• เชียงใหม่

      บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใกล้ มาบประชัน, โป่ง

      (มี บ้าน 67)

      เปิดแผนที่
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม เลค วิลล์, เมืองพัทยา
      สยาม เลค วิลล์
      เมืองพัทยา
      ฿95,000/เดือน (฿296/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ สยาม เลค วิลล์
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 320 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ สยาม เลค วิลล์ บนทำเลของ เมืองพัทยา, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ มิ.ย. 2560 ซ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 320 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2560
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      จากุซซี่
      สวนส่วนตัว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 5 เดือนที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่ง, พัทยา, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่ง, พัทยา, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่ง, พัทยา, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่ง, พัทยา, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่ง, พัทยา, โป่ง
      Stunning 3 Bedrooms Pool Villa for Sale
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      โป่ง
      ฿95,000/เดือน (฿283/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล โป่ง, พัทยา
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 335 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2567
      วิวเมือง
      วิวสระว่ายน้ำ
      Office
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: 21 พ.ค. 2572
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไวน์ยาร์ด เฟส2, โป่ง
      เดอะ ไวน์ยาร์ด เฟส2
      โป่ง
      ฿100,000/เดือน (฿525/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ ไวน์ยาร์ด เฟส2
      หากคุณกำลังมองหาพูลวิลล่าตากอากาศที่เน้นความหรูหราทันสมัย ขอแนะนำให้คุณได้รู้จักกับ The Vineyard Phase 2 เดอะวินยาร์ด เฟส 2 โครงการที่ออกแบบมาในสไตล์โมเดิร์นร่วมสมัย วิลล่าแต่ละยูนิตมีขนาดตั้งแต่ 3-4...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 190 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      วิวสระว่ายน้ำ
      วิวสวน
      จากุซซี่
      สวนที่จัดภูมิทัศน์
      พื้นที่นั่งเล่นกลางแจ้ง
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 1 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1, โป่ง
      ซีโดน่า วิลล่า 1
      อัพเดทล่าสุด 10 ชั่วโมงที่แล้ว
      โป่ง
      ฿110,000/เดือน (฿366/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ซีโดน่า วิลล่า 1 บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 10 ชั่วโมงที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า, โป่ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า, โป่ง
      ดูรูปทั้งหมด
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า, โป่ง
      ดิ เอท มาเบลล่า
      อัพเดทล่าสุด 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      โป่ง
      ฿120,000/เดือน (฿299/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 400 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ ดิ เอท มาเบลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา ซึ่งคุณสามารถเช่า วิลล่า นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 400 ตรม. Property Type: วิลล่า
      วิวแม่น้ำ หรือ คลอง
      วิวสนามกอล์ฟ
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      ห้องอาบน้ำกลางแจ้ง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 สัปดาห์ที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า, โป่ง
      เดอะ เลค พูล วิลล่า
      โป่ง
      ฿135,000/เดือน (฿449/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น วิลล่า สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 300 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เลค พูล วิลล่า บนทำเลของ โป่ง, พัทยา และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ก.ค. 2558 ซึ่งคุณส...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 300 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สร้างเสร็จ 2558
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 ปีที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3, โป่ง
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      โป่ง
      ฿135,000/เดือน (฿486/ตรม.)
      วิลล่า 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      Rent / Pool Villa / Dark Side Pong Pet policy Pet-friendly Dog Rental Price 135,000 Baht Bedroom 3 Rooms Land Size 150 Sqw. Amenlities Have
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 277 ตรม. Property Type: วิลล่า
      สระว่ายน้ำส่วนตัว
      สวนส่วนตัว
      เครื่องซักผ้า
      สัตว์เลี้ยง : เฉพาะสุนัขเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      • >
      • 1
      • 2
      • 3
      61 - 67 จาก 67 ยูนิต
      1. ไทย
      2. ชลบุรี
      3. พัทยา
      4. โป่ง
      5. มาบประชัน

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของมาบประชัน

      ภัทรา วิลเลจ
      ภัทรา วิลเลจ
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เอสพี วิลเลจ 5
      เอสพี วิลเลจ 5
      มี 5 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿44.9K - ฿84.8K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เบญวดีรีสอร์ท
      เบญวดีรีสอร์ท
      มี 4 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿29.9K - ฿44.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      ภัททาเลต 1
      ภัททาเลต 1
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿27.9K - ฿29.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      โชคชัย วิลเลจ 10
      โชคชัย วิลเลจ 10
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿24.9K - ฿59.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
       นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      นทีกานต์ ปาร์ค วิว
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿25.9K - ฿37.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      บ้านสิริศา 16
      บ้านสิริศา 16
      มี 3 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿39.9K - ฿49.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      เดอะ วินยาร์ด เฟส 3
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿135K - ฿140K
      ดูข้อมูลโครงการ
      กรีน ฟิล วิลล่า 1
      กรีน ฟิล วิลล่า 1
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿34.9K - ฿49.9K
      ดูข้อมูลโครงการ
      สยาม เลค วิลล์
      สยาม เลค วิลล์
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿58.9K - ฿94.8K