• ซื้อ
        • ประเภทอสังหาฯใน Chandrakasem Rajabhat University
      • เช่า
        • มีให้เช่าในChandrakasem Rajabhat University
          • บ้านเดี่ยว
          • ทาวน์เฮ้าส์
          • สำนักงาน
        • ตลาดอสังหาฯ ในChandrakasem Rajabhat University
          • เชียงใหม่

      บ้าน 4 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ Chandrakasem Rajabhat University, จันทรเกษม

      (มี บ้าน 6)

      เปิดแผนที่
      เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์
      มีบ้าน 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม
      4 Bedroom Townhouse for Rent
      จันทรเกษม
      ฿20,000/เดือน (฿133/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
      อยู่ในแหล่งชุมชน สิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน เข้าออก รัชดา ลาดพร้าว วังหิน โชคชัย 4 ได้สะดวก เหมาะสำหรับพักอาศัย หรือทำออฟฟิศ
      Details:
      4 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      BTS 1.31 กม.
      สร้างเสร็จ 2535
      วิวเมือง
      วิวโล่งๆ
      ชานบ้าน
      อ่างอาบน้ำ
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      For Rent 3 Storey Townhouse for Rent
      จันทรเกษม
      ฿30,000/เดือน (฿108/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 276 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿30,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 276 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      มหาวิทยาลัย 0.01 กม.
      วิวเมือง
      ชานบ้าน
      ระเบียง
      ที่จอดรถ
      สถานะการเช่า: 1 ธ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร, จันทรเกษม
      Large 3-Storey Detached House – Ratchada 32
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      จันทรเกษม
      ฿110,000/เดือน (฿244/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 450 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿110,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 450 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สถานะการเช่า: 24 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      Family Home, 450sqm, Private Garden, Ratchada 32
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      จันทรเกษม
      ฿125,000/เดือน (฿312/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿125,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิว 360 องศา
      วิวเส้นขอบฟ้า
      รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 25 พ.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์ , จอมพล
      เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์
      จอมพล
      ฿200,000/เดือน (฿570/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 4 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์
      สัมผัสประสบการณ์แห่งความสุขของการพักผ่อนที่ The Gallery House (เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์) โครงการบ้านเดี่ยวระดับ Luxury สไตล์ Modern Loft ที่โดดเด่นในการออกแบบจากการเล่นระดับเส้นสายด้วย Layer ที่สอดคล้อง...
      Details:
      4 Bedroom(s) 6 Bathroom(s) 350 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      BTS 2.06 กม.
      MRT 2.1 กม.
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      1,200 ตรม. Office for rent in Chandrakasem Rajabhat University, จันทรเกษม, จันทรเกษม
      Office Building 5 working room
      จันทรเกษม
      ฿350,000/เดือน (฿291/ตรม.)
      1,200 ตรม. Office for rent in Chandrakasem Rajabhat University, จันทรเกษม
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น สำนักงาน สำหรับเช่า ขนาด 4 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,200 ตรม. อยู่ในทำเล จันทรเกษม, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า สำนักงาน นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿350,000 ต่อเดือน
      Details:
      4 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 1,200 ตรม. Property Type: สำนักงาน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ
      • 1
      1 - 6 จาก 6 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. จตุจักร
      4. จันทรเกษม
      5. Chandrakasem Rajabhat University

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของChandrakasem Rajabhat University

      เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์
      เดอะ แกลเลอรี่ เฮ้าส์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในChandrakasem Rajabhat University

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในChandrakasem Rajabhat University คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน Chandrakasem Rajabhat University

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในChandrakasem Rajabhat University

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ Chandrakasem Rajabhat University