• เชียงใหม่

      บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน หนองควาย, หางดง

      (มี บ้าน 41)

      เปิดแผนที่
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์, หนองควาย
      หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      หนองควาย
      ฿40,000/เดือน (฿245/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 163 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์ บนทำเลของ หนองควาย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 163 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      สวนส่วนตัว
      ห้องหัวมุม/แปลงหัวมุม
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: 22 ต.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      หนองควาย
      ฿40,000/เดือน (฿245/ตรม.)
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 15 ก.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม, หนองควาย
      ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿40,000/เดือน ฿50,000 /เดือน (฿94/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
      ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม (Lanna Pinery Home)บ้านเดี่ยว ขนาดกว้างขวางบนทำเลที่มีศักยภาพอยู่ใกล้สิ่งอำนวยความสะดวก ที่เน้นความเป็นธรรมชาติ ให้ความร่มเย็นสบายตาสบายใจ ไปด้วยแมกไม้นานาชนิดที่ปลูกเรียงราย เหม...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 428 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสวน
      วิวโล่งๆ
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สถานะการเช่า: 1 พ.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿40,000/เดือน (฿200/ตรม.)
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์ บนทำเลของ หนองควาย, เชียงใหม่ ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      คนดูแลสวน
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 31 มี.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่, หนองควาย
      วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
      หนองควาย
      ฿45,000/เดือน (฿183/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
      สัมผัสความผ่อนคลายในการใช้ชีวิตในรูปแบบที่ใช่ไปกับ "Villa Flora Chiangmai (วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่)" โครงการบ้านเดี่ยวคุณภาพสไตล์รีสอร์ต พร้อมการออกแบบที่ผสมผสานสไตล์ล้านนาดั้งเดิมกับความหรูหราอย่างเห...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 245 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      เครื่องซักผ้า
      เตาไมโครเวฟ
      ทีวี
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      อัพเดทล่าสุด 4 วันที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿45,000/เดือน (฿276/ตรม.)
      สวนส่วนตัว
      สถานะการเช่า: 15 ส.ค. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 วันที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา, หนองควาย
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿45,000/เดือน (฿225/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      กำหนดนิยามใหม่ให้กับรูปแบบชีวิตที่ลงตัวได้ที่ Lanna Thara Village (หมู่บ้านล้านนาธารา) โครงการบ้านเดี่ยวสไตล์ Exclusive Classic แบบโมเดิร์นล้านนา โดยออกแบบให้เข้ากับความทันสมัยแต่ยังคงผสมผสานกับกลิ่นอ...
      Details:
      วิวสวนสาธารณะ
      วิวสระว่ายน้ำ
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿50,000/เดือน (฿156/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวภูเขา
      วิวสวน
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      ระเบียง
      สถานะการเช่า: 6 ก.พ. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์, หนองควาย
      เวิลด์ คลับ แลนด์
      หนองควาย
      ฿68,000/เดือน (฿309/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์
      เช่า/ขาย บ้านหรูพูลวิลล่า สไตล์โมเดิร์นในโครงการคุณภาพ  หนองควาย หางดง เชียงใหม่ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ ที่ดิน 120 ตร.ว. หรือ 480 ตร.ม. - มีพื้นที่ใช้สอย ขนาด 220 ตรม. - มี 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ -&nb...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เวิลด์ คลับ แลนด์
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      หนองควาย
      ฿68,000/เดือน (฿226/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์
      Beautiful villa in World Club Land — prime location in Chiang Mai for rent for 68,000/month — 3 bedrooms 3 bathrooms, swimming pool—300 sqm indoor area, 120 sqw land size
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2565
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 15 เม.ย. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      มั่นใจได้ว่าคุณจะได้ค่าเช่าที่คุ้มค่าที่สุด สำหรับบ้านทุกยูนิตที่คุณสนใจ

      บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน หนองควาย

      • ภายในตัวยูนิต
      • ภายนอกตัวยูนิต
      • วิวที่มองเห็น
      จากุซซี่ ดูเพิ่มเติม จากุซซี่ ระเบียง ดูเพิ่มเติม ระเบียง
      สระว่ายน้ำส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สระว่ายน้ำส่วนตัว สวนส่วนตัว ดูเพิ่มเติม สวนส่วนตัว
      วิวทะเลสาป ดูเพิ่มเติม วิวทะเลสาป วิวภูเขา ดูเพิ่มเติม วิวภูเขา วิวสวนสาธารณะ ดูเพิ่มเติม วิวสวนสาธารณะ วิวสระว่ายน้ำ ดูเพิ่มเติม วิวสระว่ายน้ำ
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์, หนองควาย
      เวิลด์ คลับ แลนด์
      หนองควาย
      ฿75,000/เดือน (฿300/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวิลด์ คลับ แลนด์
      ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "เวิลด์ คลับ แลนด์" โครงการบ้านสุดหรูในเขตอำเภอหางดง ทำเลศักยภาพย่านชานเมืองที่จัดเต็มทุกแหล่งอำนวยความสะดวก และเป็นอำเภอที่เชื่อมโยงไปยังแหล่งท่องเที่ยวที่หลากหลาย ไม่ว่าจะเป็น เช...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2 Bathroom(s) 250 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2566
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      31 - 41 จาก 41 ยูนิต
      1. ไทย
      2. เชียงใหม่
      3. หางดง
      4. หนองควาย

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหนองควาย

      เวิลด์ คลับ แลนด์
      เวิลด์ คลับ แลนด์
      มี 8 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24K - ฿74.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
       ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
      ล้านนา ไพน์เนอรี่ โฮม
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿40K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      หมู่บ้าน ร้อยจันทร์ เนสท์
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K - ฿44.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลานนา มนตรา
      ลานนา มนตรา
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35.9K - ฿37K
      ดูข้อมูลโครงการ
      วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
      วิลล่า ฟลอร่า เชียงใหม่
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿49.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      มาลาดา โฮม แอนด์ รีสอร์ท
      มาลาดา โฮม แอนด์ รีสอร์ท
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿17K - ฿30K
      ดูข้อมูลโครงการ
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      หมู่บ้าน ล้านนา ธารา
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿44.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านศุภาลัย เบลล่า เชียงใหม่
      บ้านศุภาลัย เบลล่า เชียงใหม่
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿32K - ฿39.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านปาจรีย์
      บ้านปาจรีย์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿35K