เชียงใหม่
บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน กมลา, กะทู้
(มี บ้าน 78)
กมลา
฿140,000/เดือน
฿165,000 /เดือน
(฿583/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แพลนเทชั่น
Plantation Kamala (แพลนเทชั่น กมลา) หนึ่งในคอนโดมิเนียมระดับลักชัวรี่ในจังหวัด ภูเก็ต ที่ทำให้คุณได้สัมผัสถึงความงามที่หาที่เปรียบไม่ได้ของชายฝั่งทะเลอันดามัน โดดเด่นด้วยทำเลที่ตั้งที่ทำให้คุณได้สัมผั...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.89 กม.
สร้างเสร็จ 2551
แบบ High Rise
ชั้น 2
วิวทะเล
วิวภูเขา
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ระเบียง
สถานะการเช่า: 5 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคโค่ กมลา
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿370/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่ กมลา
โคโค่ กมลา โครงการพัฒนาไลฟ์สไตล์สุดหรูแห่งใหม่ บนชายฝั่งตะวันตกอันทันสมัยของภูเก็ต มอบที่พักอาศัยแบบทรอปิคัลสุดหรูในราคาที่เอื้อมถึง โครงการส่วนตัวสุดเอ็กซ์คลูซีฟประกอบด้วยพูลวิลล่า 20 หลัง ที่ได้รับก...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
405.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.17 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสวน
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
New 3 Bedrooms + 4 Bathroom Villa for Rent at Kamala
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿676/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 222 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ย. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
222 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
ชายหาด 0.4 กม.
สร้างเสร็จ 2568
วิวภูเขา
วิวสวน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสระว่ายน้ำ
เครื่องซักผ้า
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โคโค่ กมลา
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿425/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่ กมลา
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
353.20 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.17 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
คนดูแลสวน
เครื่องซักผ้า
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Single Pool Villa for Rent in Phuket
กมลา
฿150,000/เดือน
฿170,000 /เดือน
(฿429/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 350 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2567 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
350 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
สร้างเสร็จ 2567
ดูรูปทั้งหมด
Stunning 3-Bedroom, 4-Bath Beachfront Villa with Private Poo
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿750/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿150,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿753/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
- ele fee 7 baht/unit- water fee 15 baht/unit- free internet wifi- free cleaning 1 time/week
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
199.10 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
สระว่ายน้ำส่วนตัว
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
โคโค่ กมลา
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿424/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่ กมลา
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
353.60 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.17 กม.
สร้างเสร็จ 2559
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
โคโค่ กมลา
กมลา
฿150,000/เดือน
(฿414/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ โคโค่ กมลา
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
362.40 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 3.17 กม.
สร้างเสร็จ 2559
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
สถานะการเช่า: 1 ต.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 8 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Luxury Villa for Rent in Kamala Phuket
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿150,000/เดือน
฿155,000 /เดือน
(฿746/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 201 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
201 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
สร้างเสร็จ 2564
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน กมลา
กมลา โคซี่ พูลวิลล่า
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
กมลา
฿160,000/เดือน
(฿800/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา โคซี่ พูลวิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ กมลา โคซี่ พูลวิลล่า บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.พ. 2559 ซ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2559
การเช่าขั้นต่ำ: แบบเดือนต่อเดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Villa for Rent in Kamala
กมลา
฿165,000/เดือน
(฿275/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 600 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿165,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
600 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.4 กม.
วิวภูเขา
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา การ์เด้น วิว
กมลา
฿165,000/เดือน
(฿1,270/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา การ์เด้น วิว
ค้นพบนิยามใหม่ของการอยู่อาศัยที่สมบูรณ์แบบไปกับ Kamala Garden View (กมลา การ์เด้น วิว) โครงการวิลล่าพร้อมสระว่ายน้ำส่วนตัว ที่ได้ถูกสร้างขึ้นในสไตล์ร่วมสมัย โดยได้รับแรงบันดาลใจมาจากภูมิปัญญาท้องถิ่นแ...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
130 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.05 กม.
สร้างเสร็จ 2567
วิวภูเขา
วิวสระว่ายน้ำ
ฟรี Wifi
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สถานะการเช่า: 15 มิ.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 10 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Brand New Private Pool Villa For Rent
อัพเดทล่าสุด 6 วันที่แล้ว
กมลา
฿170,000/เดือน
(฿773/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล กมลา, ภูเก็ต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 220 ตรม. อยู่ในทำเล กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ พ.ย. 2564 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2564
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 วันที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
กมลา รีเจนท์
กมลา
฿180,000/เดือน
(฿818/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ กมลา รีเจนท์
Kamala Regent คอนโดมิเนียม Low Rise ที่ออกแบบมาสำหรับผู้ที่ต้องการซื้อ เพื่อการลงทุน เพื่อการพักผ่อนระยะสั้น หรือการอยู่อาศัยระยะยาว อีกหนึ่งเซอร์วิสอพาร์ทเมนท์ ในพื้นที่กมลา หาดที่เป็นที่รู้จัก ในฐาน...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
220 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 1.69 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 5
วิวภูเขา
วิวทะเลบางส่วน
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
ระเบียง
รีโนเวทห้องครัวใหม่
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
นาคาเล ปาล์ม
อัพเดทล่าสุด 4 สัปดาห์ที่แล้ว
กมลา
฿200,000/เดือน
(฿714/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ นาคาเล ปาล์ม
Nakalay Palm (นาคาเลย์ ปาล์ม)ช่วงเวลาพิเศษกับความสงบสุข ที่คุณค้นพบได้ที่ นาคาเลย์ ปาล์ม คอนโดมิเนียมสุดหรูริมชายหาด สุดโรแมนติก ตั้งอยู่ในอ่าวที่เงียบสงบบนหาดกมลา รายล้อมไปด้วยป่าไม้อันเขียวขจี และทั...
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
280 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 2.81 กม.
สร้างเสร็จ 2552
แบบ Low Rise
ชั้น 4
วิวทะเล
วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
วิลล่าทานตะวัน
กมลา
฿250,000/เดือน
(฿781/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วิลล่าทานตะวัน
Villa Tantawan (วิลล่าทานตะวัน) วิลล่าทานตะวัน ตั้งอยู่ในเนินเขากมลาอันเป็นคอลเลคชั่นวิลล่าที่สุดหรูหราแห่งเกาะภูเก็ต ซึ่งรายล้อมไปด้วยบรรยากาศอันสวยงามเงียบสงบและเป็นส่วนตัว เพียง 5 นาทีถึงหาดกมลา หา...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
320 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 2.16 กม.
สร้างเสร็จ 2553
วิวทะเล
วิวภูเขา
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
เวสต์ คีย์ กมลา วิลล่า
กมลา
฿264,000/เดือน
(฿795/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เวสต์ คีย์ กมลา วิลล่า
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 332 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เวสต์ คีย์ กมลา วิลล่า บนทำเลของ กมลา, ภูเก็ต และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2555 ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
332 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.77 กม.
สร้างเสร็จ 2555
วิวสระว่ายน้ำ
ชานบ้าน
อ่างอาบน้ำ
ฟรี Wifi
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
>
1
2
3
61 - 78 จาก 78 ยูนิต
ไทย
ภูเก็ต
กะทู้
กมลา
ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของกมลา
กมลา รีเจนท์
มี 12 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿40K - ฿180K
ดูข้อมูลโครงการ
เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
มี 9 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿47.5K - ฿92.4K
ดูข้อมูลโครงการ
เดอะ แพลนเทชั่น
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿95K - ฿140K
ดูข้อมูลโครงการ
โคโค่ กมลา
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿150K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา นาทอง
มี 4 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿55K - ฿88K
ดูข้อมูลโครงการ
เลค ทาวน์
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿60K - ฿70K
ดูข้อมูลโครงการ
เอพี เนสท์ บาย เอพี แกรนด์ เรสซิเดนซ์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K - ฿65K
ดูข้อมูลโครงการ
ดาเรน ฮิลล์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿50K
ดูข้อมูลโครงการ
กมลา ซีวิว อพาร์ทเมนต์
มี 2 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿70K - ฿80K
ดูข้อมูลโครงการ
เซน สเปซ
มี 1 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿35K
ทำเลที่ตั้ง
1
วิลล่าทานตะวัน
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿180,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
2
แกรนด์ กมลา ฟอลส์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿40,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
ณ มารา เดอะ เรสซิเดนซ์ ภูเก็ต
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿100,000
ราคาเริ่มต้น
8 รีวิว
4
เลค ทาวน์
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿60,000
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
สามศาลา เอสเตท
กมลา, กะทู้, ภูเก็ต
฿1,000,000