เชียงใหม่
บ้าน พร้อม ระเบียง ให้เช่า ใน พระโขนง, คลองเตย
(มี บ้าน 1,818)
ดูรูปทั้งหมด
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
พระโขนง
฿165,000/เดือน
(฿2,200/ตรม.)
โรงแรม 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น สัมผัสมนต์เสน่ห์แห่งความหรูหราในสไตล์ปารีเซียง ที่ผสานกลิ่นอายความมีชีวิตชีวาของกรุงเทพฯ ได้อย่างลงตัว ที่พักสุดหรูใจกลางสุขุมวิท ซอย 38 แห่งนี้ มอบประสบการณ์...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
75 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.27 กม.
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Office Building With Living Space for Rent
พระโขนง
฿170,000/เดือน
฿200,000 /เดือน
(฿207/ตรม.)
820 ตรม. Office for rent in พระโขนง, คลองเตย
Details:
820 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
BTS 0.27 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวเมือง
วิวโล่งๆ
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอส สุขุมวิท 36
พระโขนง
฿175,000/เดือน
(฿1,400/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36
สัมผัสมิติใหม่แห่งความเป็น Luxury กับคอนโดมิเนียมหรูที่เปี่ยมไปด้วยพื้นที่ส่วนกลางแบบจัดเต็ม ท่ามกลางย่านธุรกิจอย่างสุขุมวิทได้ที่ ดิ เอส สุขุมวิท 36 (The Esse Sukhumvit 36)คอนโดมิเนียมหรูที่ได้รับการ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
125 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.23 กม.
MRT 2.54 กม.
ARL 4.43 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 35
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ซิวเวอร์ เฮอริเทจ
พระโขนง
฿180,000/เดือน
(฿514/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซิวเวอร์ เฮอริเทจ
Silver Heritage (ซิวเวอร์ เฮอริเทจ) Pet Friendly คอนโดมิเนียมสไตล์เมดิเตอร์เรเนียน บนทำเลศักยภาพสุขุมวิทซอย 38 สะดวกสบายในการเดินทาง เพียงไม่กี่ก้าวจากสถานีรถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ รายล้อมไปด้วยร้านค้า ร้า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.65 กม.
MRT 3.2 กม.
ARL 4.93 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวโล่งๆ
จากุซซี่
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
พระโขนง
฿185,000/เดือน
(฿2,100/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
88 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.27 กม.
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวเมือง
ระเบียง
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดิ เอส สุขุมวิท 36
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
พระโขนง
฿190,000/เดือน
(฿1,530/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอส สุขุมวิท 36
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
124 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
BTS 0.23 กม.
MRT 2.54 กม.
ARL 4.43 กม.
สร้างเสร็จ 2563
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวเมือง
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
อ่างอาบน้ำ
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสุขใจ
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนง
฿190,000/เดือน
(฿396/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสุขใจ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านสุขใจ บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2551&nbs...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.63 กม.
MRT 3.17 กม.
สร้างเสร็จ 2551
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสุขใจ
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนง
฿190,000/เดือน
(฿396/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสุขใจ
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
480 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.63 กม.
MRT 3.17 กม.
สร้างเสร็จ 2551
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คว็อด 38 ไพรเวท เรสซิเด้น
พระโขนง
฿200,000/เดือน
(฿446/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คว็อด 38 ไพรเวท เรสซิเด้น
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 448 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คว็อด 38 ไพรเวท เรสซิเด้น บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
448 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.64 กม.
BTS 2.14 กม.
สร้างเสร็จ 2562
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คว็อด 38 ไพรเวท เรสซิเด้น
พระโขนง
฿200,000/เดือน
(฿444/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คว็อด 38 ไพรเวท เรสซิเด้น บนทำเลของ พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.64 กม.
BTS 2.14 กม.
สร้างเสร็จ 2562
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระโขนง
ดูเพิ่มเติม
วิว 360 องศา
ดูรูปทั้งหมด
คว็อด 38 ไพรเวท เรสซิเด้น
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
พระโขนง
฿200,000/เดือน
(฿444/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.64 กม.
BTS 2.14 กม.
สร้างเสร็จ 2562
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
คว็อด 38 ไพรเวท เรสซิเด้น
พระโขนง
฿200,000/เดือน
(฿444/ตรม.)
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
MRT 1.64 กม.
BTS 2.14 กม.
สร้างเสร็จ 2562
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ลา คลีฟ แบงค็อก บาย เดอะเครสต์ คอลเลคชั่น
พระโขนง
฿210,000/เดือน
(฿2,210/ตรม.)
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
95 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.27 กม.
MRT 2.68 กม.
สร้างเสร็จ 2568
พระโขนง
฿215,000/เดือน
฿260,000 /เดือน
(฿597/ตรม.)
คอนโด 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไฟคัส เลน
คอนโดไฟคัส เลน (Ficus Lane) ทำเลดี อยู่ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS พระโขนง การเดินทางสะดวกสบาย ห่างจากทางด่วนบางนา-ดินแดน ประมาณ 1 กิโลเมตร จึงทำให้สามารถเชื่อมต่อ ทุกเส้นทางแก่ผู้พักอาศัย ได้อย่างง่าย ๆ ข้อ...
Details:
5
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
360 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
MRT 3.93 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 7
วิวเส้นขอบฟ้า
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ระเบียง
เพดานสูงสองชั้น
โคมไฟระย้า
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ไฟคัส เลน
พระโขนง
฿250,000/เดือน
(฿569/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไฟคัส เลน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
439 ตรม.
Property Type:
คอนโด
BTS 0.43 กม.
MRT 3.93 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวสวน
ชั้นลอย
ระเบียง
ครัวฝรั่งครบชุด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Whole Building for Rent in Khlong Toei
พระโขนง
฿300,000/เดือน
(฿2,080/ตรม.)
ตึกทั้งหมด ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
ให้เช่าพื้นที่ชั้น 1 อาคารพาณิชย์ 2 คูหา ซอยสุขุมวิท 42 BTS เอกมัย 400 เมตร ตึกแถว 2 คูหา ให้เช่าพื้นที่ชั้น 1 • หน้ากว้าง 8 เมตร ลึก 18 เมตร 144 ตรม. • ห่างจากรถไฟฟ้า BTS เอกมัย 400...
Details:
144 ตรม.
Property Type:
ตึกทั้งหมด
BTS 0.44 กม.
วิวสวน
ชานบ้าน
ระเบียง
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
House in Sukhumvit 44 for Rent
พระโขนง
฿400,000/เดือน
(฿666/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿400,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
BTS 0.44 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
154 Rooms Hotel for Sale and Rent in Sukhumvit 40
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
พระโขนง
฿1,500,000/เดือน
(฿242/ตรม.)
โรงแรม 100 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น โรงแรม สำหรับเช่า ขนาด 100 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 6,200 ตรม. อยู่ในทำเล พระโขนง, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2566 ซึ่งคุณสามารถเช่า โรงแรม นี้แบบสัญญาระ...
Details:
100
Bedroom(s)
100
Bathroom(s)
6,200 ตรม.
Property Type:
โรงแรม
BTS 0.71 กม.
สร้างเสร็จ 2566
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ดาดฟ้า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2575
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
59
60
61
1,801 - 1,818 จาก 1,818 ยูนิต
ไทย
กรุงเทพมหานคร
คลองเตย
พระโขนง
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของพระโขนง
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
มี 160 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿38K
ดูข้อมูลโครงการ
สิริ แอท สุขุมวิท
มี 102 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿95K
ดูข้อมูลโครงการ
แอสปาย สุขุมวิท 48
มี 81 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿11K - ฿32K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42
มี 73 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿16K - ฿75K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50
มี 73 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿13K - ฿35K
ดูข้อมูลโครงการ
ริธึ่ม สุขุมวิท 44/1
มี 70 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15.5K - ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
ดิ เอส สุขุมวิท 36
มี 64 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿190K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ลอฟท์ เอกมัย
มี 63 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
ไอดีโอ มอร์ฟ 38
มี 57 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿20K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
ริทึ่ม สุขุมวิท 50
มี 57 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿49K
ทำเลที่ตั้ง
1
เดอะรูม สุขุมวิท 38
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿31,989
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
ไอดีโอ สุขุมวิท - พระราม 4
พระโขนง, คลองเตย, กรุงเทพมหานคร
฿18,994
ราคาเริ่มต้น