• เชียงใหม่

      บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ หาดพระใหญ่, บ่อผุด

      (มี บ้าน 97)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์, บ่อผุด
      เดอะ วิลล์
      อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿200,000/เดือน (฿637/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 313.20 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ วิลล์ บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2567 ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 313.20 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.36 กม.
      สนามบิน 4.26 กม.
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช, บ่อผุด
      เดอะ เบย์ ริช
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿200,000/เดือน (฿605/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 330 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เบย์ ริช บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 330 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.33 กม.
      สนามบิน 4.05 กม.
      วิวทะเล
      Marina View
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี, บ่อผุด
      Unique 3-Bedroom Sea View Villa in Plai Laem
      อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿220,000/เดือน (฿813/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 270 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿220,000 ต่อเดือน หรือซ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 270 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชานบ้าน
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
      บ่อผุด
      ฿237,000/เดือน (฿158/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,500 ตรม. อยู่ในทำเล บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿237,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 1,500 ตรม. Property Type: วิลล่า
      โรงเรียนนานาชาติ 0.54 กม.
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ชานบ้าน
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริจ, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริจ, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริจ, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริจ, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริจ, บ่อผุด
      เดอะ ริจ
      บ่อผุด
      ฿280,000/เดือน (฿931/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ริจ
      ดินเนอร์ใต้แสงเทียนพร้อมวิวหลักล้าน ตรงระเบียงหลังบ้านคุณไปกับ "The Ridge" โครงการวิลล่าสุดหรู ที่ทำให้ทุกความฝันเป็นจริงอยู่ตรงหน้าคุณ โครงการสุดพิเศษที่ออกแบบสถาปัตยกรรมสุดหรู มาพร้อมวิวสุดอลังการ ท...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวทะเล
      วิวภูเขา
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ออปซิเดียน, บ่อผุด
      วิลล่า ออปซิเดียน
      บ่อผุด
      ฿366,300/เดือน (฿927/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่า ออปซิเดียน
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 394 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ วิลล่า ออปซิเดียน บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564&n...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 394 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 0.92 กม.
      สร้างเสร็จ 2564
      วิวทะเล
      วิวทะเลบางส่วน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช โฮเทล, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช โฮเทล, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช โฮเทล, บ่อผุด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช โฮเทล, บ่อผุด
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช โฮเทล, บ่อผุด
      สกาย บีช โฮเทล
      บ่อผุด
      ฿469,800/เดือน (฿2,130/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย บีช โฮเทล
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สกาย บีช โฮเทล บนทำเลของ บ่อผุด, สุราษฎร์ธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยรา...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 220 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.17 กม.
      สนามบิน 4.71 กม.
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • 4
      91 - 97 จาก 97 ยูนิต
      1. ไทย
      2. สุราษฎร์ธานี
      3. เกาะสมุย
      4. บ่อผุด
      5. หาดพระใหญ่

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของหาดพระใหญ่

      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      ยูนีค เรสซิเด้นซ์
      มี 7 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿83.8K - ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      รีเพลย์ เรสซิเดนซ์ แอนด์ พูลวิลล่า
      รีเพลย์ เรสซิเดนซ์ แอนด์ พูลวิลล่า
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿59.9K - ฿69.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วิลล์
      เดอะ วิลล์
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿54.9K - ฿200K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สมุย แซงชูรี
      สมุย แซงชูรี
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿79.8K - ฿99.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      สมุยฮิลล์ไซด์ วิลเลจ
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿110K - ฿140K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ลัคชูรี แมงโก้ วิลล่า
      ลัคชูรี แมงโก้ วิลล่า
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿180K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ ริจ
      เดอะ ริจ
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿150K - ฿279K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ดรีม แลนด์ วิลล่า