• เชียงใหม่

      บ้าน 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน บางละมุง, พัทยา

      (มี บ้าน 41)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Luxury Pool Villa for Rent in Pattaya
      บางละมุง
      ฿95,000/เดือน (฿237/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿95,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 5 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Modern Pool Villa For Rent – Jomtien
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿100,000/เดือน (฿769/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 130 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 130 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Pool Villa for rent at Pattaya Klang
      บางละมุง
      ฿110,000/เดือน (฿458/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 240 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿110,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      สถานะการเช่า: 30 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      4 Bedrooms Pool Villa at Siam Country Club for Rent
      บางละมุง
      ฿110,000/เดือน (฿400/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 275 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2556 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 275 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 5.84 กม.
      สร้างเสร็จ 2556
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Luxury Pool Villa in Pattaya with Large Area
      บางละมุง
      ฿120,000/เดือน (฿174/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      พูลวิลล่าหรูสไตล์โมเดิร์น พร้อมวิวภายในที่สวยงาม ตกแต่งครบ พร้อมเข้าอยู่ได้ทันที  ทำเลดี เงียบสงบ เป็นส่วนตัว เหมาะสำหรับพักผ่อนหรือทำบ้านพักตากอากาศระดับพรีเมียม   รายละเอียดบ้าน บ้านเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 688 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      Palm View
      วิวสระว่ายน้ำ
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Luxury Pool Villa for Rent – Pratamnak Soi 5
      ประกาศเมื่อ 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      บางละมุง
      ฿120,000/เดือน (฿300/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2569 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2569
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Pool Villa House for rent
      บางละมุง
      ฿140,000/เดือน (฿500/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      เข้าถึงชายหาดได้
      เข้าถึงหน้าหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Pool Villa for Rent – Jomtien Beachside, Soi Chaiyaphruek 1
      บางละมุง
      ฿160,000/เดือน (฿121/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,320 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿160,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 1,320 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      Spacious 4 Bedrooms House near Huai Chak Lake for Sale and Rent
      บางละมุง
      ฿190,000/เดือน (฿633/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿190,000 ต่อเดือน หร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 5.84 กม.
      Palm View
      วิวสระว่ายน้ำ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา, บางละมุง
      Pool Villa for sale near Jomtien Beach
      บางละมุง
      ฿200,000/เดือน (฿454/ตรม.)
      วิลล่า 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 440 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน หรือซื้อด้...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 440 ตรม. Property Type: วิลล่า
      เตาไมโครเวฟ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      สามารถเสนอราคาค่าเช่าที่คุณต้องการ ไปหาเจ้าของบ้านได้โดยตรง

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน บางละมุง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ติดริมชายหาด ดูเพิ่มเติม ติดริมชายหาด
      วิวทะเล ดูเพิ่มเติม วิวทะเล วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      บางละมุง
      ฿260,000/เดือน (฿572/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางละมุง, พัทยา
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 454 ตรม. อยู่ในทำเล บางละมุง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿260,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 454 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีรถไฟ 0.99 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 41 จาก 41 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. บางละมุง

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของบางละมุง

      ภัททา ดีไฟน์
      ภัททา ดีไฟน์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿50K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภัททา เอลเลเมนท์
      ภัททา เอลเลเมนท์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45K - ฿60K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿50K - ฿65K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ศุภาลัย ปาล์มวิลล์ สุขุมวิท โรงโป๊ะ
      ศุภาลัย ปาล์มวิลล์ สุขุมวิท โรงโป๊ะ
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เบย์วิว รีสอร์ท
      เบย์วิว รีสอร์ท
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿80K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ซีบรีส วิลล่า พัทยา
      บางละมุง, พัทยา, ชลบุรี
      ฿49,984 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 55 โครงการ สำหรับบ้านในบางละมุง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง