• เชียงใหม่

      บ้าน พร้อม ติดริมชายหาด ให้เช่า ใกล้ สถานีตำรวจภูธรบางละมุง, นาเกลือ

      (มี บ้าน 6)

      เปิดแผนที่
      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      มีบ้าน 4
      เรเนซองส์ พัทยา รีสอร์ท แอนด์ สปา
      มีบ้าน 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เรเนซองส์ พัทยา รีสอร์ท แอนด์ สปา, นาเกลือ
      เรเนซองส์ พัทยา รีสอร์ท แอนด์ สปา
      นาเกลือ
      ฿15,000/เดือน (฿187/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เรเนซองส์ พัทยา รีสอร์ท แอนด์ สปา
      Renaissance Pattaya โครงการทาวน์โฮมที่มีศักยภาพอีกหนึ่งโครงการที่ได้รับการออกแบบมาอย่างพรีเมียมไม่เหมือนใคร เพื่อตอบโจทย์การใช้ชีวิตอย่างสมบูรณ์แบบ โดยโครงการ Renaissance Pattaya แห่งนี้ยังมอบความเป็น...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 80 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      ชายหาด 1.73 กม.
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      สไตล์เขตร้อนหรือสไตล์รีสอร์ท
      ครัว
      สถานะการเช่า: 17 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ, นาเกลือ
      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿30,000/เดือน (฿381/ตรม.)
      คอนโด สตูดิโอ ให้เช่า ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า แบบ สตูดิโอ มีพื้นที่ใช้สอย 78.50 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 255...
      Details:
      สตูดิโอ 1 Bathroom(s) 78.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.36 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ, นาเกลือ
      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      นาเกลือ
      ฿45,000/เดือน (฿299/ตรม.)
      คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 25...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.36 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 3
      วิวทะเล
      ติดริมชายหาด
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 15 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      นาเกลือ
      ฿50,000/เดือน (฿384/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 25...
      Details:
      2 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.36 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 2
      วิวทะเล
      Palm View
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      จากุซซี่
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      นาเกลือ
      ฿60,000/เดือน (฿320/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 187 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ บนทำเลของ นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 25...
      Details:
      2 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 187 ตรม. Property Type: คอนโด
      ชายหาด 1.36 กม.
      สร้างเสร็จ 2551
      แบบ Low Rise
      ชั้น 4
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
      สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา, หนองปลาไหล
      Royal Boat Pool Villa-Pattaya
      หนองปลาไหล
      ฿175,000/เดือน (฿221/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 790 ตรม. อยู่ในทำเล หนองปลาไหล, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่า...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 790 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงเรียน 0.99 กม.
      สร้างเสร็จ 2553
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. นาเกลือ
      5. สถานีตำรวจภูธรบางละมุง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของสถานีตำรวจภูธรบางละมุง

      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      อนันต์ยา บีชฟร้อนท์ นาเกลือ
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เรเนซองส์ พัทยา รีสอร์ท แอนด์ สปา
      เรเนซองส์ พัทยา รีสอร์ท แอนด์ สปา
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿15K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสถานีตำรวจภูธรบางละมุง

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในสถานีตำรวจภูธรบางละมุง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน สถานีตำรวจภูธรบางละมุง

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในสถานีตำรวจภูธรบางละมุง