• เชียงใหม่

      บ้าน 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น

      (มี บ้าน 9)

      เปิดแผนที่
      ในเมือง
      มีบ้าน 6
      เมืองเก่า
      มีบ้าน 2
      บ้านเป็ด
      มีบ้าน 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น, ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      Townhouse for Sale and Rent in Nai Mueang
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      ฿12,000/เดือน (฿52/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      ฝากไว้เผื่อ พิจารณาค่ะทาวน์โฮมว่างให้เช่า ถนนหลังเมือง #ในเมืองขอนแก่น #บ้านเช่าขอนแก่น #forrent #rentInTown #House_for_rent #House_for_rent_KhonKaen#ใกล้โรงเรียนอาชีวะขอนแก่น #ใกล้โรงเรียนขอนแก่นวิทย...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สถานีขนส่ง 0.18 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น, ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      House for Rent near Central Khon Kean
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      ฿15,000/เดือน (฿224/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      ให้เช่าบ้านเดี่ยว 2 ชั้น พร้อมเข้าอยู่เฟอร์นิเจอร์ครบ 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ   พิกัดใกล้เคียง -บึงแก่นนคร -วัดหนองแวง -เซ็นทรัล   
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 67 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สถานีรถไฟ 1.52 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น
    • บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร, ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร, ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      ดูรูปทั้งหมด
      วราสิริ บึงแก่นนคร
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      ฿20,450/เดือน (฿89/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 230 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วราสิริ บึงแก่นนคร บนทำเลของ ในเมือง, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ เม.ย. 2555...
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 230 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2555
      วิวเมือง
      สวนส่วนตัว
      ที่จอดรถ
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น, เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น
      Beautiful House Plus New Apartment
      เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น
      ฿23,000/เดือน (฿84/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 275 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค. 2552 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาร...
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 275 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2552
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 7 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      เริ่มต้นการค้นหาอสังหาริมทรัพย์ที่ชาญฉลาดได้ที่นี่ สำรวจรายการทรัพย์สินที่ผ่านการตรวจสอบแล้ว และเชื่อมต่อกับผู้เชี่ยวชาญที่คุณไว้วางใจได้
      Luxury English-Style Detached House
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      ฿32,000/เดือน (฿178/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿32,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 180 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เตาไมโครเวฟ
      เตาอบ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      PS Home 4
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      เมืองเก่า, เมืองขอนแก่น
      ฿37,000/เดือน (฿205/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. อยู่ในทำเล เมืองเก่า, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿37,000 ต่อเดือน
      Details:
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Grandio brand new house for rent
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 22 ชั่วโมงที่แล้ว
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      ฿40,000/เดือน (฿286/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. อยู่ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿40,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สวนส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 22 ชั่วโมงที่แล้ว
      4BR Single Detached House for Rent
      ในเมือง, เมืองขอนแก่น
      ฿50,000/เดือน (฿76/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ในเมือง, ขอนแก่น
      ให้เช่าบ้านเดี่ยวหลังใหญ่พร้อมเฟอร์นิเจอร์สุดหรู  ทำเลทองริมบึงแก่นนครพร้อมห้องคาราโอเกะส่วนตัว  4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ 2 ห้อง 1 ห้องทานข้าว   1 ห้องโถงใหญ่ 1 ห้องคาราโอเกะ 1 ห้องทำงา...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 656 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้าน ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น, บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น
      Luxury house with private pool
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 22 ชั่วโมงที่แล้ว
      บ้านเป็ด, เมืองขอนแก่น
      ฿60,000/เดือน (฿120/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 500 ตรม. อยู่ในทำเล บ้านเป็ด, ขอนแก่น ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿60,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 500 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      คนดูแลสระว่ายน้ำ
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 22 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      • 1
      1 - 9 จาก 9 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ขอนแก่น
      3. เมืองขอนแก่น

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองขอนแก่น

      ในเมือง
      ในเมือง
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿12K - ฿50K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      เมืองเก่า
      เมืองเก่า
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿23K - ฿37K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      บ้านเป็ด
      บ้านเป็ด
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿60K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองขอนแก่น

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในเมืองขอนแก่น คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน เมืองขอนแก่น

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในเมืองขอนแก่น

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน เมืองขอนแก่น

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เมืองขอนแก่น อยู่ที่ ฿16,000 ค่าเช่าเฉลี่ยใน เมืองขอนแก่น อยู่ที่ ฿16,000 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองขอนแก่น อยู่ที่ ฿243 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน เมืองขอนแก่น อยู่ที่ ฿243 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน เมืองขอนแก่น ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 9 ยูนิตใน เมืองขอนแก่น

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน เมืองขอนแก่น ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 2 ยูนิต) ฿23,900 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 14 ยูนิต) ฿14,300 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 17 ยูนิต) ฿14,700 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 26 ยูนิต) ฿21,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 9 ยูนิต) ฿32,200

      ภาพรวมของ บ้าน ใน เมืองขอนแก่น

      เมืองขอนแก่น เป็นอำเภอขนาดเล็ก ที่มีขนาดพื้นที่ทั้งหมด 985 ตร.กม. และมีแค่ 18 ตำบล เท่านั้น ซึ่งประชากรใน เมืองขอนแก่น ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 147,159 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 72,372 คน และผู้หญิง จำนวน 74,787 คน และถ้าลองเทียบกับขนาดของพื้นที่แล้ว ก็จะเห็นได้ว่ามีความหนาแน่นมาก ของประชากรในจังหวัด เพราะมีตัวเลขของอัตราความหนาแน่นประชากรมาก อยู่ที่ 149 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน เมืองขอนแก่น ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿97,100 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ในด้านของราคาต่อตารางเมตรนั้น เรียกได้ว่าอยู่ในระดับสูงเลยทีเดียว สะท้อนไปยังเรื่องของทำเลการก่อสร้างได้อย่างชัดเจน ว่าส่วนใหญ่มี บ้าน ที่ตั้งอยู่ในทำเลที่ดี เหมาะสมกับการอยู่อาศัย เนื่องจากสามารถเข้าถึง สถานที่สำคัญต่างๆได้อย่างสะดวก หรือวิวที่ได้รับก็ดี ส่วนใหญ่อาจจะอยู่ใจกลางเมือง หรือ ไพร์ม โลเคชั่น อื่นๆ ด้วยราคา ฿85,400 บาทต่อตารางเมตร สามารถบอกได้อีกว่าการก่อสร้างนั้น ใช้วัสดุที่ดีมีคุณภาพมาก รวมถึงการดีไซน์ที่โดดเด่น เป็นเอกลักษณ์อย่างแน่นอน โดยใน Klung Baan ณ เวลานี้ มีจำนวนประกาศเช่า ทั้งหมด 77 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน เมืองขอนแก่น

      เรามีบ้าน กว่า 77 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล เมืองขอนแก่น ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U5370597 - Single house for rent, ready to move in, behind Khon Kaen Central Stadium, easy access ตั้งอยู่ในพื้นที่ ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 128 ตรม. ค่าเช่า ฿10,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U5992100 - Burger Breakfast Lounge Khon Kaen For Sale, Khon Kaen ตั้งอยู่ในพื้นที่ ในเมือง, เมืองขอนแก่น, ขอนแก่น ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 210 ตรม. ค่าเช่า ฿0 ต่อเดือน