• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ติดริมชายหาด ให้เช่า ใน เมืองพัทยา, พัทยา

      (มี บ้าน 275)

      เปิดแผนที่
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล 7, เมืองพัทยา
      วิวทะเล 7
      เมืองพัทยา
      ฿150,000/เดือน (฿612/ตรม.)
      อพาร์ทเม้นท์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิวทะเล 7
      View Talay 7 (วิวทะเล 7)สุดยอดที่พักอาศัยที่พร้อมรองรับทุกรูปแบบการใช้ชีวิตที่มีสีสัน ทันสมัยใกล้ชิดธรรมชาติ ติดชาย หาดจอมเทียน ที่คุณสามารถดื่มด่ำกับทะเล และชายหาดที่มีชื่อเสียงในพัทยา ด้วยห้องพักสุด...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: อพาร์ทเม้นท์
      ชายหาด 0.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      แบบ High Rise
      ชั้น 26
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน, เมืองพัทยา
      คาซ่า จอมเทียน
      เมืองพัทยา
      ฿150,000/เดือน (฿441/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน
      150,000 Size 80 sq.w. 2 floors 5 bathrooms Large living room Shady atmosphere Facilities Free Wi-Fi Price 150,000 baht/month, annual contract0842529879 (Tan) ด่วน!!!ให้เช่าพลูวิลล่า 2 ชั้นติดหาดจอ...
      Details:
      6 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 340 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.29 กม.
      สร้างเสร็จ 2565
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เมืองพัทยา
      ฿200,000/เดือน (฿476/ตรม.)
      วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คาซ่า จอมเทียน
      Modern style pool villa for rent 6 bedrooms, 7 bathrooms Fully furnished, ready to move in Pool table 200,000/ด.รายปี#ทำธุรกิจได้ 6 ห้องนอน 7 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ โต๊ะพลู
      Details:
      6 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 420 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.29 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวเมือง
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส, เมืองพัทยา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส, เมืองพัทยา
      ดูรูปทั้งหมด
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส, เมืองพัทยา
      แอราส
      เมืองพัทยา
      ฿200,000/เดือน (฿1,050/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส
      Aeras คอนโดมิเนียมริมชายหาดสุดหรู ระดับ Luxury การันตีด้วยรางวัล THAILAND PROPERTY AWARDS 2016 : BEST LUXURY CONDO DEVELOPMENT (EASTERN SEABOARD) พร้อมให้คุณสัมผัสบรรยากาศสุดโรแมนติก ริมหาดจอมเทียน ด้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 190 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 0.85 กม.
      สร้างเสร็จ 2560
      แบบ High Rise
      ชั้น 37
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      ระเบียง
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก, เมืองพัทยา
      มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      เมืองพัทยา
      ฿300,000/เดือน (฿395/ตรม.)
      วิลล่า 12 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มาเจสติค เรสซิเดนซ์ พระตำหนัก
      Majestic Residence Pratumnak พูลวิลล่าส่วนตัว บนทำเลที่ตั้งย่าน เขาพระตำหนัก ซึ่งรายล้อมไปด้วยสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย ทั้งสถานบันเทิง ร้านอาหารไทย ร้านอาหารนานาชาติ ห้างสรรพสินค้า และใกล้หาดโคซี่บ...
      Details:
      12 Bedroom(s) 10 Bathroom(s) 760 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.75 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 8
      • 9
      • 10
      271 - 275 จาก 275 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. เมืองพัทยา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของเมืองพัทยา

      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      มี 53 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19K - ฿130K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีตัส บีชฟรอนท์
      ซีตัส บีชฟรอนท์
      มี 24 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      เดอะ ริเวียร่า จอมเทียน
      มี 17 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿14K - ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      แอราส
      แอราส
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน
      ลุมพินี พาร์ค บีช จอมเทียน
      มี 12 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿7.5K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เซ็นทริค ซี
      เซ็นทริค ซี
      มี 11 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิว ทะเล 5
      วิว ทะเล 5
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K - ฿40K
      ดูข้อมูลโครงการ
      รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช
      รีเฟล็คชั่น จอมเทียน บีช
      มี 10 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿120K
      ดูข้อมูลโครงการ
      จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
      จอมเทียน พลาซ่า คอนโดเทล
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿19.5K - ฿75K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริเวียร่า โมนาโค
      เดอะ ริเวียร่า โมนาโค
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿85K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿18,995 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      2
      จอมเทียน บีช คอนโด
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿6,998 ราคาเริ่มต้น
      4 รีวิว
      3
      เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
      เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
      ฿5,998 ราคาเริ่มต้น