• เชียงใหม่

      บ้าน 5 ห้องนอน ให้เช่า ใน แม่น้ำ, เกาะสมุย

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      บ้าน ใต้ เอสเตท
      มีบ้าน 1
      โคโค่นัท พาราไดซ์
      มีบ้าน 1
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Luxurious Sea-View Villa for Sale in Bangpor, Koh Samui, Sur
      แม่น้ำ
      ฿135,000/เดือน (฿409/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราค...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 330 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2552
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      5 Bedrooms for Rent in Mae Nam, Samui
      แม่น้ำ
      ฿140,000/เดือน ฿160,000 /เดือน (฿280/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2563 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ท่าเทียบเรือ 2.23 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล แม่น้ำ, เกาะสมุย
    • วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี, แม่น้ำ
      Luxurious 5 BR Bohemian Pool Villa in Private Maenam area
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿275,000/เดือน ฿500,000 /เดือน (฿1,100/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 250 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿275,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สำนักงานตรวจคนเข้าเมือง 0.27 กม.
      วิวทะเล
      Palm View
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 ก.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่นัท พาราไดซ์, แม่น้ำ
      โคโค่นัท พาราไดซ์
      แม่น้ำ
      ฿283,500/เดือน (฿630/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่นัท พาราไดซ์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ โคโค่นัท พาราไดซ์ บนทำเลของ แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้ว...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.93 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      Stunning 5 Bedrooms Luxury Modern Villa for Rent
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      แม่น้ำ
      ฿320,000/เดือน (฿533/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿320,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 600 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.69 กม.
      วิวทะเล
      Palm View
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท, แม่น้ำ
      บ้าน ใต้ เอสเตท
      แม่น้ำ
      ฿471,500/เดือน (฿857/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน ใต้ เอสเตท
      Ban Tai Estateบ้านใต้ เอสเตท วิลล่าตากอากาศสุดหรู พร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว แวดล้อมไปด้วยธรรมชาติ แมกไม้นานาพันธุ์อันงดงามให้ความรู้สึกสดชื่น และเพียงไม่กี่ก้าว คุณจะได้สัมผัสกับทะเลสีเทอร์ควอยซ์ อันสวยง...
      Details:
      5 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.5 กม.
      สร้างเสร็จ 2557
      วิวทะเลบางส่วน
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      Exclusive 5-Bedroom Lush Garden with Private Pool in Maenam
      แม่น้ำ
      ฿700,000/เดือน (฿875/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
      Details:
      5 Bedroom(s) 5.5 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      Palm View
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      Luxury Beachfront and Sea View Villa for Rent in Samui
      แม่น้ำ
      ฿950,000/เดือน ฿1,300,000 /เดือน (฿2,370/ตรม.)
      วิลล่า 5 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 5 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล แม่น้ำ, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿950,000 ต่อเดือน
      Details:
      5 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงเรียน 0.31 กม.
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต