• เชียงใหม่

      บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ วัดดอยเทพนิมิตร, ป่าตอง

      (มี บ้าน 2)

      เปิดแผนที่
      ศุภรักษ์ ป่าตอง ฮิลล์
      มีบ้าน 1
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภรักษ์ ป่าตอง ฮิลล์, ป่าตอง
      ศุภรักษ์ ป่าตอง ฮิลล์
      ประกาศเมื่อ 2 สัปดาห์ที่แล้ว อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿55,000/เดือน (฿392/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ศุภรักษ์ ป่าตอง ฮิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 140 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ศุภรักษ์ ป่าตอง ฮิลล์ บนทำเลของ ป่าตอง, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 140 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      ชายหาด 2.76 กม.
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      ดูรูปทั้งหมด
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต, ป่าตอง
      House in Patong 3 Bedrooms Fully Furnished
      อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
      ป่าตอง
      ฿66,000/เดือน (฿329/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ป่าตอง, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2558 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วย...
      Details:
      3 Bedroom(s) 2.5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สร้างเสร็จ 2558
      วิวสวน
      ชานบ้าน
      ฟรี Wifi
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 1 มิ.ย. 2569
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      • 1
      1 - 2 จาก 2 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ภูเก็ต
      3. กะทู้
      4. ป่าตอง
      5. วัดดอยเทพนิมิตร

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของวัดดอยเทพนิมิตร

      ศุภรักษ์ ป่าตอง ฮิลล์
      ศุภรักษ์ ป่าตอง ฮิลล์
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿54.9K
      ดูข้อมูลโครงการ

      คะแนนรีวิว สำหรับโครงการบ้านในวัดดอยเทพนิมิตร

      • คะแนนรวม
      • การดูแลรักษา
      • ระบบรักษาความปลอดภัย
      • สิ่งอำนวยความสะดวก
      • คุณภาพของวัสดุที่ใช้
      • ความคุ้มค่า
      • ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในวัดดอยเทพนิมิตร คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน วัดดอยเทพนิมิตร

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในวัดดอยเทพนิมิตร

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใกล้กับ วัดดอยเทพนิมิตร

      ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดดอยเทพนิมิตร อยู่ที่ ฿54,900 ค่าเช่าเฉลี่ยใกล้ วัดดอยเทพนิมิตร อยู่ที่ ฿54,900 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดดอยเทพนิมิตร อยู่ที่ ฿376 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใกล้ วัดดอยเทพนิมิตร อยู่ที่ ฿376 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 2 ยูนิตใกล้ วัดดอยเทพนิมิตร ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 2 ยูนิตใกล้ วัดดอยเทพนิมิตร