• เชียงใหม่

      บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน เมืองภูเก็ต, ภูเก็ต

      (มี บ้าน 997)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      Luxurious Sea View 3 Bedrooms Pool Villa in Rawai
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿350,000/เดือน ฿400,000 /เดือน (฿648/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 540 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 540 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวทะเล
      วิวเส้นขอบฟ้า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      ชานบ้าน
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซาลีน ซีวิวล์ วิลล่า, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      เดอะ ซาลีน ซีวิวล์ วิลล่า
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿350,000/เดือน (฿875/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ซาลีน ซีวิวล์ วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ ซาลีน ซีวิวล์ วิลล่า บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
      เดอะ ซาลีน ซีวิวล์ วิลล่า
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿350,000/เดือน (฿875/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿350,000/เดือน (฿875/ตรม.)
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿350,000/เดือน (฿1,250/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ฟิชเชอร์แมน เวย์ บีช วิลล่า บนทำเลของ ราไวย์, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวทะเล
      วิวสระว่ายน้ำ
      ติดริมชายหาด
      เข้าถึงชายหาดได้
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีว่า บีช, ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      อีว่า บีช
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿400,000/เดือน (฿748/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อีว่า บีช
      Eva Beach (อีว่า บีช)ยินดีต้อนรับเข้าสู่นิยามการพักผ่อน อย่างแท้จริงบนเกาะสวรรค์ เมืองแห่งสีสันหลากหลายสไตล์ ให้คุณได้ยลโฉมไปกับวิวทะเลสีคราม ตรงหน้าคุณที่ "อีว่า บีช" วิลล่าตากอากาศสุดหรู ทำให้วันธรร...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 535 ตรม. Property Type: วิลล่า
      ชายหาด 2.64 กม.
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
      3 Bedrooms Grand Luxury on the Hillside in Phuket
      ราไวย์, เมืองภูเก็ต
      ฿850,000/เดือน (฿627/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 1,355 ตรม. อยู่ในทำเล ราไวย์, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2561 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3.5 Bathroom(s) 1,355 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2561
      วิวทะเล
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      • ...
      • 32
      • 33
      • 34
      991 - 997 จาก 997 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. เมืองภูเก็ต

      ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของเมืองภูเก็ต

      เกาะแก้ว
      เกาะแก้ว
      มี 295 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ราไวย์
      ราไวย์
      มี 249 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿850K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ฉลอง
      ฉลอง
      มี 242 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿250K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      วิชิต
      วิชิต
      มี 119 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿20K - ฿180K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      รัษฎา
      รัษฎา
      มี 56 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿22K - ฿130K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      กะรน
      กะรน
      มี 21 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿30K - ฿300K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตลาดเหนือ
      ตลาดเหนือ
      มี 9 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25K - ฿100K
      ดูทำเลเพิ่มเติม
      ตลาดใหญ่
      ตลาดใหญ่
      มี 6 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿18K - ฿48K
      ดูทำเลเพิ่มเติม

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในเมืองภูเก็ต

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา