เชียงใหม่
บ้าน พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน สุราษฎร์ธานี
(มี บ้าน 70)
ดูรูปทั้งหมด
6 Bedrooms Sea View Villa with Private Gym for Rent
อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿350,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
6
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.48 กม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa with Sea View for Rent in Koh Phangan
เกาะพะงัน, เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
฿350,000/เดือน
(฿778/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล เกาะพะงัน, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.49 กม.
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่า จาลิซา
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿550,000/เดือน
(฿647/ตรม.)
วิลล่า 6 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า จาลิซา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 6 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 850 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า จาลิซา บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราค...
Details:
6
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
850 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.81 กม.
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 5 Bedrooms with Stunning Sea View in Koh Samui
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿550,000/เดือน
฿600,000 /เดือน
(฿785/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿550,000 ต่อเดือน หรือซ...
Details:
5
Bedroom(s)
7
Bathroom(s)
700 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สมุย บีช พร๊อพเพอร์ตี้
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿800,000/เดือน
(฿2,270/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สมุย บีช พร๊อพเพอร์ตี้
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 352 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สมุย บีช พร๊อพเพอร์ตี้ บนทำเลของ มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
352 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.42 กม.
สร้างเสร็จ 2559
ชั้น 1
วิวทะเลบางส่วน
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดูรูปทั้งหมด
5-Bedroom Beachfront Luxury Retreat in Laem Set
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หน้าเมือง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿1,052,532/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล หน้าเมือง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,052,532 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
6.5
Bathroom(s)
700 ตรม.
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 5 Star Villa in Taling Ngam for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ตลิ่งงาม, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿1,060,000/เดือน
(฿118/ตรม.)
วิลล่า 7 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 7 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 9,000 ตรม. อยู่ในทำเล ตลิ่งงาม, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วย...
Details:
7
Bedroom(s)
10
Bathroom(s)
9,000 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.47 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ยิมส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury 5 Bedrooms Sunset Beach front Villa for Rent
อ่างทอง, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿1,350,000/เดือน
(฿3,370/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล อ่างทอง, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,350,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.12 กม.
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Magnificent 5 Bedrooms Beachfront Villa for Rent in Lamai
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿1,500,000/เดือน
(฿2,140/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 700 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿1,500,000 ต่อเดือน
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
700 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.07 กม.
ดูรูปทั้งหมด
Beachfront 5-Bedroom Villa in Lamai – Hua Thanon
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿1,612,314/เดือน
(฿1,700/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 950 ตรม. อยู่ในทำเล มะเร็ต, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2555 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
5
Bedroom(s)
5.5
Bathroom(s)
950 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2555
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน สุราษฎร์ธานี
>
1
2
3
61 - 70 จาก 70 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของสุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
มี 69 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31K - ฿1.61M
ดูทำเลเพิ่มเติม
เกาะพะงัน
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿350K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ทรอปิคอล ซีวิว เรสซิเดนซ์
มะเร็ต, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿44,985
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
เซนส์ 8 สมุย วิลล่า
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿74,975
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ไฟว์ ไอส์แลนด์ บีช วิลล่า
ลิปะน้อย, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿84,972
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
4
ดาริกา เรสซิเดนซ์
แม่น้ำ, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿129,957
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
บ่อผุด, เกาะสมุย, สุราษฎร์ธานี
฿49,984
ราคาเริ่มต้น
7 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 448 โครงการ สำหรับบ้านในสุราษฎร์ธานี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง