เชียงใหม่
บ้าน 4 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หาดพระใหญ่, บ่อผุด
(มี บ้าน 32)
บ่อผุด
฿356,000/เดือน
(฿1,000/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ยูนีค เรสซิเด้นซ์
Unique Residence เป็นที่พักอาศัยสไตล์รีสอร์ท โครงการตั้งอยู่บนเนินเขาบางรัก สามารถมองเห็นวิวทะเลได้แบบ 180 องศา อยู่ใกล้หาดเฉวง หมู่บ้านชาวประมง อุทยานแห่งชาติหมู่เกาะอ่างทอง และพระพุทธรูปองค์ใหญ่ ด้ว...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
355 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.81 กม.
สนามบิน 3.07 กม.
สร้างเสร็จ 2561
แบบ Low Rise
วิวทะเล
Palm View
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Suites with Breath Taking Sea View in Choeng Mon for Rent
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
บ่อผุด
฿420,000/เดือน
(฿1,200/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
4
Bedroom(s)
4.5
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ท่าเทียบเรือ 1.17 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 30 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
>
1
2
31 - 32 จาก 32 ยูนิต
ไทย
สุราษฎร์ธานี
เกาะสมุย
บ่อผุด
หาดพระใหญ่
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดพระใหญ่
ยูนีค เรสซิเด้นซ์
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿134K - ฿355K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ ริจ
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿249K - ฿279K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ เบย์ คอนโดมิเนียม
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿69.8K - ฿219K
ดูข้อมูลโครงการ
เซนส์ 8 สมุย วิลล่า
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿115K
ทำเลที่ตั้ง
แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในหาดพระใหญ่
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง