• เชียงใหม่

      บ้าน 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน นนทบุรี

      (มี บ้าน 127)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 5, มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
      บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 5
      มหาสวัสดิ์, บางกรวย, นนทบุรี
      ฿130,000/เดือน (฿408/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด พระราม 5
      บ้านให้เช่าพร้อมเฟอร์นิเจอร์ เก็บกระเป๋าเข้าอยู่ได้เลย  🏡 บ้านเดี่ยวในโครงการ ขาย/เช่า For Sale & Rent 🏡   ให้เช่า 130,000 บาท/ เดือน ขาย 19.9 ลบ. ราคานี้ถูกสุดในโครงการ 🤍 Type ใหญ่สุ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 319 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      กำลังก่อสร้าง
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สวนส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชดา ธานี, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      นิชดา ธานี
      บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿140,000/เดือน (฿292/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชดา ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 480 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิชดา ธานี บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 7 Bathroom(s) 480 ตรม. Property Type: วิลล่า
      MRT 1.99 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชดา พรีเมียร์ เพลส 1, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      นิชดา พรีเมียร์ เพลส 1
      บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿160,000/เดือน (฿291/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชดา พรีเมียร์ เพลส 1
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 550 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิชดา พรีเมียร์ เพลส 1 บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 550 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 1.64 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-พระราม 5, บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-พระราม 5
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางกร่าง, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿185,000/เดือน (฿370/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-พระราม 5
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บางกอก บูเลอวาร์ด ราชพฤกษ์-พระราม 5 บนทำเลของ บางกร่าง, นนทบุรี และสร้างเสร็จแ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 3.72 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวโล่งๆ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลดาวัลย์ รัตนาธิเบศร์, บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ลดาวัลย์ รัตนาธิเบศร์
      บางรักน้อย, เมืองนนทบุรี, นนทบุรี
      ฿250,000/เดือน (฿628/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลดาวัลย์ รัตนาธิเบศร์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 398 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลดาวัลย์ รัตนาธิเบศร์ บนทำเลของ บางรักน้อย, นนทบุรี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 398 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      MRT 0.55 กม.
      แบบ Low Rise
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชาดา ปาร์ค, บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ดูรูปทั้งหมด
      นิชาดา ปาร์ค
      บางตลาด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿285,000/เดือน (฿356/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นิชาดา ปาร์ค
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 800 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ นิชาดา ปาร์ค บนทำเลของ บางตลาด, นนทบุรี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2553 ซึ่งคุ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 800 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2553
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี, บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      Modern 3-storey detached house for sale with Build in+ Furniture
      บางพูด, ปากเกร็ด, นนทบุรี
      ฿300,000/เดือน (฿743/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางพูด, นนทบุรี
      ขาย บ้านเดี่ยว Modern 3 ชั้น พร้อม Build in Furniture  ที่อยู่ - สหกรณ์เคหสถาน 3 36/188 แจ้งวัฒนะ-เมืองทอง บางพูด ปากเกร็ด นนทบุรี 11120 รายละเอียด ขาย บ้านเดี่...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 404 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ดาดฟ้า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      • 5
      121 - 127 จาก 127 ยูนิต
      1. ไทย
      2. นนทบุรี

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของนนทบุรี

      ปากเกร็ด
      ปากเกร็ด
      มี 50 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองนนทบุรี
      เมืองนนทบุรี
      มี 31 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿8K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางกรวย
      บางกรวย
      มี 24 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿130K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางใหญ่
      บางใหญ่
      มี 13 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.5K - ฿35K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บางบัวทอง
      บางบัวทอง
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿10K - ฿120K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ไทรน้อย
      ไทรน้อย
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿9.5K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      พฤกษ์ภิรมย์รีเจนท์ ปิ่นเกล้า
      บางม่วง, บางใหญ่, นนทบุรี
      ฿30,000 ราคาเริ่มต้น
      5 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 1083 โครงการ สำหรับบ้านในนนทบุรี คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง