เชียงใหม่
บ้าน พร้อม จากุซซี่ ให้เช่า ใน ประจวบคีรีขันธ์
(มี บ้าน 83)
ดูรูปทั้งหมด
4 Bedrooms Private Pool Villa in The Center of Huahin
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿65,000/เดือน
(฿162/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามกอล์ฟ 1.09 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿65,000/เดือน
(฿1,220/ตรม.)
คอนโด 1 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน
InterContinental Residences Hua Hin (อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน) คอนโดมิเนียมตากอากาศระดับลักซ์ชัวรี่ เปิดประสบการณ์การพักอาศัยเหนือระดับ ภายใต้การบริการสุดประทับใจจาก บริษัทอินเตอร์คอนติเ...
Details:
1
Bedroom(s)
1
Bathroom(s)
53.30 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.52 กม.
สร้างเสร็จ 2564
แบบ Low Rise
ชั้น 1
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
จากุซซี่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อิทซ์ไทม์ หัวหิน พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿65,000/เดือน
฿70,000 /เดือน
(฿217/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อิทซ์ไทม์ หัวหิน พูลวิลล่า
อิทซ์ ไทม์ หัวหิน พูล วิลล่า (ITZ Time Hua Hin Pool Villa) พูลวิลล่าสุดหรู ขนาด 3 ห้องนอน มีความเป็นส่วนตัวสูง เปรียบเสมือนบ้านพักตากอากาศในชานเมืองหัวหิน มอบประสบการณ์การพักผ่อนสุดพิเศษให้ผู้อาศัยและ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
299 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านหัวหิน
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿66,000/เดือน
(฿206/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านหัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านหัวหิน บนทำเลของ หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2552 ซึ่งคุณสาม...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2552
วิวภูเขา
วิวสวนสาธารณะ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฮานา วิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
สามร้อยยอด, สามร้อยยอด, ประจวบคีรีขันธ์
฿70,000/เดือน
(฿200/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฮานา วิลเลจ
ฮานา วิลเลจ (Hana Village)โครงการวิลล่าที่สร้างสรรค์ขึ้นจากความหลงใหลในการผสมผสานการออกแบบบ้านที่ทันสมัยร่วมกับศิลปะในสไตล์ต่าง ๆ ไม่ว่าจะเป็น สไตล์บาหลี สไตล์โมเดิร์นสุดคลาสสิก สไตล์ยุโรปคลาสสิก สไตล...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.77 กม.
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa for Sale in Hua Hin
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿70,000/เดือน
(฿250/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หัวหิน, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 279 ตรม. อยู่ในทำเล หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿70,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วย...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
279 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ 0.91 กม.
Palm View
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
฿71,000/เดือน
(฿270/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ทองสุขพูลวิลล่า ปราณบุรี
พักผ่อนสุดฟินที่ Thongsuk Pool Villaพูลวิลล่าสวยงามท่ามกลางขุนเขา ใกล้ทะเล บรรยากาศเงียบสงบ พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน สนุกกับการเล่นน้ำได้ตลอดทั้งวัน สร้างความทรงจำสุดพิเศษ อีกทั้งยังเดินทางสะดวก...
Details:
3
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
262 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.2 กม.
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
หัว หิน ฮิลไซด์ แฮมเลต 5-6
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿75,000/เดือน
(฿374/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หัว หิน ฮิลไซด์ แฮมเลต 5-6
หัวหิน ฮิลไซด์ แฮมเล็ต 5-6 (Hua Hin Hillside Hamlet 5-6) Exclusive Grand Villas ที่มาพร้อมกับการออกแบบในสไตล์ไทย-บาหลีโมเดิร์น ซึ่งผสมผสานกันอย่างลงตัวของความหรูหราและทันสมัย ในขนาด 3-4 ห้องนอน พร้อมส...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2560
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 6 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หรรษา เรสซิเด้นซ์
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿75,000/เดือน
(฿299/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หรรษา เรสซิเด้นซ์
Hunsa Residence (หรรษา เรสซิเด้นซ์) โครงการที่พักอาศัยคุณภาพ ในอำเภอหัวหิน ที่จะตอบโจทย์ความต้องการในด้านการอยู่อาศัยที่หลากหลาย ด้วยรูปแบบที่พักอาศัยทั้งแบบคอนโดมิเนียม และบ้านเดี่ยวที่ได้รับการออกแบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 4.04 กม.
สร้างเสร็จ 2550
แบบ Low Rise
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โอกาส หัวหิน
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿75,000/เดือน
(฿322/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โอกาส หัวหิน
ที่สุดของความสมบูรณ์แบบแห่งการใช้ชีวิตไปกับ Ocas Hua Hin (โอกาส หัวหิน) โครงการคอนโดมิเนียมที่ตอกย้ำความมีศักยภาพด้วยทำเลที่ตั้งอยู่ใกล้กับหาดหัวหิน ซึ่งเป็นชายหาดยอดนิยมอันดับต้น ๆ ของประเทศที่มีบรรย...
Details:
2
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
232 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สนามบิน 0.37 กม.
สร้างเสร็จ 2556
แบบ Low Rise
ชั้น 3
วิวทะเล
วิวทะเลบางส่วน
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ประจวบคีรีขันธ์
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿80,000/เดือน
(฿319/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ มะลิ เรสซิเดนซ์
มะลิ เรสซิเดนซ์ (Mali Residence) ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่า หรูหราระดับ Hi-end บนพื้นที่กว่า 27 ไร่ ทำเลที่สวยงามของหัวหิน จากเจ้าของโครงการที่มีความเชี่ยวชาญด้านอสังหาริมทรัพย์ มีวิลล่าและทาวน์เฮ้าส์หลากหล...
Details:
3
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
250 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชั้น 1
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : สุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Modern 3 Bedroom Pool Villa for sale with Mountain View
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿80,000/เดือน
(฿249/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ทับใต้, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. อยู่ในทำเล ทับใต้, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
Palm View
วิวภูเขา
Office
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สถานะการเช่า: 19 ก.พ. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
เลอลีฟ วัลเล่ พูลวิลล่า หัวหิน
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿89,000/เดือน
(฿433/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอลีฟ วัลเล่ พูลวิลล่า หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 205 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอลีฟ วัลเล่ พูลวิลล่า หัวหิน บนทำเลของ หินเหล็กไฟ, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
205 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เลอ ลีฟ วัลเลย์ หัวหิน
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿89,000/เดือน
(฿317/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เลอ ลีฟ วัลเลย์ หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เลอ ลีฟ วัลเลย์ หัวหิน บนทำเลของ หินเหล็กไฟ, หัวหิน และมีกำหนดก่อสร้างแล้วเสร็จใน เ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
280 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Pool Villa 4 Bedrooms and 4 Bathrooms for Rent in Hua Hin
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿90,000/เดือน
(฿257/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองแก, หัวหิน
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล หนองแก, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2553 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2553
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 31 ส.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ฮิลไซด์ แฮมเลต 7
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หินเหล็กไฟ, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿90,000/เดือน
(฿213/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฮิลไซด์ แฮมเลต 7
Hillside Hamlet 7อิสระในการออกแบบ ที่สามารถแมชกับความต้องการ ของผู้พักอาศัย บ้านในอุดมคติที่คุณสามารถ ออกแบบเองได้ ที่คุณได้เป็นส่วนหนึ่ง ในการสร้างความทรงจำอันล้ำค่า เป็นที่ที่เข้ากับไลฟ์สไตล์ของคุณ...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
422 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
หัวหิน ฮอไรซอน
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿100,000/เดือน
(฿512/ตรม.)
วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หัวหิน ฮอไรซอน
หมู่บ้าน Hua Hin Horizon ตั้งอยู่ไม่ไกลจากตัวเมืองหัวหิน รายล้อมไปด้วยภูเขาเขียวขจี และใกล้สถานที่ท่องเที่ยวในจังหวัดประจวบคีรีขันธ์อีกมากมาย ไม่ว่าจะเป็น หาดหัวหิน จุดชมวิวหินเหล็กไฟ ตลาดฉัตรไชย ตลาด...
Details:
5
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
195 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.4 กม.
สร้างเสร็จ 2550
วิวภูเขา
วิวเมือง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
สถานะการเช่า: 2 พ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
พาโนรามา พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
฿110,000/เดือน
(฿459/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พาโนรามา พูลวิลล่า
Panorama Pool Villas (พาโนรามา พูลวิลล่า)ยินดีต้อนรับสู่ลักซ์ชัวรี่พูลวิลล่าแห่งใหม่ ใจกลางความอุดมสมบูรณ์ของธรรมชาติ และความเงียบสงบที่คุณไม่ควรพลาดได้ที่ "พาโนรามา พูลวิลล่า" โครงการที่อยู่อาศัยที่ม...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
239 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.88 กม.
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านไทย พูลวิลล่า
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿120,000/เดือน
(฿285/ตรม.)
วิลล่า 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านไทย พูลวิลล่า
Baanthai Pool Villa(บ้านไทย พูลวิลล่า) โครงการพูลวิลล่าสุดหรูบนทำเลที่ตั้งอยู่เหนือยอดเขากว่า 18 เมตร ที่มีบรรยากาศที่โอบอ้อมไปด้วยภูเขาที่เขียวขจี และวิวทิวทัศน์อันสวยงามตระการตาของท้องทะเลอ่าวไทย แล...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
420 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.9 กม.
สร้างเสร็จ 2562
วิวสระว่ายน้ำ
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนส่วนตัว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
คอนโดบ้านชูทัศน์
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿120,000/เดือน
(฿330/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอนโดบ้านชูทัศน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 363 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คอนโดบ้านชูทัศน์ บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2532 ซึ่ง...
Details:
4
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
363 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูบ้านจริงออนไลน์
ด้วยวิดีโอทัวร์
ดูรูปทั้งหมด
บ้านนันทะ
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿140,000/เดือน
(฿698/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านนันทะ
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านนันทะ บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สนามบิน 1.71 กม.
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿150,000/เดือน
(฿375/ตรม.)
คอนโด 2 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คอนโดบ้านชูทัศน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 2 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 399.02 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คอนโดบ้านชูทัศน์ บนทำเลของ หัวหิน, หัวหิน และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2532 ซ...
Details:
2
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
399.02 ตรม.
Property Type:
คอนโด
สร้างเสร็จ 2532
แบบ High Rise
ชั้น 14
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สถานะการเช่า: 1 ก.พ. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน ปลาย หาด ขาว
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿165,000/เดือน
฿180,000 /เดือน
(฿411/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ปลาย หาด ขาว
บ้านปลายหาดขาว (Baan Plai Haad Kao) เป็นคอนโดแบบแนวราบหรือ low-rise ได้รับการออกแบบอย่างเรียบง่าย ใส่ใจในรายละเอียด เน้นความพิถีพิถันในการเลือกใช้วัสดุอุปกรณ์ที่มีคุณภาพและได้มาตรฐาน ภายในห้องพักตกแต่...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2558
แบบ Low Rise
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สถานะการเช่า: 15 ส.ค. 2569
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
3
61 - 83 จาก 83 ยูนิต
ไทย
ประจวบคีรีขันธ์
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของประจวบคีรีขันธ์
หัวหิน
มี 70 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿23.9K - ฿165K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ปราณบุรี
มี 10 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿17K - ฿110K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สามร้อยยอด
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿15K - ฿69.8K
ดูทำเลเพิ่มเติม
คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในประจวบคีรีขันธ์
คะแนนรวม
การดูแลรักษา
ระบบรักษาความปลอดภัย
สิ่งอำนวยความสะดวก
คุณภาพของวัสดุที่ใช้
ความคุ้มค่า
ทำเลที่ตั้ง
1
ปราณลักษณ์
ปากน้ำปราณ, ปราณบุรี, ประจวบคีรีขันธ์
฿54,866
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
หัว หิน ฮิลไซด์ แฮมเลต 5-6
ทับใต้, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿74,818
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
3
อินเตอร์คอนติเนนตัล เรสซิเดนเซส หัวหิน
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿48,350
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
4
ดิ 88 คอนโด หัวหิน
หัวหิน, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿11,971
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
5
บ้านสรวลริมทราย
หนองแก, หัวหิน, ประจวบคีรีขันธ์
฿27,932
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 614 โครงการ สำหรับบ้านในประจวบคีรีขันธ์
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง