• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน Chandrakasem Rajabhat University
      • เช่า
        • มีให้เช่าในChandrakasem Rajabhat University
          • สำนักงาน
        • ตลาดอสังหาฯ ในChandrakasem Rajabhat University
          • เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใกล้ Chandrakasem Rajabhat University, จันทรเกษม

      (มี บ้าน 35)

      เปิดแผนที่
      ทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม
      Home Office for Rent in Ratchada 32
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      จันทรเกษม
      ฿120,000/เดือน (฿399/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเดือ...
      Details:
      5 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      BTS 1.81 กม.
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      Office
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม
      Family Home, 450sqm, Private Garden, Ratchada 32
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      จันทรเกษม
      ฿125,000/เดือน (฿312/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 25 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      180 ตรม. Office for rent in Chandrakasem Rajabhat University, จันทรเกษม, จอมพล
      Studio Ladprao 15 Nare Ladprao MRT
      จอมพล
      ฿150,000/เดือน (฿831/ตรม.)
      180 ตรม. Office for rent in Chandrakasem Rajabhat University, จันทรเกษม
       อยู่ในทำเล จอมพล, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
      Details:
      180 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      MRT 1 กม.
      ชั้น 1
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์ , จอมพล
      เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์
      จอมพล
      ฿200,000/เดือน (฿570/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์
      สัมผัสประสบการณ์แห่งความสุขของการพักผ่อนที่ The Gallery House (เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์) โครงการบ้านเดี่ยวระดับ Luxury สไตล์ Modern Loft ที่โดดเด่นในการออกแบบจากการเล่นระดับเส้นสายด้วย Layer ที่สอดคล้อง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 2.06 กม.
      MRT 2.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม
      Lobster House for Rent in Bangkok
      จันทรเกษม
      ฿380,000/เดือน (฿316/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ค. 2560 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      6 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวเมือง
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 35 จาก 35 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. จตุจักร
      4. จันทรเกษม
      5. Chandrakasem Rajabhat University

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของChandrakasem Rajabhat University

      ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว
      ไอเวอรี่ รัชดา-ลาดพร้าว
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.58K - ฿18.5K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ไซบิค รัชดา 32
      ไซบิค รัชดา 32
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿11K - ฿20K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โมดิซ รัชดา 32
      โมดิซ รัชดา 32
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿17K
      ดูข้อมูลโครงการ
      624 คอนโดเลต รัชดา 36
      624 คอนโดเลต รัชดา 36
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.98K - ฿13K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คอลเลค รัชดา 32
      เดอะ คอลเลค รัชดา 32
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿17K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
      เดอะ ทรี ลาดพร้าว 15
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8.48K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32
      เดอะ คิวบ์ พรีเมียม รัชดา 32
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿12.5K