เชียงใหม่
บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ปทุมธานี
(มี บ้าน 139)
ดูรูปทั้งหมด
สัมมากร รังสิต คลอง 7
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿204/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สัมมากร รังสิต คลอง 7
เช่าบ้านพื้นที่ 72 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 173 ตารางเมตร ที่อยู่ หมู่บ้านสัมมากร คลอง7 ตำบล ลำผักกูด อำเภอธัญบุรี จังหวัดปทุมธานี 12110
Details:
3
Bedroom(s)
2.5
Bathroom(s)
173 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2558
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดีไลท์ ดอนเมือง-รังสิต
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿196/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดีไลท์ ดอนเมือง-รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดีไลท์ ดอนเมือง-รังสิต บนทำเลของ หลักหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบ...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
ดีไลท์ ดอนเมือง-รังสิต
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿196/ตรม.)
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 180 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดีไลท์ ดอนเมือง-รังสิต บนทำเลของ หลักหก, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
180 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2562
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-วิภาวดี
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿187/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-วิภาวดี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 188 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-วิภาวดี บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้าน...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
188 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346
บางคูวัด, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿265/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 133 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ คณาสิริ ราชพฤกษ์ 346 บนทำเลของ บางคูวัด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
133 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวโล่งๆ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
สราญสิริ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
อัพเดทล่าสุด 1 เดือนที่แล้ว
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿35,000/เดือน
(฿236/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สราญสิริ ติวานนท์-แจ้งวัฒนะ
Detached 2-storey house, corner plot inside, peaceful & private**Built-in furniture throughout, ready to move in! 66 sq.wah | 3 Bedrooms | 3 Bathrooms | 1 Living room | 1 Kitchen | 2 Parking...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
149 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
วิวสวนสาธารณะ
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
สวนส่วนตัว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
พลีโน่ พหลโยธิน-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿38,000/เดือน
(฿267/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ พลีโน่ พหลโยธิน-รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 143 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ พลีโน่ พหลโยธิน-รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
143 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
not-set
ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 วันที่แล้ว
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿40,000/เดือน
(฿252/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
ให้เช่าบ้านเดี่ยวโครงการเดอะแพลนท์ รังสิต อเวนิว พื้นที่ 61.50 ตรว 3 ห้องนอน 3 ห้องนอนน้ำ พร้อมเข้าอยู่ให้เช่า 40,000 บาท/เดือนไม่รับสัตว์เลี้ยงติดถนนรังสิต-นครนายก โครงการเดอะแพลนท์ รังสิต อเวนิว The...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
160 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 วันที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
ลัดดารมย์ ติวานนท์
บ้านใหม่, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿40,000/เดือน
(฿292/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ลัดดารมย์ ติวานนท์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 138 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ลัดดารมย์ ติวานนท์ บนทำเลของ บ้านใหม่, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 256...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
138 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2565
วิวโล่งๆ
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 11 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Prefabricated warehouses and factories in Lad Lum Kaeo, Pathum Thani.
ลาดหลุมแก้ว, ลาดหลุมแก้ว, ปทุมธานี
฿45,000/เดือน
(฿151/ตรม.)
300 ตรม. Office for rent in ปทุมธานี
มี 3 ห้องนอน มี 3 ห้องน้ำ มีที่จอดรถ มีพื้นที่โกดัง ส่วนของพื้นที่ทำโรงงาน มี อ๊อฟฟิต มีครัวเล็กๆๆ มีโฉนด เจ้าของขายเอง 6,900,000 บาท เช่า เดือนละ 45000 บาท มัดจำ 3 เดือน นัดดูโกดังโรงงานสำเร็จร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
300 ตรม.
Property Type:
สำนักงาน
สร้างเสร็จ 2568
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 4 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ปทุมธานี
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿49,000/เดือน
(฿331/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 149 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต บนทำเลของ คลองหนึ่ง, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
149 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แกรนด์ พลีโน่ พหลฯ-รังสิต
คลองหนึ่ง, คลองหลวง, ปทุมธานี
฿49,000/เดือน
(฿331/ตรม.)
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
149 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
กำลังก่อสร้าง
ชานบ้าน
เตาไมโครเวฟ
เตาอบ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 9 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedroom House for Rent at Sammakorn Village
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
ลำผักกูด, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿55,000/เดือน
(฿171/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ลำผักกูด, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 324 ตรม. อยู่ในทำเล ลำผักกูด, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
324 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
เครื่องซักผ้า
เตาไมโครเวฟ
ทีวี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
บ้านเมืองเอก 1
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿55,000/เดือน
(฿329/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้านเมืองเอก 1
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 168 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ บ้านเมืองเอก 1 บนทำเลของ หลักหก, ปทุมธานี และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ.ค. 2557 ซึ่ง...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
168 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สร้างเสร็จ 2557
ดูรูปทั้งหมด
3.5-Storey Townhome (Middle unit, located at the front of Pa
ประชาธิปัตย์, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿55,000/เดือน
(฿316/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 175 ตรม. อยู่ในทำเล ประชาธิปัตย์, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿55,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
1.5
Bathroom(s)
175 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
House near Rangsit University
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿65,000/เดือน
(฿327/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หลักหก, ปทุมธานี
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล หลักหก, ปทุมธานี ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราคาค่าเช่า ฿65,000 ต่อเดือน หร...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
มหาวิทยาลัย 0.14 กม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
3 Bedrooms House for sales
หลักหก, เมืองปทุมธานี, ปทุมธานี
฿65,000/เดือน
(฿327/ตรม.)
บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หลักหก, ปทุมธานี
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
บ้านเดี่ยว
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
รายละเอียดเพิ่มเติม
ดูรูปทั้งหมด
Office ready to use Attached to a large project of 200 sq m with a warehouse.
ลาดสวาย, ลำลูกกา, ปทุมธานี
฿70,000/เดือน
(฿141/ตรม.)
500 ตรม. Office for rent in ปทุมธานี
**ที่ตั้ง:**44/2 หมู่ที่ 6 ต.ลาดสวาย, อ.ลำลูกกา, จ.ปทุมธานี **ตึก:**– พื้นที่ใช้สอย 500 ตรม.– 3 ส่วน: ร้านค้า, บริการลูกค้า, ทำงานพนักงาน– แอร์ทั้งหมด 6 เครื่อง– ห้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
500 ตรม.
ดูรูปทั้งหมด
สินทรัพย์ 1
บึงยี่โถ, ธัญบุรี, ปทุมธานี
฿1,300,000/เดือน