เชียงใหม่
บ้าน 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน กะทู้, ภูเก็ต
(มี บ้าน 72)
เดอะ พรีวิลเลจ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้
฿220,000/เดือน
฿245,000 /เดือน
(฿662/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ พรีวิลเลจ
โครงการ The Privilege ตั้งอยู่บนทำเลใกล้หาดกะหลิม เป็นเขตที่ขึ้นชื่อว่า สวยงามไม่แพ้หาดอื่น ๆ ในจังหวัดภูเก็ต และรายล้อมไปด้วยร้านอาหาร ขึ้นชื่อมากมาย นอกจากนี้ยังเป็นที่นิยม สำหรับนั่งชมพระอาทิตย์ตก...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
332 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.62 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
ระเบียง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ป่าตอง ทาวเวอร์
ป่าตอง, กะทู้
฿220,000/เดือน
(฿579/ตรม.)
คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ป่าตอง ทาวเวอร์
Patong Tower (ป่าตอง ทาวเวอร์) คอนโดมิเนียม High Rise ที่สูงที่สุดในพื้นที่ป่าตอง ซึ่งถือเป็นสถานที่ท่องเที่ยวที่มีชื่อเสียงระดับโลกหาดหนึ่งในจังหวัดภูเก็ต ด้วยเสน่ห์ที่ลงตัวของความเป็นธรรมชาติแห่งท้อ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
380 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2538
แบบ High Rise
ชั้น 29
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
คนดูแลสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxurious Seaview Pool Villa for Sale in Patong
ป่าตอง, กะทู้
฿280,000/เดือน
(฿598/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 468 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
468 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2567
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 17 มี.ค. 2571
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
บ้านสวน ล็อค ปาล์ม
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กะทู้, กะทู้
฿280,000/เดือน
(฿622/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านสวน ล็อค ปาล์ม
Baan Suan Loch Palm วิลล่า สไตล์รีสอร์ท ซึ่งรายล้อมไปด้วยธรรมชาติสีเขียวอันเงียบสงบ ทำเลที่ตั้ง ใกล้สถานที่ท่องเที่ยว และสถานที่อำนวยความสะดวกมากมาย เช่น น้ำตกกะทู้, Red Moutain Golf Club, Flying Hanu...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวภูเขา
วิวโล่งๆ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Private Pool Villa Kamala for Sale
กมลา, กะทู้
฿300,000/เดือน
(฿500/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿300,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้วยร...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
วิวทะเล
วิวทะเลสาป
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 พ.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Villa Sirion
กมลา, กะทู้
฿320,000/เดือน
(฿615/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 520 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2556 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
520 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2556
วิวภูเขา
ดูรูปทั้งหมด
ชูการ์ วิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿350,000/เดือน
(฿533/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ชูการ์ วิลล่า
หากนึกถึงการใช้ชีวิตอันหอมหวานให้มีความสุขที่สุด โดยผ่านการจินตนาการถึงท้องทะเลสีคราม รายล้อมไปด้วยความเขียวขจีของต้นไม้ และได้สัมผัสกับอากาศที่แสนบริสุทธิ์ ซึ่งคุณสามารถสัมผัสทุกสิ่งที่กล่าวมานี้ได้ใ...
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
657 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.18 กม.
กำลังก่อสร้าง
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
สวนบนดาดฟ้า
สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
อนุภาษกอล์ฟวิลล์
กะทู้, กะทู้
฿360,000/เดือน
(฿800/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อนุภาษกอล์ฟวิลล์
อนุภาษกอล์ฟวิลล์ (Anuphas Golf Ville) หมู่บ้านสุดหรูขนาดใหญ่ บนพื้นที่โครงการกว่า 50 ไร่ ในทำเลที่มีศักยภาพที่สุดในจังหวัดภูเก็ต โครงการตั้งอยู่ท่ามกลางสิ่งอำนวยความสะดวกที่หลากหลายและครอบคลุมไปในทุกด...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
450 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เนเชอรัล ทัช วิลลา
กมลา, กะทู้
฿360,000/เดือน
(฿973/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เนเชอรัล ทัช วิลลา
Natural Touch Villas เป็นวิลล่าสไตล์รีสอร์ท ที่มีสระว่ายน้ำส่วนตัวทุกหลัง ตกแต่งอย่างทันสมัย ตั้งอยู่บนเนินเขาที่อยู่ห่างจากหาดกมลาเพียงแค่ 5 นาที หากเดินทางโดยรถยนต์ เป็นสถานที่พักอาศัยที่ลงตัวสำหรับ...
Details:
4
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
370 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.17 กม.
สร้างเสร็จ 2556
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ดาดฟ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Beach front 4+1 Bedrooms villa for Rent in Kamala
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
กมลา, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
550 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
Palm View
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กะทู้
Baan Heaven
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
ป่าตอง, กะทู้
฿450,000/เดือน
(฿1,130/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿450,000 ต่อเดือน
Details:
4
Bedroom(s)
5
Bathroom(s)
400 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
วิวทะเล
สระว่ายน้ำส่วนตัว
ฟรี Wifi
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Amazing Beachfront Private Pool Villa in Kamala
กมลา, กะทู้
฿1,100,000/เดือน
(฿733/ตรม.)
วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
Details:
4
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
1,500 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 72 จาก 72 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของกะทู้
กะทู้
มี 45 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿25K - ฿360K
ดูทำเลเพิ่มเติม
กมลา
มี 18 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K - ฿1.1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
ป่าตอง
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K - ฿450K
ทำเลที่ตั้ง
1
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
วิลล่าทานตะวัน
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
วีว่า ป่าตอง
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿23,000
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
ไฮแลนด์เรสซิเดนซ์
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿65,000
ราคาเริ่มต้น
3 รีวิว
5
แอบโซลูท ทวินแซนด์ 2
ป่าตอง, กะทู้, ภูเก็ต
฿35,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 290 โครงการ สำหรับบ้านในกะทู้
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง