เชียงใหม่
บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ชลบุรี
(มี บ้าน 792)
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿150,000/เดือน
(฿502/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เรเซอวัว ทาวน์
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 298 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เรเซอวัว ทาวน์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ท...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
298 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
เครื่องซักผ้า
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
นาจอมเทียน, สัตหีบ, ชลบุรี
฿150,000/เดือน
(฿576/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ วีรันดา เรสซิเดนซ์ พัทยา
สัมผัสกับความหรูหราทันสมัยอย่างแท้จริงได้ที่ Veranda Residence Pattaya โครงการคอนโดมิเนียมมิกซ์ยูส ท่ามกลางความเป็นส่วนตัวอันเงียบสงบเหมาะสำหรับการพักผ่อน บนทำเลศักยภาพ เพียงไม่กี่ก้าวจากหาดนาจอมเทียน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
260 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.08 กม.
ระเบียง
สระว่ายน้ำอินฟินิตี้
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
บ้าน พัทยา 5
ห้วยใหญ่, พัทยา, ชลบุรี
฿150,000/เดือน
(฿333/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ บ้าน พัทยา 5
Baan Pattaya 5 (บ้าน พัทยา 5) หมู่บ้านจัดสรร สไตล์โมเดิร์นรีสอร์ท อีกหนึ่งหมู่บ้านจัดสรรในเมืองพัทยา พัฒนาโดย 109 เรียล เอสเตท บริษัทผู้พัฒนาอสังหาริมพรัพย์ ที่มีชื่อเสียงปากต่อปากมาอย่างยาวนาน จึงเกิ...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
449 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
อารมณ์ วงศ์อมาตย์
ประกาศเมื่อ 1 สัปดาห์ที่แล้ว
อัพเดทล่าสุด 1 สัปดาห์ที่แล้ว
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿170,000/เดือน
(฿1,090/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ อารมณ์ วงศ์อมาตย์
มอบประสบการณ์การพักอาศัยริมชายหาดวงศ์อมาตย์ที่สมบูรณ์แบบมากที่สุดไปกับ Arom Wongamat (อารมณ์ วงศ์อมาตย์) โครงการคอนโดมิเนียมระดับซูเปอร์ลักซ์ชัวรี ที่ตั้งอยู่บนที่ดินผืนสุดท้ายของหาดวงศ์อมาตย์ ใกล้เคี...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
156 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 1.09 กม.
สร้างเสร็จ 2567
แบบ High Rise
ชั้น 46
สถานะการเช่า: ว่าง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 สัปดาห์ที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
เซ็นสิริ มิดทาวน์ วิลล่า
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿180,000/เดือน
(฿1,500/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เซ็นสิริ มิดทาวน์ วิลล่า
เซ็นสิริ มิดทาวน์ วิลล่า เป็นโครงการวิลล่าสุดพิเศษโดย ESS Developments ซึ่งมีพูลวิลล่าหรู 26 หลังในพัทยากลาง จุดหมายปลายทางของรีสอร์ทที่มีชื่อเสียงพร้อมทุกสิ่งที่จะนำเสนอ เป็นทำเลที่น่าทึ่งสำหรับโครงก...
Details:
3
Bedroom(s)
3.5
Bathroom(s)
120 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 1.73 กม.
สร้างเสร็จ 2568
ดูรูปทั้งหมด
สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
อัพเดทล่าสุด 2 เดือนที่แล้ว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿180,000/เดือน
฿290,000 /เดือน
(฿898/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2
พบกับโครงการคุณภาพแห่งย่านพระตำหนักได้ที่ สยาม โอเรียลทัล เอเลแกนซ์ 2 (Siam Oriental Elegance 2) คอนโดมิเนียมโลว์ไรส์สุดเอ็กซ์คลูซีฟ โดดเด่นด้วยดีไซน์ที่ทันสมัยและกลมกลืนเป็นหนึ่งเดียวกับธรรมชาติอย่าง...
Details:
3
Bedroom(s)
2
Bathroom(s)
200 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.74 กม.
สร้างเสร็จ 2557
แบบ Low Rise
ชั้น 8
วิวทะเล
วิวสนามกอล์ฟ
รีโนเวทใหม่ทั้งหมด
เข้าถึงสระส่วนกลางได้
ดาดฟ้า
Rent-to-Own
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Rent-to-Own ที่คุณสามารถย้ายเข้าอยู่ได้ทันทีในรูปแบบเหมือนการเช่า และค่าเช่าทุกบาทจะกลายเป็นค่ามัดจำ ซึ่งราคาขายจะยึดวันที่คุณเข้าอยู่ ไม่มีเพิ่มขึ้นตามราคาตลาด
ดูเพิ่มเติม
Seller Financing
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Seller Financing ที่ให้ผู้ซื้อสามารถผ่อนชำระกับผู้ขายได้โดยตรง ในเงื่อนไขที่ตกลงกัน
ดูเพิ่มเติม
Gap Loan
×
ยูนิตนี้มีสินเชื่อ Gap Loan ที่ออกแบบมาเพื่อผู้ซื้อที่ขาดเงินเพียงไม่มาก ก็จะสามารถซื้อบ้านได้แล้ว และต้องการสินเชื่อระยะสั้นสำหรับจำนวนที่ขาดไปเท่านั้น
ดูเพิ่มเติม
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 เดือนที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
Luxury House for Rent with Private Pool near Amata Nakorn
อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
แสนสุข, เมืองชลบุรี, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿266/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล แสนสุข, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 750 ตรม. อยู่ในทำเล แสนสุข, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿200,000 ต่อเดือน
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
750 ตรม.
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
แอราส
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿1,050/ตรม.)
คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ แอราส
Aeras คอนโดมิเนียมริมชายหาดสุดหรู ระดับ Luxury การันตีด้วยรางวัล THAILAND PROPERTY AWARDS 2016 : BEST LUXURY CONDO DEVELOPMENT (EASTERN SEABOARD) พร้อมให้คุณสัมผัสบรรยากาศสุดโรแมนติก ริมหาดจอมเทียน ด้...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
190 ตรม.
Property Type:
คอนโด
ชายหาด 0.85 กม.
สร้างเสร็จ 2560
แบบ High Rise
ชั้น 37
วิวทะเล
วิวเส้นขอบฟ้า
ติดริมชายหาด
ระเบียง
เครื่องซักผ้า
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
ไอนารา วิลล่า
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿200,000/เดือน
(฿831/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ไอนารา วิลล่า
ไอนารา วิลล่า (Inara Villa) พูลวิลล่าโครงการใหม่ บนทำเลใจกลางพัทยา ด้วยรูปแบบสถาปัตยกรรมที่เป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว ภายใต้แนวคิด Ultra Luxury Thai Modern Pool Villa โดดเด่นและสวยงาม พร้อมพื้นที่ภายในบ้าน...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
240 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
ชายหาด 0.94 กม.
สร้างเสร็จ 2565
วิวเมือง
วิวสระว่ายน้ำ
สระว่ายน้ำส่วนตัว
จากุซซี่
ชานบ้าน
สอบถามสถานะอีกครั้ง
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
สอบถามสถานะอีกครั้ง
ดูรูปทั้งหมด
สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿299,000/เดือน
(฿975/ตรม.)
เพนท์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สกาย เรสซิเดนซ์ พัทยา
Amari Residences Pattaya (อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา)ผ่อนคลายจิตใจ กับที่พักในรูปแบบสไตล์ Residence ที่ "อมารี เรสซิเดนซ์ พัทยา" คอนโดมิเนียมให้ความรู้สึกเสมือนอยู่บ้าน เน้นความสบาย เพื่อให้ผู้อาศัยได้รื่...
Details:
3
Bedroom(s)
4
Bathroom(s)
306 ตรม.
Property Type:
เพนท์เฮ้าส์
ชายหาด 0.59 กม.
สร้างเสร็จ 2558
แบบ High Rise
ชั้น 32
ดูเพิ่มเติม
สถานะการเช่า: 27 พ.ค. 2569
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 3 ถึง 6 เดือน
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
บ้านให้เช่า พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกเด่น ๆ ใน ชลบุรี
ดูรูปทั้งหมด
🌴 8 Pool Villas + 1 Restaurant | Walk to the Beach BUSINESS
นาเกลือ, พัทยา, ชลบุรี
฿840,000/เดือน
(฿5,590/ตรม.)
วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล นาเกลือ, พัทยา
อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 150 ตรม. อยู่ในทำเล นาเกลือ, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2568 ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้แบบสัญญาระยะยาว ที่ราค...
Details:
3
Bedroom(s)
3
Bathroom(s)
150 ตรม.
Property Type:
วิลล่า
สร้างเสร็จ 2568
วิวทะเล
วิวสระว่ายน้ำ
ติดริมชายหาด
เข้าถึงชายหาดได้
ติดหน้าหาด (เหนือหาดทราย)
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 6 เดือนที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
นัดหมายเข้าชมยูนิต
ดูรูปทั้งหมด
Warehouse for Rent in Nong Phai Kaeo
หนองไผ่แก้ว, บ้านบึง, ชลบุรี
฿1,000,000/เดือน
(฿165/ตรม.)
คลังสินค้า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล หนองไผ่แก้ว, พัทยา
ให้เช่าพื้นที่โรงงาน 13,354 ตรม. พื้นที่กว่า 9 ไร่ ใกล้มอเตอร์เวย์ 31 km ใกล้ท่าเรือแหลมฉบัง 45 km -ขนส่งสินค้าไปท่าเรือแหลมฉบัง ศรีราชา นิคมอุตสาหกรรม สะดวกทุกที่ -ใกล้โรงพยาบาล ห้าง แหล่งชุมชน...
Details:
3
Bedroom(s)
6
Bathroom(s)
6,048 ตรม.
Property Type:
คลังสินค้า
ศูนย์การค้า 30.02 กม.
สร้างเสร็จ 2561
วิวภูเขา
วิวสวน
สวนส่วนตัว
ชานบ้าน
ที่จอดรถ
สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
สถานะการเช่า: 1 ก.ย. 2572
การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
รายละเอียดเพิ่มเติม
>
1
2
3
...
25
26
27
781 - 792 จาก 792 ยูนิต
ไทย
ชลบุรี
ดูบ้านเพิ่มเติมในทำเลของชลบุรี
พัทยา
มี 622 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿12K - ฿838K
ดูทำเลเพิ่มเติม
สัตหีบ
มี 103 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.98K - ฿150K
ดูทำเลเพิ่มเติม
ศรีราชา
มี 43 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿6.28K - ฿102K
ดูทำเลเพิ่มเติม
เมืองชลบุรี
มี 17 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿7.98K - ฿200K
ดูทำเลเพิ่มเติม
บ้านบึง
มี 6 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿31.9K - ฿1M
ดูทำเลเพิ่มเติม
พานทอง
มี 3 ยูนิต
ค่าเช่า: ฿5.49K - ฿24.9K
ทำเลที่ตั้ง
1
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿19,149
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
2
บางเสร่ วิลล่า รีสอร์ท
บางเสร่, สัตหีบ, ชลบุรี
฿39,903
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
3
จอมเทียน บีช คอนโด
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿6,983
ราคาเริ่มต้น
4 รีวิว
4
เวเนเชี่ยน ซิกเนเจอร์ คอนโด รีสอร์ท พัทยา
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿5,985
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
5
สยามโอเชี่ยน วิว
เมืองพัทยา, พัทยา, ชลบุรี
฿44,891
ราคาเริ่มต้น
2 รีวิว
แสดงเพียง 5 จาก 1731 โครงการ สำหรับบ้านในชลบุรี
คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง