• เชียงใหม่

      บ้าน 3 ห้องนอน ให้เช่า ใน ยานนาวา, สาทร

      (มี บ้าน 8)

      เปิดแผนที่
      เดอะ แบงค็อค นราธิวาส
      มีบ้าน 2
      เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส
      มีบ้าน 1
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ยานนาวา
      Shophouse for rent – small alley, motorcycle access only.
      ยานนาวา
      ฿15,000/เดือน (฿151/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 100 ตรม. อยู่ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿15,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 100 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      Townhome 4 storeys 3 bedroom for rent at Soi Sathu Pradit 10
      ยานนาวา
      ฿30,000/เดือน (฿126/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 240 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      สถานะการเช่า: 1 ม.ค. 2571
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
    • คุณจะไม่พลาด! หากมีประกาศบ้านให้เช่าใหม่ ได้ถูกโพสในทำเล ยานนาวา, สาทร
    • คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส, ยานนาวา
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส, ยานนาวา
      ดูรูปทั้งหมด
      เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส
      ยานนาวา
      ฿45,000/เดือน (฿335/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น คอนโด สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 135 ตรม. ซึ่งยูนิตนี้อยู่ในโครงการ เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส บนทำเลของ ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ธ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 4 Bathroom(s) 135 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.52 กม.
      MRT 2.91 กม.
      สร้างเสร็จ 2543
      แบบ High Rise
      ชั้น 7
      ยิมส่วนตัว
      ซาวน่า
      เข้าถึงสระส่วนกลางได้
      สถานะการเช่า: 31 ก.ค. 2569
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร, ยานนาวา
      House for rent in Sathon - Pet friendly
      อัพเดทล่าสุด 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      ยานนาวา
      ฿52,000/เดือน (฿261/ตรม.)
      บ้านเดี่ยว 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น บ้านเดี่ยว สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ม.ค. 2543 ซึ่งคุณสามารถเช่า บ้านเดี่ยว นี้ไ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: บ้านเดี่ยว
      สร้างเสร็จ 2543
      วิวโล่งๆ
      สัตว์เลี้ยง : สัตว์ขนาดเล็กเท่านั้น
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 2 สัปดาห์ที่แล้ว
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      ติดตามผลการเสนอราคาของคุณ ได้ตั้งแต่เริ่มต้นกับเราง่ายๆในที่เดียว
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แบงค็อค นราธิวาส, ยานนาวา
      เดอะ แบงค็อค นราธิวาส
      ยานนาวา
      ฿55,000/เดือน (฿368/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แบงค็อค นราธิวาส
      เดอะ แบงค็อค นราธิวาส (The Bangkok Narathiwat) คอนโดมิเนียมพร้อมย้ายเข้าอยู่อาศัย ใกล้สาทร ห่างจาก BTS ช่องนนทรี เพียง 2 กิโลเมตร คลอบคลุมสิ่งอำนวยความสะดวกในทุกด้าน มีแหล่งช้อปปิ้ง เช่น เซ็นทรัล พลาซ...
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 150 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.95 กม.
      MRT 3.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      วิวสวน
      เข้าถึงสวนส่วนกลางได้
      อ่างอาบน้ำ
      เครื่องซักผ้า
      สถานะการเช่า: 21 ม.ค. 2570
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      เดอะ แบงค็อค นราธิวาส
      ประกาศเมื่อ 1 วันที่แล้ว
      ยานนาวา
      ฿65,000/เดือน (฿455/ตรม.)
      คอนโด 3 ห้องนอน ให้เช่า ในโครงการ เดอะ แบงค็อค นราธิวาส
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 143.50 ตรม. Property Type: คอนโด
      BTS 1.95 กม.
      MRT 3.21 กม.
      สร้างเสร็จ 2548
      แบบ Low Rise
      ชั้น 1
      ชานบ้าน
      สถานะการเช่า: ว่าง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      เราตรวจสอบบ้านทุกยูนิตที่ฝากประกาศให้เช่าว่ามีอยู่จริง ใน ยานนาวา บน Klung Baan
      Home Office 3 Bedroom at Sathorn
      ยานนาวา
      ฿100,000/เดือน (฿502/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 200 ตรม. อยู่ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร และสร้างเสร็จแล้วเมื่อ ต.ค. 2562 ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี...
      Details:
      3 Bedroom(s) 5 Bathroom(s) 200 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      BTS 1.27 กม.
      สร้างเสร็จ 2562
      วิวเมือง
      ระเบียง
      สัตว์เลี้ยง : อนุญาตทุกชนิด
      สอบถามสถานะอีกครั้ง
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      ยานนาวา
      ฿100,000/เดือน (฿359/ตรม.)
      ทาวน์เฮ้าส์ 3 ห้องนอน ให้เช่า ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร
      อสังหาริมทรัพย์นี้เป็น ทาวน์เฮ้าส์ สำหรับเช่า ขนาด 3 ห้องนอน มีพื้นที่ใช้สอย 280 ตรม. อยู่ในทำเล ยานนาวา, กรุงเทพมหานคร ซึ่งคุณสามารถเช่า ทาวน์เฮ้าส์ นี้ได้ด้วยราคาค่าเช่า ฿100,000 ต่อเดือน
      Details:
      3 Bedroom(s) 3 Bathroom(s) 280 ตรม. Property Type: ทาวน์เฮ้าส์
      การเช่าขั้นต่ำ: ขั้นต่ำ 1 ปี
      อัพเดทล่าสุด: 3 เดือนที่แล้ว
      รายละเอียดเพิ่มเติม
      นัดหมายเข้าชมยูนิต
      • 1
      1 - 8 จาก 8 ยูนิต
      1. ไทย
      2. กรุงเทพมหานคร
      3. สาทร
      4. ยานนาวา

      ดูโครงการเด่นในพื้นที่ของยานนาวา

      เดอะ แบงค็อค นราธิวาส
      เดอะ แบงค็อค นราธิวาส
      มี 2 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿55.3K - ฿65.3K
      ดูข้อมูลโครงการ
      เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส
      เดอะ เมเปิ้ล สาทร-นราธิวาส
      มี 1 ยูนิต
      ค่าเช่า: ฿45.2K

• ทำเลที่ตั้ง
      แสดงเพียง 5 จาก 0 โครงการ สำหรับบ้านในยานนาวา คะแนนรีวิวนี้มาจากการการรีวิวโดยผู้เยี่ยมชมโครงการ และผู้ซื้อหรือเช่าเพื่ออยู่อาศัยจริง

      แนวโน้มตลาดให้เช่าใน ยานนาวา

      ค้นหาบ้านและคอนโดให้เช่าล่าสุดในยานนาวา

      ราคาเฉลี่ยของที่อยู่อาศัยใน ยานนาวา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ยานนาวา อยู่ที่ ฿18,100 ค่าเช่าเฉลี่ยใน ยานนาวา อยู่ที่ ฿18,100 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ยานนาวา อยู่ที่ ฿436 ค่าเช่าเฉลี่ยต่อตารางเมตรใน ยานนาวา อยู่ที่ ฿436 ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน ยานนาวา ขณะนี้มียูนิตว่างให้เช่าทั้งหมด 8 ยูนิตใน ยานนาวา

      ค่าเช่าเฉลี่ยใน ยานนาวา ตามขนาดห้องนอน

      จำนวนห้องนอน ค่าเช่าเฉลี่ยต่อเดือน สตูดิโอ (ดูบ้านทั้ง 14 ยูนิต) ฿15,900 1 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 69 ยูนิต) ฿15,900 2 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 47 ยูนิต) ฿30,100 3 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 8 ยูนิต) ฿58,000 4 ห้องนอน (ดูบ้านทั้ง 3 ยูนิต) ฿56,900

      ภาพรวมของ บ้าน ใน ยานนาวา

      ซึ่งประชากรใน ยานนาวา ถือว่ามีขนาดจำนวนประชากรที่ยังน้อยอยู่ โดยมีทั้งสิ้น 20,327 คน แบ่งเป็นผู้ชาย จำนวน 9,635 คน และผู้หญิง จำนวน 10,692 คน และถ้าหากเราเทียบขนาดของประชากรกับขนาดของพื้นที่แล้ว จะเห็นตัวเลขสัดส่วนความหนาแน่นของประชากรมีขนาดที่สูงมาก โดยอยู่ที่ 10,164 คน ต่อ ตารางกิโลเมตร ซึ่งหนาแน่นมากทีเดียว

      ค่าเช่าเฉลี่ยของ บ้าน ใน ยานนาวา ตกอยู่ในราคาประมาณที่ ฿171,000 บาท ซึ่งถือว่ายังต่ำมาก เหมาะกับผู้ที่รายได้ไม่มากนัก และมองหาบ้านให้เช่า ในราคาที่ไม่แพง แต่อาจจะเจอขนาดบ้านที่เล็กหน่อย เหมาะกับการอยู่ไม่เกิน 2 คน เพราะจะได้แค่ระดับ ห้องสตูดิโอ หรือ 1 ห้องนอนเท่านั้น ไม่ต้องสงสัยเลยว่า ราคาต่อตารางเมตรขนาด ฿107,000 บาทนี้ ผู้ซื้อจะได้รับอะไรจากบ้านนี้บ้าง เพราะราคาระดับนี้สะท้อนถึง ความสะดวกสบายขั้นสุด ไม่ว่าจะความสะดวกในการเดินทาง โอกาสในการได้อยู่ในสภาพแวดล้อมที่ดี สวยงามเป็นธรรมชาติ การดีไซน์ที่โดดเด่น วัสดุก่อสร้างระดับพรีเมียม สาธารณูปโภคที่พร้อมสรรพ พื้นที่ใช้สอยที่กว้างขวาง และวิวจากบ้าน ที่งดงามอย่างแน่นอน ซึ่งจำนวนทั้งหมดของบ้าน ที่ประกาศเช่า อยู่ตอนนี้ใน Klung Baan มีจำนวน 294 ยูนิต

      5 อันดับการค้นหาสูงสุดสำหรับ บ้าน ใน ยานนาวา

      เรามีบ้าน กว่า 294 ยูนิตที่ปล่อยให้เช่า ที่ประกาศในทำเล ยานนาวา ซึ่งโดยส่วนใหญ่ จะเป็นโครงการประเภทบ้าน ซึ่งเรานำ 5 อันดับ ที่ได้รับความนิยมจากผู้สนใจซื้อ ที่เข้ามาค้นหาบน Klung Baan มากที่สุด มีดังนี้
      • 1. เลขที่ยูนิต: U1945444 - Fuse Chan - Sathorn ตั้งอยู่ในพื้นที่ ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 60 ตรม. ค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
      • 2. เลขที่ยูนิต: U1672816 - Fuse Chan - Sathorn ตั้งอยู่ในพื้นที่ ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร ขนาด 2 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 61 ตรม. ค่าเช่า ฿25,000 ต่อเดือน
      • 3. เลขที่ยูนิต: U5950946 - The Bangkok Narathiwas ตั้งอยู่ในพื้นที่ ยานนาวา, สาทร, กรุงเทพมหานคร ขนาด 1 ห้องนอน พื้นที่ใช้สอย 55.67 ตรม. ค่าเช่า ฿18,000 ต่อเดือน