• เชียงใหม่

      บ้าน 4 ห้องนอน ให้เช่า ใน พระโขนง, กรุงเทพมหานคร

      (มี บ้าน 41)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร, บางจาก, พระโขนง
      Brand New Home Office for Rent Sukhumvit 60/1
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿100,000/เดือน (฿222/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.59 กม.
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿100,000/เดือน (฿532/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท บนทำเลของ บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มี.ค....
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 46
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      2 stories Home office with land Soi. Sukhumvit 64
      บางจาก, พระโขนง
      ฿120,000/เดือน (฿300/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿120,000 ต่อเด...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวโล่งๆ
      ป่าไม้, ทิวทัศน์ธรรมชาติ
      ระเบียง
      เพดานสูงสองชั้น
      โคมไฟระย้า
      สถานะการเช่า: 31 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 5 วันที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿180,000/เดือน (฿957/ตรม.)
      คอนโด 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิสดอม อินสปาย สุขุมวิท
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 188 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 0.79 กม.
      สร้างเสร็จ 2563
      แบบ High Rise
      ชั้น 44
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      ดาดฟ้า
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 วันที่แล้ว
      Newly Built Private Pool Villa in Sukhumvit are Nordic Style
      บางจาก, พระโขนง
      ฿195,000/เดือน (฿512/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 380 ตรม. อยู่ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได...
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 380 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Newly Built Private Pool Villa in Sukhumvit 54 Nordic Style
      บางจาก, พระโขนง
      ฿195,000/เดือน (฿512/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บางจาก, กรุงเทพมหานคร
      Details:
      BTS 0.59 กม.
      สร้างเสร็จ 2568
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 16 พ.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง
      เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿200,000/เดือน (฿446/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      The Gentry Sukhumvit (เดอะ เจนทริ สุขุมวิท)โครงการบ้านแฝดและบ้านเดี่ยวสุดหรู 3 ชั้นที่ได้รับการดีไซน์อย่างพิถีพิถันทุกตารางนิ้วในสไตล์ "Brooklyn New York" ที่ผสมผสานความ Modern Luxury ได้อย่างลงตัว ซึ...
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 448 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 1.81 กม.
      แบบ Low Rise
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท, บางจาก, พระโขนง
      เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      บางจาก, พระโขนง
      ฿250,000/เดือน (฿537/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 465 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      BTS 1.81 กม.
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บางจาก, พระโขนง
      ฿250,000/เดือน ฿300,000 /เดือน (฿537/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 465 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 1.81 กม.
      แบบ Low Rise
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสวน
      ไปสถานี BTS/MRT ได้
      จากุซซี่
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 30 เม.ย. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      บางจาก, พระโขนง
      ฿250,000/เดือน (฿692/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 361 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 1.81 กม.
      แบบ Low Rise
      เพดานสูงสองชั้น
      โคมไฟระย้า
      ห้องสมุดหรือห้องอ่านหนังสือ
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ไม่ต้องเดินทางไปดูบ้านให้เช่าจริง เมื่อคุณสามารถดูได้จากวิดีโอทัวร์ที่นี่
      คลิกเพื่อเปิดการแสดงผลของบ้าน ที่มีวิดีโอทัวร์ จากปุ่มขวามือ!

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน พระโขนง

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • ด้านทำเลที่ตั้ง
      • วิวที่มองเห็น
      ชั้นลอย ดูเพิ่มเติม ชั้นลอย ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ดูเพิ่มเติม ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      ไปสถานี BTS/MRT ได้ ดูเพิ่มเติม ไปสถานี BTS/MRT ได้
      วิว 360 องศา ดูเพิ่มเติม วิว 360 องศา วิวเส้นขอบฟ้า ดูเพิ่มเติม วิวเส้นขอบฟ้า วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวแม่น้ำ หรือ คลอง ดูเพิ่มเติม วิวแม่น้ำ หรือ คลอง วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      บางจาก, พระโขนง
      ฿250,000/เดือน (฿537/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เจนทริ สุขุมวิท
      Details:
      BTS 1.81 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 41 จาก 41 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. พระโขนง

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของพระโขนง

      บางจาก
      บางจาก
      มี 40 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿250K

• ทำเลที่ตั้ง
      1
      ดิ ยูนีค สุขุมวิท 62/1
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿13,980 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      2
      ควินทารา อาเท่ สุขุมวิท 52
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿17,975 ราคาเริ่มต้น
      9 รีวิว
      3
      ไลฟ์ สุขุมวิท 62
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿11,983 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      4
      สกายไรส์ อเวนิว สุขุมวิท 64
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿12,982 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      5
      แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น
      บางจาก, พระโขนง, กรุงเทพมหานคร
      ฿13,881 ราคาเริ่มต้น
      2 รีวิว
      แสดงเพียง 5 จาก 141 โครงการ สำหรับบ้านในพระโขนง คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      คำค้นที่เกี่ยวข้อง

      บ้าน For Rent Near แอร์พอร์ตลิงค์ บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้า BTS บ้าน For Rent Near สถานีรถไฟฟ้ามหานคร MRT บ้าน For Rent Near รถโดยสารด่วนพิเศษ BRT