอริ สุขุมวิท-บางนา กม.5
      โครงการแอริ สุขุมวิท-บางนา กม.5 เป็นโครงการที่พักอาศัยสุดหรู บ้านเดี่ยว 2 ชั้น ดีไซน์เหนือกาลเวลา ตั้งอยู่ในตำบลบางแก้ว อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ เน้นการใช้ชีวิตแบบโมเดิร์นและธรรมชาติ มอบไลฟ์สไตล...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 610 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 1.45 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอเวอร์กรีนวิลล์ บางนา - ตราด, บางนา, บางนา
      เอเวอร์กรีนวิลล์ บางนา - ตราด
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางนา, บางนา
      ฿250,000/เดือน (฿410/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เอเวอร์กรีนวิลล์ บางนา - ตราด
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 610 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เอเวอร์กรีนวิลล์ บางนา - ตราด บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 610 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 1.45 กม.
      สร้างเสร็จ 2536
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร, บางนา, บางนา
      Pool Villa for Rent Near BTS Bearing
      บางนา, บางนา
      ฿350,000/เดือน (฿874/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      โรงเรียน 0.95 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ครัวฝรั่งครบชุด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษ์ภิรมย์ รีเจ้นท์ สุขุมวิท, บางนา, บางนา
      พฤกษ์ภิรมย์ รีเจ้นท์ สุขุมวิท
      บางนา, บางนา
      ฿350,000/เดือน (฿411/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พฤกษ์ภิรมย์ รีเจ้นท์ สุขุมวิท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 850 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พฤกษ์ภิรมย์ รีเจ้นท์ สุขุมวิท บนทำเลของ บางนา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 850 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 3.03 กม.
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      1,107 ตรม. Office for rent in บางนา, กรุงเทพมหานคร, บางนา, บางนา
      Office for Rent at Lasalle 41
      บางนา, บางนา
      ฿352,000/เดือน (฿318/ตรม.)
      1,107 ตรม. Office for rent in บางนา, กรุงเทพมหานคร
      รายละเอียด : อาคารแบ่งออกเป็น 2 ตึกเชื่อมต่อกันด้วยพื้นที่ชาน Outdoor บรรยากาศร่มรื่นท่ามกลางสวนและธรรมชาติ - Building A อาคารด้านหน้า  3 ชั้น - Building B อาคารด้านหลัง 2 ชั้น - ศาลาริมคลอง รวมพ...
      Details:
      21 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 1,107 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร, บางนา, บางนา
      Warhouse for Rent Sukhumvit 107
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางนา, บางนา
      ฿400,000/เดือน (฿293/ตรม.)
      คลังสินค้า สตูดิโอ ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คลังสินค้า สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 1,361 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า คลังสินค้า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
      Details:
      สตูดิโอ 4 Bathroom(s) 1,361 ตรม. Property Type: คลังสินค้า
      โรงเรียน 0.65 กม.
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร, บางนา, บางนา
      Modern 7 Bedrooms House for Sale in Bangna for Sale and Rent
      บางนา, บางนา
      ฿650,000/เดือน (฿433/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล บางนา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿650,000 ต่อเ...
      Details:
      7 Bedroom(s) 9 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 1 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 29
      • 30
      • 31
      901 - 909 จาก 909 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. บางนา

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของบางนา

      บางนา
      บางนา
      มี 909 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿2.6K - ฿649K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      เดอะ โคสต์ แบงค็อก
      บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿11,983 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ไอดีโอ โอทู
      บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿9,986 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      3
      เดอะ ซีรีส์ อุดมสุข
      ฿8,488 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสต์พอยท์
      บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿11,983 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 107
      บางนา, บางนา, กรุงเทพมหานคร
      ฿7,989 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 165 โครงการ สำหรับบ้านในบางนา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง